Help Chờ mã PIN google adsence

sanco113

Junior
Reactions
64
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
Các pro cho hỏi là khoảng chừng bao lâu thì mới nhận dc mã PIN của adsence đối với vùng quê vậy nhỉ.mình được thông báo từ 15 tháng trước đến hôm nay vẫn chưa thấy tăm tíc đâu.ko biết có thất lạc ko nữa.:(

Mình ở thành phố mà cũng có điền mã pin đâu. Đợi mãi chẳng thấy nên request đến lần t3 rùi up luôn cmnd cho lẹ :)

uhm.thế để mình làm theo các bạn nói xem sao.thanks nhé

ah mà cho mình hỏi là nếu mình ấn vào mục "yêu cầu mã PIN mới" thì nó sẽ gửi lần 2 nhưng vẫn cùng 1 mã số như lần 1 hay là mã số khác vậy mọi người. tại sợ nếu ít hm mà có nhận dc mã PIN mà mình lại chọn yêu cầu mã PIN mới rồi phải chờ tiếp mất công.hj.

ah mà cho mình hỏi là nếu mình ấn vào mục "yêu cầu mã PIN mới" thì nó sẽ gửi lần 2 nhưng vẫn cùng 1 mã số như lần 1 hay là mã số khác vậy mọi người. tại sợ nếu ít hm mà có nhận dc mã PIN mà mình lại chọn yêu cầu mã PIN mới rồi phải chờ tiếp mất công.hj.

GIống hệt cái đầu tiên bạn à :)

oh.thanks nhé.để yêu cầu gửi 1 lần nữa xem sao.1 tháng rồi.hj

Pin của em cũng hơn tháng rồi k thấy đâu,chán chả buồn chơi nữa :(

trước mình phải yêu cầu lần 3 mới đc, 2 lần đầu địa chỉ nhà ko về đến nơi (chắc mấy ông đưa thư ko biết mình nên ném đi =)) ), lần 3 chuyển về địa chỉ cty thì tầm 20~25 ngày là nhận đc

mình thì chưa thấy chỗ add cmnd.chắc xong 3 lần mới có cũng nên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom