Cho em hỏi về vấn đề này

ducchung2108

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho hỏi là nếu tạo trang web để kiếm tiền quảng cáo thì trang web nên làm là lĩnh vực gì.Theo em biết thì có phải là làm trang web lĩnh vực nào thì người ta đc mời quảng cáo theo lĩnh vực đó.Trả hạn như làm trang web về game thì được treo quảng cáo webgame liên quan đến game.Còn trang web xem phim thì đc quảng cáo của các rạp chiếu phim có phải thế không ạ em mới tập chơi mong các anh chỉ dạy thêm.Em cảm ơn nhiều

làm theo sở thích và đam mê của bạn ý...ví dụ bạn thích game thì làm về game đi..chứ giờ bảo bạn làm web về thời trang mà bạn không thích thì sẽ không thoải mái..cứ bắt đầu từ đam mê trước nhé..^^.

Cho hỏi là nếu tạo trang web để kiếm tiền quảng cáo thì trang web nên làm là lĩnh vực gì.Theo em biết thì có phải là làm trang web lĩnh vực nào thì người ta đc mời quảng cáo theo lĩnh vực đó.Trả hạn như làm trang web về game thì được treo quảng cáo webgame liên quan đến game.Còn trang web xem phim thì đc quảng cáo của các rạp chiếu phim có phải thế không ạ em mới tập chơi mong các anh chỉ dạy thêm.Em cảm ơn nhiều
quảng cáo quần áo:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,432
172,521
Latest member
vn0111623227

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week