Cho em hỏi về Rewards tool blvd?

zzofferzz

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Nhìn vào hình này thì có biết là website đã được approve hay chưa các bác?
Cho em hỏi thêm cái rewards tool khác access tool chỗ nào ạ? Cần phải cài cả hai hay chỉ chọn 1 trong 2 ạ? Em thử chèn cài code access tool theo hướng dẫn của nó thì khi vào web nó load giống thằng cpa mà chả thấy giống blvd của mọi người gì cả. Em down cái rewards tool cho My Voucher Greek nhưng nhìn trong file postback đó ko thấy cái id của em đâu. Vậy khi làm off sao nó biết được mà cộng point cho em ạ?
Up postback.php lên web xong đăng nhập vào web ko thấy gì lạ.
Ai biết giúp em với.:(

Last edited:
ec. không thấy mail của nó đâu cả. >"<
Mình add được blvd vào web rồi. thấy nó vẫn tính số click bình thường. Không biết tới lúc pay thì sao. Cho mình hỏi thêm 4 cái chữ innactive đó có sao ko bạn? Hay nó phải active hết mới được.
Mà thằng này là tới ngày nó tự động pay qua paypal phải không bạn? mình không thấy chỗ request. chỉ thấy bên contact info có chỗ điền paypal vào thôi.

Cho mình hỏi là chỉnh rate, chỉnh màu cho cái reward tool đó ở đâu vậy nhỉ ????

Conversion Rate để chỉnh rate, ví dụ bạn muốn để rate 50-50 thì để ô đó 50. Conversion round để làm tròn số. Chỉnh màu thì mình ko rõ :)

Cho em hỏi như này nó thì rate nó tính sao ạ. vì em thấy trên web của em nó hiện full điểm. em muốn chỉnh lại 5-5 thì ghi vào ô conver rate là 50 phải ko ạ. nhưng mà em ko save được. bấm save nó ko báo gì. vô web vẫn thế. vào lại blvd mở ra cái rate nó về y như hình. Ai biết cứu em với .

Last edited:
View attachment 24165

Cho em hỏi như này nó thì rate nó tính sao ạ. vì em thấy trên web của em nó hiện full điểm. em muốn chỉnh lại 5-5 thì ghi vào ô conver rate là 50 phải ko ạ. nhưng mà em ko save được. bấm save nó ko báo gì. vô web vẫn thế. vào lại blvd mở ra cái rate nó về y như hình. Ai biết cứu em với .
xin chao mình cũng add site đó nhưng nó lại
Check back again for available offers in your area.

bạn có bị như vậy không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week