Chính thức tố cáo clickdicung scam! Yêu cầu hủy ngay refund tiền từ pp

Oi paypal ngay cang nguy hiem

ủng hộ bạn clickdicung. mình thấy bạn này cũng uy tính đấy chứ, hôm qua mới gd mới bạn ấy.tốt nhất là không nên xài paypal, mình cực ghét thằng này.

ủng hộ bạn clickdicung. mình thấy bạn này cũng uy tính đấy chứ, hôm qua mới gd mới bạn ấy.tốt nhất là không nên xài paypal, mình cực ghét thằng này.

Ủng hộ cái gì ?? Ủng hộ ko trả tiền lại à =))

gửi lại ap là hợp lý nhất bây giờ ko có tiền thì có thể hẹn chủ thớt một ngày gần nhất mà chứ làm câu 180day thì vl quá:binhsua153:

Bị limit PP thì refund AP lại cho người ta đi. Sao phải đợi đến 180 ngày.

Vấn đề là AP LR WMZ e đập hết vào PP rùi :-S hẹn ngày trả thì ít nhất kũng phải 4 tháng để có đc 500 AP LR WMZ. Và quan trọng nhất là mọi người còn tin tưởng không? Chắc 80% là ko, vì vậy nên mới đề nghị ban nick trước, chứ chẳng nhẽ bảo là: "ok 4 tháng nữa mình sẽ trả, đừng ban nick mình nhá" à?

Vấn đề là AP LR WMZ e đập hết vào PP rùi :-S hẹn ngày trả thì ít nhất kũng phải 4 tháng để có đc 500 AP LR WMZ. Và quan trọng nhất là mọi người còn tin tưởng không? Chắc 80% là ko, vì vậy nên mới đề nghị ban nick trước, chứ chẳng nhẽ bảo là: "ok 4 tháng nữa mình sẽ trả, đừng ban nick mình nhá" à?
nếu gom hết tiền r thì đành chờ 180 ngày sau rút về bank r trả vậy.
acc limit forever như vầy k tháo dc đâu bà con :-<

May quá :) Tuần trước có hơn 70$ đính sell cho pro này nhưng khổ nỗi cái PP chưa veri nên khi xem lại sending limit thì chỉ còn send đc có 63$ nên đành thôi và with về bank đến hôm nay đã có tiền trong bank :) Trời thương mình ko thì ko biết sẽ đi về đâu nếu dính vào quả này .Chia buồn cũng các bạn và cả clickdicung vì đã bị mấy bác Tát Ao chơi đểu....:) Theo mình thấy thì bạn clickdicung hình như chủ yếu là Ex nên bạn có hướng giải quyết là fund lại 1 phần tiền mà bạn dã nhận Ex cho các bạn khác .Dù sao thì 500$ của bạn cũng ko bị mất trắng mà nó chỉ nằm lại đó 6 tháng thôi .Hãy thể hiện mình là 1 Exchanger có trách nhiệm chứ đừng nói 1 câu cay đắng lòng người " Band nick đi " :)

Ủa?? PP chưa veri cũng with đc về bank sao bác ?? :-ss

Bị limit PP thì refund AP lại cho người ta đi. Sao phải đợi đến 180 ngày.
thanks Mod đã lên tiếng nói, bạn limit chứ ko mất cent nào trc sau gì bạn cũng rút đc toàn bộ số tiền trong PP của bạn
thế còn tôi sau 3 tháng bạn có trả tôi ko, PP bạn bi limit là do bạn sơ suất chứ ko phải do tôi làm sao lại bắt tôi chịu mất tiền
Theo mình nghĩ thế này clickdicung muốn ban nick chứ ko muốn trả lại tiền.
Nhờ Mod phân xử giúp vụ này
Có anh OnlyC lên tiếng thật cám ơn.

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

clickdicung trả lại ap cho ng ta đi
dù sao 180 ngày nữa cậu sẽ nhận dc số pp dag bị hold mà.dù sao cậu cũng k mất gì
ông clickdicung chỉ thấy thanks thôi chứ ko hề nói việc trả lại tiên cho mình
Pp clickducung bị limit là do ông giao dịch sơ suất với người khác chứ ko phải do tôi gây ra sao lại phải đợi 180 ngày mới trả lại tiền cho tôi

mấy ngày mà repost scam nhiều thế hix.....
mod vào sử lý nào ...
Toàn mấy thằng Scam không có $ dẫn bạn gái đi chơi nên giở trò.Đập chết nấu lợn hết.:D

tôi ko tin bạn ko có mấy $ lẻ để trả cho tôi, và PP của bạn thừa sức gỡ limit trong 1 tuần
Mọi người hãy để ý xem tk LR của clickdicung sẽ biết còn hay hết tiền để trả

Mình đã nói rồi, sau 180 days mình sẽ lập top trả tiền cho những người bị dispute, ko riêng gì bạn đâu. Còn việc ban acc thì tùy bạn, ko ban thì "nhìn ngứa mắt", còn ban rùi thì lại nghĩ mình sẽ ko trả tiền :|

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

tôi ko tin bạn ko có mấy $ lẻ để trả cho tôi, và PP của bạn thừa sức gỡ limit trong 1 tuần
https://www.libertyreserve.com/en/services/info
điền U8515254 vào, thích thì mình cho team history :|

Đó là lí do mình chỉ bán PP thôi chứ ko dám thu :(

Xem cái này đi bạn

limit 180 days gỡ bằng răng à =.=

Mình đã nói rồi, sau 180 days mình sẽ lập top trả tiền cho những người bị dispute, ko riêng gì bạn đâu. Còn việc ban acc thì tùy bạn, ko ban thì "nhìn ngứa mắt", còn ban rùi thì lại nghĩ mình sẽ ko trả tiền :|
bạn buồn cười quá nhỉ, mình hỏi bạn:
AP tôi chuyển cho bạn thế bạn nhận đủ chứa, bạn đem nó làm việc khác cho cá nhân bạn rồi.
Pp của tôi đâu, PP của bạn có phải do tôi làm limit ko, sao bắt tôi hold 180 ngày như bạn
AP tôi chuyển cho bạn thì bạn đem dùng còn PP bạn chuyển cho tôi phải đợi 180 ngày mà ko biết có đòi đc ko?

Bạn suy nghĩ lại xem, phần thiệt về phía tôi còn bạn chẵng mất gì.
Mà sao phải đợi 180 ngày, thực chất bạn ko uốn gỡ limit để khỏi trả tiền

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week