• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho em hỏi về việc khôi phục pass YAHOO khi đã quên pass và câu hỏi bí mật?

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các anh chị cho em hỏi có cách nào khôi phục lại pass YAHOO khi đã quên pass và câu hỏi bí mật không ạ? Mail đã tạo trước năm 2010 nên không có bước acctive số điện thoại.
Mình có thể contact mail lên supporter của yahoo hoặc gọi trực tiếp lên hỏi được không ạ?
Em chỉ có thể nhớ các mail thường liện lạc và 1 trong số các pass củ thôi xin vậy có thể tìm lại pass không?
Cám ơn các anh chị đã đọc.

Nếu nhớ đầy đủ info của nick yahoo thì khả năng lấy lại cao, cứ phone trực tiếp lên yahoo thôi :)

Trước đó em có nhập xàm xam không biết nó có khóa acc không và nếu khóa thì mình cũng có thể lấy lại được phải không anh?
INFO là tên tuổi, địa chỉ và 1 số nick chat add trong đó vậy là có thể lấy lại rồi phải không anh?

Câu hỏi bí mật mà không nhớ thì cũng khó ... tốt nhất cậu cứ call 1 phát lên yahoo coi sao ;) ....

lên chat với suport của yahoo ý, mềnh nhớ mỗi cái thời gian lập thôi, nó cứ hỏi kiểu như lập lúc nào thường xuyên gửi mail cho ai, hay nhận mail của ai, với mấy cái linh tinh gì ý, cứ tùy cơ ứng biến, đợt mềnh chat 30 phút với support là lấy lại được, support việt nam nên cũng dễ nói chuyện ^^

mọi người cho hỏi số phone call lên yahoo hoặc chát với họ như nào thế
có thì cho mình xin link nhé.tks mọi người mình cũng bị giống thớt

phải nhớ thông tin thông thường như ngày tháng năm sinh v..v.... mới mong lấy lại được nếu không thì có nước bỏ luôn account đó thôi

Trước đó em có nhập xàm xam không biết nó có khóa acc không và nếu khóa thì mình cũng có thể lấy lại được phải không anh?
INFO là tên tuổi, địa chỉ và 1 số nick chat add trong đó vậy là có thể lấy lại rồi phải không anh?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom