• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cho em hỏi chuyện này chút

DucChungvn

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Trước em nhớ trên mmo4me, các bác có chia sẻ 1 trang web kiếm tiền. theo kiểu mình sẽ ngồi nghe 1 cuộc hội thoại hay chả lời phỏng vấn gì đó.nếu chả lời đúng thì được tiền con sai sẽ trừ tiền của mình.Ai còn nhớ tên trang web không cho em xin với

humanatic :eek:

nay web van hoat dong a, hay nat rồi à
https://mmo4me.com/threads/uy-tin-khong-dau-tu-huong-dan-kiem-tren-5-mot-ngay.236723/page-121
hoạt động thì vưỡn hoạt... nhưng mà nát hay không thì cũng chả rõ... vì nhìu người bỏ lâu rùi...
mềnh cũng bỏ đó hơn 1 năm rầu, giờ log vào thấy giao diện mới, khác với ngày xưa...
cái này khoai chứ không phải dễ húp như ông chủ thớt bên kia nói dụ newbie đâu nhoé, phải nghe Eng tốt, chịu khó cày ngày 5-6 tiếng đồng hồ may ra mới được 2-3$, nghe không tốt bị trừ tiền thì cháo cũng chả có

humanatic.
Vân hoạt động.
Có hai cách nghe, 1 là trình eng cao, hai là nghe theo mẹo.
Nói chung cũng khá dễ ăn nếu bạn hiểu nhanh, ngày xưa mình làm vài tiếng mà cũng xơi được 2 triệu

humanatic.
Vân hoạt động.
Nói chung cũng khá dễ ăn nếu bạn hiểu nhanh, ngày xưa mình làm vài tiếng mà cũng xơi được 2 triệu
ngày xưa chắc là tháng 4 năm 2016 hả bạn:D

humanatic.
Vân hoạt động.
chia sẽ mình ít kinh nghiệm nghe với bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom