chờ lời giải thích từ anhthoai [Cảm ơn anhthoai]

Status
Not open for further replies.
mình thấy anhthoai làm ăn vô trách nhiệm quá tuy rằng lỗi 100% ko phải của bạn nhưng nên xem lại cách làm ăn của bạn đi, bạn kêu người ta send vào số TK của bạn ở topic trong khi bạn có 2 topic nhưng top kia tuy rằng đã close nhưng cuối top vẫn để đang thu.
2 nữa tại sao mua bán người ta cũng pm yahoo cho bạn rồi bạn ko gữi luôn số tk cho người ta mà lại kêu vào topic lấy trong khi lại ko gữi link topic cho cho bán.
lỗi chẳng phải 100% của bạn nhưng bạn làm vậy là vô trách nhiệm bạn nói cũng có phần đúng là top close lâu rồi giờ bắt bạn bồi thường thì ko đc, nhưng tuy top bạn close cuối top vẫn ghi là tiếp tục thu, đáng lý bạn phải edit lại bài đó chứ.
Các bạn khác cũng thế đừng binh ai mà đã kích ai các bạn gd với người ta ổn nhưng ng khác gd ko ổn các bạn cứ nghĩ 1 chiều, chuyện này ko lq gì đến mình nhưng thấy anhthoai phủi trách nhiệm thế thì quá vô trách nhiệm, bạn ko bồi thường cũng ko ai làm gì đc cả. nhưng bạn làm ăn thế thì thôi rồi.
Còn lỗi của top là chủ quan vào câu nói bạn send tiền vào tk ở top mình đi mà ko biết người mua có 2 topic vì lý do top close nhưng cuối top vẫn để đang thu.
Lỗi 2 bên đều có thớt thì bất cẩn anhthoai thì vô trách nhiệm
5-5 đi :binhsua149:ngu kiến thôi nha

Tôi thấy bạn nói có phần chính xác

chống cự đến cùng nhé chàng trai.
1 lũ nhền nhện đông quá :binhsua123:

Lỗi của bạn top cũng không nhẹ đâu,nhưng bác anhthoai cũng nên chịu tý trách nhiệm
- ko send link topic
-ko gửi số tk ??
Do BTC bảo mật cao,cả người bán và mua đều không để lại dấu vết gì
acc BTC của bác anhthoai có hack hay không ? ,giửa 2 acc (2 topic này) có liên quan gì với nhau thì đành chịu thua

chủ top rút từ BTC-E (fee 0.01 BTC)0.99 BTC đã mài mãi đi xa sau...45 phút
btc-e có nhiều kiểu rút,sao lại chời đường vòng ths nhỉ ???

BTC sold: [tid:1366897854191055] 0.01000000 BTC at $153.77900

Last edited by a moderator:
Nhưng bạn anhthoai cóa chịu nhận lỗi gì đâu :d cũng nên chịu trách nhiệm chứ.

Topic close đc rồi đấy.

Anhthoai không bồi thường cho bạn và mình thấy bạn ấy chẳng nhận lỗi tí nào cả, dù là bạn ấy ít nhiều cũng có lỗi trong chuyện này.

Vậy thì còn gì đâu mà cứ để topic lừ ra thế :D

Lỗi của bạn top cũng không nhẹ đâu,nhưng bác anhthoai cũng nên chịu tý trách nhiệm
- ko send link topic
-ko gửi số tk ??
Do BTC bảo mật cao,cả người bán và mua đều không để lại dấu vết gì
acc BTC của bác anhthoai có hack hay không ? ,giửa 2 acc (2 topic này) có liên quan gì với nhau thì đành chịu thua

chủ top rút từ BTC-E (fee 0.01 BTC)0.99 BTC đã mài mãi đi xa sau...45 phút
btc-e có nhiều kiểu rút,sao lại chời đường vòng ths nhỉ ???

BTC sold: [tid:1366897854191055] 0.01000000 BTC at $153.77900

Thì bạn Moon đã chuyền BTC sang address đó thì chắc chắn address đó đã nhận được tiền. Điều quan trọng mình ko sở hữu address đó. Bạn hiểu chứ.
Các bạn thử nghĩ nếu có 10 bạn chuyển sai tài khoản (có thể vài nghìn USD) rồi bảo các bạn phải trả tiền lại, các bạn sẽ làm gì. Nếu các bạn trả lời được thì hãy comment tại đây. Nếu không các bạn ko nên comment 1 cách chủ quan như vậy.

- - - Updated - - -

Mình làm việc dựa trên bằng chứng chứ không thể làm việc theo cảm tính được. Các bạn phải hiểu cho người mua chứ. Ở đây số lượng cũng ích nên các bạn nghĩ vậy nếu lên đến vài nghìn USD, bạn sẽ làm gì nếu refund. Bạn sẽ bị phá sản ah?

Điều quan trọng mình ko sở hữu address đó
thế trước đó bác giao dịch tk này để giải trí à?!!

- ko send link topic
-ko gửi số tk ??
mình đã pm yh. bạn ấy bảo còn mua và đề nghị mình send BTC vào tài khoản trong topic của bạn ấy.

giao dịch mà bác anhthoai lại không chú trọng tài khoản giao dịch của mình nhi?

còn topic của bác em search ra thấy nhưng không thấy được là nó bị close lỡ em giao dịch thấy
- Send BTC vào: 1PYa2stf3fHsg3ehxRzz92snbxuV2C4NBp

Vui lòng để lại thông tin sau khi send BTC cho mình xong. Khi nào nhận được sẽ send tiền liền

Bạn nào bán pm yahoo : anhthoaiolympic_cg hoặc call: 0908055080
sẽ bị dính trường hợp như của bác moon
th này mình nghĩ là sẽ dễ xảy ra nhầm lẫn
Last edited by anhthoai; 01-04-2013 at 05:29 PM.
edit gần nhất trong tháng và nếu bị hack bác nên edit lại nhỉ? or giao dịch cũng nên báo lại!

còn tấm hình này hình như thấy tk đó giao dịch thì phải

-------------
lỗi bác moon không chú ý khi send tiền và không xác nhận lại tk với bác anhthoai
topic bị close không phải vì lí do scam hay mất stk gì.

==============
=> cả 2 đều cùng có lỗi

Last edited by a moderator:
Theo tôi 50.50 đi..bìh xử luôn đi

chà, vậy là bạn để mình chịu mất $ 100% à >.<

Bạn không phải lo, Mình đã gửi email support cho coinbase nhờ họ change tài khoản củ sang email mới của mình. Họ cũng thông báo rằng đang investigation và sẽ trả lời sớm cho mình. Khi lấy lại được tài khoản mình sẽ trả lại 100% BTC cho bạn ngay. Bạn cũng không nên hối vì nó ko nằm trong kiểm soát của mình

- - - Updated - - -

Các bạn khác cũng ko nên chém nữa nha. Bạn Moon cần support gì thì cứ gọi trực tiếp cho mình (đừng nhờ người khác gọi nha mình sợ. Hiihi).

MOON có là sent dùm vào mình 60lr cuối cùng dùm...chờ hơi lâu quá...:((

Kêu admin vào xử đi.....ngâm lâu vậy.....bìh vs animax đâu...

- - - Updated - - -

Kêu admin vào xử đi.....ngâm lâu vậy.....bìh vs animax đâu...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week