• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cho lấy tiền bảo hiểm từ vpsgame

Status
Not open for further replies.

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
chào anh Shin, em muốn lấy tiền bảo hiểm tại dịch vụ của vpsgame
thread đây : http://mmo4me.com/showthread.php?62650-SELL-VPS-Hosting-Gia-re-Uy-Tin-Chat-luong
vì tối ngày 2/8 em có đặt mua của bác ấy là 2 vps p1 đưa tiền trước luôn là 6LR, nhưng wa hum sau nghe là bão VPS... ko liên lạc dc với bác ấy... chờ đến hum nay em nghĩ mình kio chờ đc nên mún lấy tiền để mua người khác
em biết là chỉ có vài LR ko nên làm phiền đến mức mở thread, nhưng do kẹt tiền ko có sẵn tiền để mua người khác nên mới thế
có gì anh Shin thông cảm
proof LR:

proof chat :

cảm ơn Mr.Shin

Attachments

240.4 KB · Views: 51
Last edited by a moderator:
Trừ khi admin xác nhận là service scam thì mới lấy ra để bảo hiểm chứ ở đâu ra có chuyện hở tí lấy tiền bảo hiểm ra trả =))

Upvote 0
@viona: haz
tại e ko biết mà
do ko có tiền sẵn mà bác ấy vắng ko onl ko liên lạc dc
cần tiền gấp thì đành liều chứ sao em đã rất ngại khi mở topic rồi

Upvote 0
Nói chung là ko thể lấy lại đc ngay thế đâu, cần tiền gấp thì xoay cách khác đi bạn

Upvote 0
thôi chịu vậy, đành chờ Shin lên xoa thread :D:D
xin lỗi vì đã nông nỗi ;))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Sau khi bạn report => 2 ngày không có vpsgame có ý kiến => scam =>tổng hợp và trả tiền bảo hiểm sau 1 tuần.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week