Ask Cho hỏi chút về lập tk paypal

mstore11

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mấy bạn cho hỏi lập tk paypal điền sao cho không bị ngược tên.như tên NGUYEN VAN ANH chẳng hạn cái chỗ:
First name
Middle name
Last name
Điền sao cho đúng để sau này chuyển về nó giống trong chưng minh thư.

First name là tên, Last name là họ. Sai cũng không sao, đổi dễ lắm, chụp cái cmt bằng wc laptop nó cũng cho đổi.

Mấy bạn cho hỏi lập tk paypal điền sao cho không bị ngược tên.như tên NGUYEN VAN ANH chẳng hạn cái chỗ:
First name
Middle name
Last name
Điền sao cho đúng để sau này chuyển về nó giống trong chưng minh thư.

First name là tên, Last name là họ đệm, Middle bỏ trống.

Đổi kiểu gì bạn ơi chỉ mình với mình cũng bị ngược tên và họ :binhsua04:

Bạn contact PP chọn phần Personal Name change, nói nó đổi giúp First name thành tên, Last name thành họ đệm của bạn. Gửi kèm nó hình scan CMND luôn là được :D

bị ngược tên và họ vẫn withdraw về bình thường mà, không cần thiết phải đổi đâu pác

Rút 100 lần ngược tên may ra 1 lần được :)) Phụ thuộc vào người xử lý, thường thì cứ không chuẩn là return và "ăn" fee nhé ;))

bị ngược tên và họ vẫn withdraw về bình thường mà, không cần thiết phải đổi đâu pác
Vẫn withdraw được những nó ko chuyển tiền vào bank thôi.
Mà h ngược tên ma tiền sạch bán cho mấy bác trong mmo cũng đc.

Firt name: NGUYEN VAN
Last name: ANH
tính mình thích nói gọn :D, làm theo ko with được mình bồi thường cho

Chuẩn này!
Mình nghĩ
Những điều thế này hỏi cha google có kết quả nhanh hơn. không nhất thiết lập 1 topic mới này
Ưu tiên số 1 và tận dụng tối đa thằng google

theo mình thì nên để
First name: Van Anh
lastname: Nguyen

vì nếu để như bạn nói khi with về bank sẽ bị ngược tên, hầu hết bị ngươc tên đều bị refund và mất fee, lúc đó muốn đổi lại phải scan cmtnd cho nó

Ngày trước mình cũng đặt sai tên rồi scan cai CMT send cho PP va kêu nó change name giùm .Vậy là ok . . .

theo mình thì nên để
First name: Van Anh
lastname: Nguyen

vì nếu để như bạn nói khi with về bank sẽ bị ngược tên, hầu hết bị ngươc tên đều bị refund và mất fee, lúc đó muốn đổi lại phải scan cmtnd cho nó

Ko bị ngược đâu :)
hồi trướ mình cũng nghĩ là mình đặt theo kiểu tây tức là tên trước họ sau cuối cùng thì contact lòi kèn

First name là tên, Last name là họ đệm, Middle bỏ trống.

Bạn contact PP chọn phần Personal Name change, nói nó đổi giúp First name thành tên, Last name thành họ đệm của bạn. Gửi kèm nó hình scan CMND luôn là được :D

Rút 100 lần ngược tên may ra 1 lần được :)) Phụ thuộc vào người xử lý, thường thì cứ không chuẩn là return và "ăn" fee nhé ;))

Bạn này nói đúng đấy, sai thì vẫn sửa đc mà, contac cho admin là đổi đc, nhưng phải theo mẫu đó bạn.
Tham khảo link sau nhé:
http://kiemtienmang.mov.vn/bvct/chi-tiet/1/huong-dan-dang-ky-va-verify-tai-khoan-paypal-tai-viet-nam.html

làm theo mình thì không sao nè, đừng nghe theo ai nửa cả :)
VD: Nguyễn Văn A
Thì khi lập tk paypal, bạn điền như sau:
First Name: Văn A
Last Name: Nguyễn
Middle Name bỏ trống nhé :)

p/s: nếu bạn làm ngược thì 100% khi bạn withdraw về bank sẽ bị ngược name, và hên xui bank issuer có chấp nhận cho bạn cái cash payment đó không thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week