Request Cho em hỏi bao lâu thì nhận được thẻ PO

langhang

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Em có đăng ký 1 thẻ PO hồi đầu tháng 8 ạ, em điền địa chỉ chuẩn lắm luôn.Vì nhà cô em nhà mặt phố nên em mượn đăng ký để khi người ta ship thẻ cho em thì nó nhanh gọn hơn.Em vào account thì thấy nó bảo dự tính ngày 17-24/9 là em sẽ nhận được thẻ mà sao giờ em vẫn chưa nhận được.Trong khi có mail báo là nó nói em đã nhận thẻ được rồi nó yêu cầu em vào xác nhận mà trong khi em có nhận được đâu chứ.Em chờ gần 2 tháng nay luôn.huhu.Vậy ai cho em hỏi là thẻ của em có trục trặc gì ko ạ, hay có thể nó sẽ trễ hơn.em cám ơn :(

cái này hên xui thôi. t đăng ký đợt tháng 7 thì tháng 8 về, 2 cái đều ở xã miền núi mà nó cũng về :v. có gì lên bưu điện hỏi thôi.

cái này hên xui thôi. t đăng ký đợt tháng 7 thì tháng 8 về, 2 cái đều ở xã miền núi mà nó cũng về :v. có gì lên bưu điện hỏi thôi.
ừm, cám ơn cậu.mà cậu có vẻ thức khuya nhỉ.đa số 12h trở đi là thấy cậu, chắc cũng như mình ngủ ngày cày đêm.hay chỉ là qua mùa đứt cáp này thôi :D

cái này cũng hên xui lắm bạn, ko phải cứ địa chỉ dễ tìm là nhận đc đâu. Tốt nhất nên kiếm ~70$ vào đó rồi yêu cầu họ ship qua DHL, 3-5 ngày sẽ nhận đc.

cái này cũng hên xui lắm bạn, ko phải cứ địa chỉ dễ tìm là nhận đc đâu. Tốt nhất nên kiếm ~70$ vào đó rồi yêu cầu họ ship qua DHL, 3-5 ngày sẽ nhận đc.
em cũng giống trường hợp như anh này, ko biết là nó có giai trễ hơn ko anh hay là đúng ngày nó giao mà ko thấy thẻ là mất rồi

Hình như các thẻ order về việt nam nhận được là 50 50, Bưu điện VNPT nên xem lại dịch vụ trời đánh của mình, hix, bức xúc

đăg ký mãi không nhận được. Mới làm dịch vụ DHL mất 65$ không biết sang tuần có nhận được không

Mình đăng ký từ 20 tháng 7. đến 29/8 thì nó gửi mail bảo active mà lúc ấy chưa nhận đc thẻ. k để ý mail nên 5/9 nó gửi mail lại lần nữa. mình trả lời chưa nhận đc và yêu cầu ship lại thì đến 22/9 nhận đc thẻ :)

Mình ship DHL mất 65$ gọi cho DHL ở mỹ đình thì bảo thứ 2 có thẻ. Đúng là mất tiền có khác. Mỗi tội phí chát quá

Thôi đợi khi nào có tiền để ship qua DHL thì làm cái, chứ free coi bộ 5 ăn 5 thua quá. Chờ hoài :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week