cho em hỏi xí về zeek ạ !!

LastFeeling

Banned
Reactions
99
MR
0.000
Ơ thì khi em bấm paid 40$.. em lỡ ghi thông tin AP thiếu mất .vn...(chỉ ...@zing thôi)..
Không biết giờ sửa lại thì 40$ trước nó paid đi đâu..
Prồ nào giúp em ạ

:binhsua72:

mình đã chat với bọn support thử một lần về vấn đề sai tài khoản Ap nó bảo nếu địa chỉ AP bị suppend (restrict) thì tiền vẫn còn trong acc của bạn, còn nếu cái AP đó chưa được tạo thì nghe một số pro nói khi tiền về sẽ có mail cho bạn tạo AP để nhận $. nói chung là bác cứ yên tâm

Upvote 0
vậy phải chờ óng tới ngày 21/5 mới đc reques tiếp hả :(

Upvote 0
Cái kho nhận tiền mà ko cẩn thận gì thế bác! :D

Upvote 0
Ơ thì khi em bấm paid 40$.. em lỡ ghi thông tin AP thiếu mất .vn...(chỉ ...@zing thôi)..
Prồ nào giúp em ạ

:binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Upvote 0
Prồ nào giúp em ạ

LẬP CÁI KHÁC GIỐNG CÁI TÊN ĐÓ LÀ OK MÀ ...! with trước roài lập ap sau :))

Upvote 0
phải ko các pro`.. Giờ phải chờ tới ngày 21 ạ :( :m047:

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

LẬP CÁI KHÁC GIỐNG CÁI TÊN ĐÓ LÀ OK MÀ ...! with trước roài lập ap sau :))
@zing thiếu .vn mà lập gì pro` :m021:

Upvote 0
mấy bác ở trên không hiểu à
mail bác ấy ghi là lastfeeling@zing , nếu như mà chưa tạo AP thì nó sẽ gửi mail báo tạo AP về mail địa chỉ là lastfeeling@zing (vậy địa chỉ này có không và bác ấy có nhận đc k ?) . Lập 1 cái mail là lastfeeling@zing thì lập làm sao được

Upvote 0
mấy bác ở trên không hiểu à
mail bác ấy ghi là lastfeeling@zing , nếu như mà chưa tạo AP thì nó sẽ gửi mail báo tạo AP về mail địa chỉ là lastfeeling@zing (vậy địa chỉ này có không và bác ấy có nhận đc k ?) . Lập 1 cái mail là lastfeeling@zing thì lập làm sao được
...@zing thiếu .vn nữa :((
Không khéo lại mấy 40$ :((

Upvote 0
Nick ko tồn tại thì nó hold $$ lại cho mình ... còn nếu mình bán nick màk đã request rồi thì người mua nick có hold lại được không pác :binhsua18:

Upvote 0
Up cho có thêm thông tin bổ ích ......................

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

ah nếu đã tồn tại thì contact với thằng nào có mail đó xin lại nếu nó thương tình thì cho lại ko thì coi như tặng nó vậy :)

Upvote 0

bây h lập cái ....@zing thử ...nếu chưa ai lập thì mình lập ...nếu có rồi thì gửi mail báo

Upvote 0
bây h lập cái ....@zing thử ...nếu chưa ai lập thì mình lập ...nếu có rồi thì gửi mail báo
@zing lập làm gì đc bác.. ở đây là em thiếu ".vn" khi điền thông tin AP.
Đây là sự nhầm lẫn, ko phải ghi sai nick nhÁ :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom