Cho hỏi về Dcom 3G Viettel

thanhtoan166

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Mình vừa mua cho con bạn cái Sim viettel (50k bắn vào thêm 70k để kích hoạt gói 120k một tháng )
Sài 3-4 ngày khi hết 120k thì bị ngắt mạng luôn . . .

Cho mình hỏi nếu bây gio nạp thêm 120k vào thì dùng được hết tháng 12 này chứ , hay hết tiền thì lại cúp net

- - - Updated - - -

:binhsua10: up up up

kích hoạt mấy gói cước min max hay gói tối đa 120k thì xài hết tiền nó bóp băng thông, còn chỉ mua lưu lượng bình thường thì hết $ mất mạng :m003:

bạn đăng ký gói cước tối đa 120k/tháng rùi à ! nếu bạn kick hoạt cho tháng này thi sau khi dùng hết 120k đó thì bạn chuyển sang mạng 2G với tốc độ down/up là 128kbps/128kbps . Viettel mới hạn chế xuống 128kbps sau khi bạn dùng hết dung lượng (2GB)! tốc độ 128kbps thì chịu khó ngủ 1 giấc trong khi đợi nó load nhé =))! viettel dạo này ảo vkl

Mình mua SIm của ông bảo vệ một chi Nhánh của VietTel , sau khi nạp đủ cho sim mới 120k ổng có bày gởi SMS ( Dktd ) ( mình kích hoạt hôm 27-28 tháng 11 ) không nhớ rõ lắm

- - - Updated - - -

:binhsua10: mua cái sim tốn hết 120k , con bé làm 1-2 ngày , bị cắt net luôn . Bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm mình với

nạp 60k chờ km nạp nốt 60k cậu ạ, dùng 3g lướt web thôi thì mỗi ngày hết 10k. dùng hợp lý thì hết tháng đc. ;)). hết tiền thì hết mạng, gói km 120k/tháng k ăn thua đâu.

Mình mua SIm của ông bảo vệ một chi Nhánh của VietTel , sau khi nạp đủ cho sim mới 120k ổng có bày gởi SMS ( Dktd ) ( mình kích hoạt hôm 27-28 tháng 11 ) không nhớ rõ lắm

- - - Updated - - -

:binhsua10: mua cái sim tốn hết 120k , con bé làm 1-2 ngày , bị cắt net luôn . Bác nào có kinh nghiệm chỉ dùm mình với

120k dùng 2 ngày.... ăn cướp hay coi fim mà vl thế

bạn dùng PC hay laptop ! mà bạn dktd rùi thì cứ dùng tẹt hết tháng nhé ! mà bạn dùng khi nào! đừng nói là cuối tháng nhé =))

Cục 3G của mình từ đợt bão vừa rùi chả hiểu mất sóng luôn :binhsua10:
Tín hiệu đèn vẫn có mà ko có mạng, có ở đâu nhận sửa 3G ko nhỉ, mỗi lần đi xa ko có 3G bất tiện:binhsua09:

120k/tháng rùi à ! nếu bạn kick hoạt cho tháng này thi sau khi dùng hết 120k đó thì bạn chuyển sang mạng 2G với tốc độ down/up là 128kbps/128kbps . Viettel mới hạn chế xuống 128kbps sau khi bạn dùng hết dung lượng (2GB)! tốc độ 128kbps

Mình muốm kích hoạt để được như gói bác này bảo , bạn nào giúp với

- - - Updated - - -

bạn dùng PC hay laptop ! mà bạn dktd rùi thì cứ dùng tẹt hết tháng nhé ! mà bạn dùng khi nào! đừng nói là cuối tháng nhé =))

Ờ đang nghi cái này , đúng ngày 1 hàng tháng là nó cắt net phải không cậu

Bây giờ muốm dùng thế này tiếp nạp đủ 120k rồi DKTD tiếp à

bạn mua sim DCOM của PC hay laptop đều DKTD được ! PC thì 100k/tháng - Laptop thì 120k/tháng. đầu tháng bạn dùng bao nhiêu thì nó trừ tiền bấy nhiêu tốc độ thì 3G. sau khi dùng hết 120k thì tốc độ chuyển xuống 2G nhé (down/up là 128kbps/128kbps) bắt đầu từ tháng 12 này nó giới hạn còn 128kbps thui! tháng trước còn được 256kbps :(

Chắc do bác soạn tin nhắn vào cuối tháng đó.

Gói 120k/1thang nó tín tứ ngày 1/x đến ngày 30/x nên ban Soạn tin DkTD gửi 191 vào đầu tháng ý.

chắc bác ấy xem maria ozawa đó ma :p

:binhsua06: uhm nghi ngờ lắm ;)) ! chắc đang xem bị đứt mạng bức xúc nên vào room để tâm sự đây ! đến chỗ gay cấn + hấp dẫn thì dis mạng à :binhsua10:

Up phụ bạn này! Chúc bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back