Chính thức report vimeo( svbk2008) scam

Status
Not open for further replies.
số tk VCB: 045100238639
Họ tên: Vu Van Tiep
cái này cậu đến thẳng trức tiếp VCB xem thông tin địa chỉ nhà ở ( chắc chắn 100% và không thể trốn được ) .
rồi để cho ông scam 1 tuần có refun lại số tiền của ông không ( không thì báo công an cho đi tù 3-5 năm cho sướng )

cái thằng này nó mấy lần bán pz bẩn rầu anh em còn mua nó làm gì,một lần là đủ mất niềm tin rồi.xin chia buồn cùng a.4k đúng là số tiền lớn điều tra ra trảm nó đi a

4k là khoảng 70 triệu. Số tiền lớn quá.Nhưng cũng khó mà làm được gì. Chỉ mong chủ thớt tìm được

rất khó để trảm bởi vì tiền trao cháo múc, lúc cậu mua nó đã sent 4k pz, dù có refund lại nó cũng nói nó bị người khác refund...nói chung đưa nhau ra tòa rất khó xử....

mấy lần trước thì có vimeo refund lần này thì sao nhỉ? phim hay còn ở pía sau. Waiting........

4k là khoảng 70 triệu. Số tiền lớn quá.Nhưng cũng khó mà làm được gì. Chỉ mong chủ thớt tìm được
cái này không có gì là khó cả . chỉ sợ chủ thớt có giám làm không thôi bác à .

có thể tuổi trẻ chưa có công ăn việc làm (chưa đến tuổi lao động) ra tiền ngoài đời, kiếm đc tiền cũng dễ từ mấy vụ này nên chi tiêu, mua sắm,.... Giờ có sự cố mất khả năng chi trả. Nick svbk2008 phải chăng = Sinh viên Bách khoa 2008 ? Thử vào forum ĐH bách khoa hỏi về Vũ Văn Tiệp khóa 2008 (hình như K52) xem có ai biết ko ?

chắc số tiền quá lớn nên c ấy cần time suy nghĩ. Mình thấy vimeo cũng chịu khó refund lại cho ae từ dạo bị resend. Nên đợi câu trả lời.

có thể tuổi trẻ chưa có công ăn việc làm (chưa đến tuổi lao động) ra tiền ngoài đời, kiếm đc tiền cũng dễ từ mấy vụ này nên chi tiêu, mua sắm,.... Giờ có sự cố mất khả năng chi trả. Nick svbk2008 phải chăng = Sinh viên Bách khoa 2008 ? Thử vào forum ĐH bách khoa hỏi về Vũ Văn Tiệp khóa 2008 (hình như K52) xem có ai biết ko ?
Like, kiếm tiền = cách bẩn rất nhanh giàu từ đó sẽ sinh ra đủ thứ tật xấu như hút chích, chơi gái, sắm hàng hiệu,... sau này tay trắng vẫn là trắng tay.

bác cứ báo CA, de tim ra đia chỉ nhà nó. rồi sau đó thì ...................

Oh, my list exchange.
Up cho ai hỗ trợ.

bác nào rành luật vào chỉ hộ anh em xem, nếu bị lừa mà lừa = ecurency thì có được nhà nước bảo hộ hay không? :binhsua43:

em là em cạch mặt thằng PZ từ lúc zeek die rồi, dùng LR, PM, WMZ cho chắc :binhsua47:

cứ bình tĩnh mà giải quyết. vimeo có khi còn chưa biết topic này. Vimeo trả là xong mà :binhsua44:

cứ bình tĩnh mà giải quyết. vimeo có khi còn chưa biết topic này. Vimeo trả là xong mà :binhsua44:
Tớ cũng hi vọng vậy nhưng cậu ta nói chờ mã OTP của VCB, rồi off yahoo đến giờ trong khi đó nick 4rum lai màu xanh thì.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week