• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho em hỏi tý về fakeip Bluestack

kegiaumat

Junior
Reactions
60
MR
0.009
Insuree Balance
0
Em chả bít chọn ở chỗ nào nữa nên vào đây hỏi (nếu sai địa điểm mong mod chuyển dùm em). Em muốn fake ip thằng bluestack bằng proxifer nhưng mà khi fake nó thì vào trình duyệt trên máy thì vẫn báo là đã fake ip được nhưng khi bật bluestack lên thì ko thể nào vào blue dc. trên chỗ time/statut của proxifer nó cứ báo failse thế có phải chỉnh gì trong Proxifer hay trong bluestack để vào được ko các bác.

hic căn bản là khi fake ip bằng proxifer thì bluetack ko vào được luôn nó cứ màn hình đen sì ( do không kết nối dc với sever) tắt fake ip cái là vào ngay

híc ai bít vụ này em cái khi vào blu nó đen xì trong lúc đó vào ip2location.com vẫn báo là đang ở uk
(sao không chèn ảnh được từ up ảnh nhỉ bác nào xem qua ảnh rùi trả lời hộ em cái http://i6.upanh.com/2013/1013/15//57791634.untitled.png)

chỉnh fake IP toàn hệ thống trong Proxifer chưa?

hic có phải lúc add sock chỗ rules chọn any tất đúng ko. có phải chọn chỗ nào nữa ko.

chạy được chưa bạn? chưa được pm yahoo: mronline8888, m teamviewer xem cho!

bạn vào đc chưa .bạn chơi blue với app nào vậy. lỗi của bạn khác phục nó dễ mà

Bạn dùng Steganos đi OK lắm

pm yh: lovely_pig66 đưa team mình chỉnh cho

cảm ơn các bạn đã suport nhiệt tình mình đã làm dc rùi cảm ơn mọi người ( nguyên nhân là mình dùng bản portal phải dùng bản setup mới fake dc cho thằng blue ) hi hi
PM : bạn duong368 có thể inbox anh em nói chuyện

Mình fake cũng không được thím nào rảnh giúp mình tý :D

cái avata là của mình với vợ mình ngày xưa tô đó :D D N là tên vợ chồng mình

Chạy được chưa? chắc là do bão số 11 đỏ.

dùng hma fake ip cho blue thì chạy hma trên máy tính rồi chạy blue hay là phải chạy hma trong blue vậy mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom