Cho hỏi về chuyển tiền tù paypal về Việt nam

Cho mình hỏi xí, Mình làm thẻ visa debit card của acb nó cho thêm cái thẻ có số tài khoản ngân hàng nữa, vậy khi addbank mình ghi account number là số trên thẻ Visa debit hay số trên thẻ tài khoản ngân hàng???

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

PayPal exchange rate:1 USD = 19,808.5 VND

Cho mình hỏi xí, Mình làm thẻ visa debit card của acb nó cho thêm cái thẻ có số tài khoản ngân hàng nữa, vậy khi addbank mình ghi account number là số trên thẻ Visa debit hay số trên thẻ tài khoản ngân hàng???

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

PayPal exchange rate:1 USD = 19,808.5 VND
Số tài khoản ngân hàng bạn hiền ạ :) Số TK để người khác có thể gửi tiền cho bạn nhé còn số ghi ở trên thẻ ko phải là số tài khoản đâu đấy :D

bữa trước rút tiền vào atm đông á. điều đặc biệt là:
+ mình ghi sai tên ngân hàng. mình ghi trong ô bank name là : Ngan Hang Dong A.
+Mình ghi sai số tài khoản : Mình điền trong số tài khoản là 16 SỐ TRÊN THẺ LUÔN.
Tuy nhiên sau vài lần gửi support thì tiền mới về đến ATM. haiza/. sướng tê người. hihi
Mình rút ngày 3/6 thì đến 28/6 tiền mới về. Điểm khó hiểu là mình phải gửi mail cho nó thì nó mới chịu giải quyết. nếu ko gửi mail chắc nó cuổm lụn quá. haiza/

bữa trước rút tiền vào atm đông á. điều đặc biệt là:
+ mình ghi sai tên ngân hàng. mình ghi trong ô bank name là : Ngan Hang Dong A.
+Mình ghi sai số tài khoản : Mình điền trong số tài khoản là 16 SỐ TRÊN THẺ LUÔN.
Tuy nhiên sau vài lần gửi support thì tiền mới về đến ATM. haiza/. sướng tê người. hihi
Mình rút ngày 3/6 thì đến 28/6 tiền mới về. Điểm khó hiểu là mình phải gửi mail cho nó thì nó mới chịu giải quyết. nếu ko gửi mail chắc nó cuổm lụn quá. haiza/
chr có gì khó hiểu cậu ạ:binhsua26:

Cứ đợi đi ô bạn làm gì mà nóng thía
Sao mà 2 hôm về dk nhi:???
Chúc tiền ô mau về hohoooooooooo

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

có ai ghi sai info ma vẫn nhận đc $ ko?
Sai ngày sinh vẫn nhận được nhá
Còn sai tên thì ....rùi hohooooooooo

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week