cho em hỏi về tên trong paypal

alitran

Senior
Reactions
72
MR
0.000
Rõ ràng khi reg acc, em đặt
firstname = AAAA
middlename= BBBB
lastname= CCCC
mà khi login thì nó "wellcome AAAA CCCC" là sao
tên trên visa prepaid và acc bank của e đều là "CCCC BBBB AAAA"
em ko biết nó có cho withdraw ko nhỉ, em chưa with bao giờ
help me

Last edited by a moderator:
k sao đâu bạn, firt name là tên, last name là họ, mid là tên giữa, bạn điền như trên là đúng rồi, vấn đề còn lại thì khi nào bạn rút sẽ rõ^^ nó sẽ để như thế này : CCCC BBBB AAAA
Nếu tên tài khoản ngân hàng của bạn là CCCC BBBB AAAA thì đúng rồi, hiển thị k quan trọng

PP chỉ hiển thị First Name và Last Name chứ không hiển thị Middle Name đâu bạn. Lúc đăng ký bạn nên bỏ trống Middle Name và điền tên lót ở Last Name luôn. Ví dụ: First Name: AAAA
Middle Name: Bỏ trống
Last Name: CCCC BBBB
Như vậy tên trong PP của bạn sẽ hiện thị đúng và khi with về không có vấn đề gì cả. Bạn có thể contact PP nhờ đổi lại cũng được :)

bạn gửi mail cho nó, phần mail ghi ( ví dụ tên nguyên văn ba)
"Dear paypal!
My name is Van Ba Nguyen.
At the moment,The name show on my account is Ba Nguyen, it was lost My midde name (My middle name is Van).
Please help me edit my name on my account, my real name is Van Ba Nguyen
Hope to receive your help soon.
Thank you
Van Ba Nguyen"

2 ngày là có tên như ý, đã làm cách đây 2 ngày, đã ok

ví dụ tên bạn Nguyen Văn An
First name: AN
Middle: Văn
Last name: Nguyễn
thế này là ok

bạn gửi mail cho nó, phần mail ghi ( ví dụ tên nguyên văn ba)
"Dear paypal!
My name is Van Ba Nguyen.
At the moment,The name show on my account is Ba Nguyen, it was lost My midde name (My middle name is Van).
Please help me edit my name on my account, my real name is Van Ba Nguyen
Hope to receive your help soon.
Thank you
Van Ba Nguyen"

2 ngày là có tên như ý, đã làm cách đây 2 ngày, đã ok

bác cho em hỏi 1 chút là tên của em cũng bị ngược ấy , 1 lần em cũng gửi thư đến PP nhưng mà nó đòi Scan CMT thẻ Mastercard để sửa tên cho , nhưng mà em chịu ko biết sao nữa , TK của bác gửi thư như thế này có cần Scan các thứ ko ? hay chỉ cần gửi thư như thế này thôi ?

tên bị ngược thì cũng chả có gì mà lo đâu.chủ yếu là tên khi rút về VN có bị sai ko..chừng rút về VN còn được chứ cố sửa cho tên hiển thị đúng mà tên khi rút về sai thì thành công cốc thui/:(.

tên bị ngược thì cũng chả có gì mà lo đâu.chủ yếu là tên khi rút về VN có bị sai ko..chừng rút về VN còn được chứ cố sửa cho tên hiển thị đúng mà tên khi rút về sai thì thành công cốc thui/:(.
nói chung chung như bác nói làm cái j, ai chả biết thế, vấn đề là trả lời câu hỏi cho chủ pic kìa? Kiểu nói chung chung như thế này lần sau đừng vào 2pic cho mất công

nói chung chung như bác nói làm cái j, ai chả biết thế, vấn đề là trả lời câu hỏi cho chủ pic kìa? Kiểu nói chung chung như thế này lần sau đừng vào 2pic cho mất công

nói chung chung nhưng mà cho yên tâm bạn đó thui bạn à..câu trả lời nằm ở ngay trong cái thứ hai của bác P~T~T kìa,,bác ấy hỗ trợ thế mà ko theo cứ thắc mắc..mình thì cũng rút về VN rùi.tên hiển thị ngược nhưng mình cũng chả quan tâm làm gì..bạn coi cách người ta hướng dẫn làm tài khoản PP rùi thì cứ yên tâm làm theo thui chả lẽ bạn tự làm hay sao mà lại nghi ngờ nhỉ và chú ý khi rút tiền về xem tên của bạn thế nào thui...bạn cứ add bank rùi bấm rút về coi thủ tên ra sao thì biết liền.còn hiển thị thì kệ...:)

Nếu tên VN của bạn là A B C
Thì tên hiển thị trong PP là C A B hoặc B C A đều có thể rút về VN
Các trường hợp đúng
1. First name : C
Last name : A B
2. First name : B C
Last name : A
Các trường hợp sai
1. First name : C
Middle name : B
Last name : A
(không bao giờ được điền vào ô middle name)
2. First name : A
Last name : B C
3. First name : A B
Last name : C

tình hình là ko hiểu bọn PP nó giả vờ hay nó định làm khó người chơi Vn ! khi đăng kí mình là IP viet nam nó tự động chuyển hướng cho mình về VN và mình điền đúng như mọi người ví dụ :Nguyen Van A
First name :A
Middle name : bỏ trống
Last Name : Nguyen Van

Nhưng mà khi wellcome PP nó chuyển hướng tự động cho mình thành tên việt nam NGuyen Van A ! lúc add bank thì nó chơi A Nguyen Van (Kieu hien thi English)
vậy đó yêu cầu đổi qua support nó bắt scan ID vs bill mà đang sống vs bố mẹ lấy bill sao dc?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back