Ask Cho e hỏi về phần mềm( tool) captcha??? :'(

Reactions
44
MR
0.047
Chào các ace trong 4rum:)
Như tiêu đề có pro nào giải thích cho e về tools captcha là như thế nào ko ạ ? :confused:
E đã có 1 t.g gõ captcha nhưng chả đâu vào đâu . vì e thấy 1000 cap gõ rất tốn thời gian mà chả được bao $ . mới đây e có tham gia cộng đòng mmo4me và thấy các bác bán code tôols captcha rất nhiều. vậy tool captcha có phải là auto tự động nhận dạng captcha và tự gõ ko ạ? :confused: việc của mình chỉ là treo máy và chờ tiền về :p mà nếu có auto gõ được captcha thì captcha sinh ra để làm gì . đúng ko các bác.
có pro nào giải thcihs cho e với. Thank các bạn đã đọc bài ! :D

Daylight

Senior
Reactions
354
MR
0.104
Chat with me via Skype
Như tiêu đề có pro nào giải thích cho e về tools captcha là như thế nào ko ạ ? :confused:
E đã có 1 t.g gõ captcha nhưng chả đâu vào đâu . vì e thấy 1000 cap gõ rất tốn thời gian mà chả được bao $ . mới đây e có tham gia cộng đòng mmo4me và thấy các bác bán code tôols captcha rất nhiều. vậy tool captcha có phải là auto tự động nhận dạng captcha và tự gõ ko ạ? :confused: việc của mình chỉ là treo máy và chờ tiền về :p mà nếu có auto gõ được captcha thì captcha sinh ra để làm gì . đúng ko các bác.
bạn nói đúng rồi đấy, tools captcha là nó tự động nhận dạng captcha và tự nhập vào luôn, mình chỉ ngồi không gôm tiền thôi
colgate total: giá tools có 0.5$/tháng thôi, mà thu về tháng vài ngàn đô rồi, kiếm tiền không khó mà :cool:

Reactions
980
MR
0.000

tool captcha của họ là thuê dịch vụ 1k=1$ chứ ko phải tự nhận dạng b nha :)
họ có thuê như vậy thì b mới có mà gởi 1k=1$ chứ

bạn nói đúng rồi đấy, tools captcha là nó tự động nhận dạng captcha và tự nhập vào luôn, mình chỉ ngồi không gôm tiền thôi
colgate total: giá tools có 0.5$/tháng thôi, mà thu về tháng vài ngàn đô rồi, kiếm tiền không khó mà :cool:
éc bác chỉ cho e mối nào bán tools uy tín với.
thật ra nghe bác nói ngàn $ e hơi choáng :eek: kiếm tiền free e chỉ mong được 2 3$ 1 ngày là sướng lắm rồi. hiện tại e đang chơi PTC free = multi click. mà 1 ngày hơn 1$ mà site scam thì đầy ra :(

HT2402

Junior
Reactions
123
MR
0.000
câu hỏi vui nhất trong năm.

anhnamdan

Junior
Reactions
394
MR
0.083
Thế lâu giờ thớt nghĩ ngồi gõ tay lấy tiền à. mình chơi captcha 5 năm nay mỗi năm kiếm 1-2 tỷ mà chả cần phải gõ 1 cái captcha nào cả.
Thật là lạc hậu quá đê :confused:

luanvan

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Follow me on Facebook
trong mục captcha có mục tool captcha đấy, vào đó mà tìm hiểu rồi mua nhé, va chủ yếu bạn có kiên trị gõ hay không, chứ muốn auto thì nó mướn mình gõ làm gì.

thienthuat001

Junior
Reactions
44
MR
0.000
mấy thánh ở trên troll bạn đấy :D
nếu treo tool mà tự nhập được thì người ta gõ làm gì nữa bạn. tool để bạn log nhiều acc gõ cho nhanh hoy :p
p/s: Sự thật mất lòng, muốn làm MMO thì đầu tiên là phải siêng năng. Nhiều ng mới, gõ cả ngày chỉ dc 1$ mà ngta vẫn gõ đó bạn, gõ để rèn luyện rồi mới thành trâu bò dc. Thứ hai là làm gì cũng suy nghĩ kĩ 1 chút, chịu khó tìm hiểu vấn đề trc cái đã, nếu mình nói bạn tool của mình bán giá 500k bạn treo 1 tháng dc 5tr là bạn mua à?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back