Chính thức report vimeo( svbk2008) scam

Status
Not open for further replies.
nếu là svbk hà nội thì lên trường báo là xong :))

Nên làm tới nơi tới chốn, cho chừa tội bán payza bẩn hại người. Nếu được thì cứ làm rùm beng cho hết học hành luôn. Làm một lần là tởn đến già luôn :binhsua39:

nếu là bkhn thì 2008 là k53 tìm đơn giản còn ở vùng khác thì chịu.

cái này mình ngĩ chưa hẳn bkhn mà có lẽ bkdn thì đúng hơn.vì dn có cách đặt tên là dựa vào năm vào trường chứ k có k45 hay h46 như bkhn mà đặt theo năm vào vd nhé vào năm 2008 thì sẽ có lớp là 08C1C chẳng hạn.ở dn bạn bỏ ra khoảng 100$ thuê giang giồ tìm phát rồi xử dẹp nó đôi tay đi a ơi

cái này mình ngĩ chưa hẳn bkhn mà có lẽ bkdn thì đúng hơn.vì dn có cách đặt tên là dựa vào năm vào trường chứ k có k45 hay h46 như bkhn mà đặt theo năm vào vd nhé vào năm 2008 thì sẽ có lớp là 08C1C chẳng hạn.ở dn bạn bỏ ra khoảng 100$ thuê giang giồ tìm phát rồi xử dẹp nó đôi tay đi a ơi

chém giết nhau à :binhsua36:

post trong box này có tăng post không các bạn nhỉ :binhsua43:

vài hôm vô 4rum đọc là thấy scam........thời buổi kiếm tiền khó khăn mà scam thì nhiều......cẩn thân khi giao dịch nha các bác

Bữa nghe nói có nhờ người quen check được tài khoản mà ? giờ nhờ người đó tra thông tin cá nhân của khách hàng. ra hết chứ có gì đâu :)). rồi trình báo C50 là nó lừa đảo. rửa tiền bẩn => nó bị dính 2 tội 1 lúc. bóc lịch là cái chắc =))

Giớ luật VN có áp dụng cho loại này rồi mà.
Miễn là có đầy đủ chứng cứ thì cho nó bóc lịch là chắc ăn rùi.
Cậu gửi đơn cho C50 đi. Sau đó sẽ có người đến chỗ cậu điều tra. Lúc đó show proof chuyển payza, vietcombank và log chat yahoo lên.
Và rồi cùng nhau (C50) alo vietcombank tìm địa chỉ stk đó. Và cùng nhau thịt....

trước có mấy triệu nó trả được, giờ tính bằng chục nên nó chạy luôn chứ quay lại làm chi

Giớ luật VN có áp dụng cho loại này rồi mà.
Miễn là có đầy đủ chứng cứ thì cho nó bóc lịch là chắc ăn rùi.
Cậu gửi đơn cho C50 đi. Sau đó sẽ có người đến chỗ cậu điều tra. Lúc đó show proof chuyển payza, vietcombank và log chat yahoo lên.
Và rồi cùng nhau (C50) alo vietcombank tìm địa chỉ stk đó. Và cùng nhau thịt....
Cũng mong có ai đó làm được một vài vụ kiện để dằn mặt mấy thằng scam và mấy thằng bán tiền bẩn hại người.

Vimeo giao dịch thường không thấy cho fone để xác minh nhỉ, có lẽ là nghĩ đến ngày như hôm nay, nhưng info trong tài khoản ngân hàng thì không thể chạy trốn được rùi, để mình thử đoán 1 vài chi tiết nhé:
Học cấp 3 tại THPT chuyên Lê Hồng Phong - Nam Định
Học Đại học tại Đại Học Bách Khoa Hà Nội (
Electronic and Telecommunication Engineering · K49 ·
Hà Nội)
Hiện công tác tại Công ty Liên doanh Dịch vụ Dầu Khí
Đã lập gia đình với cô gái tên Vân. Nếu info đúng thì mình up thêm vài tấm hình nhé.

Vimeo giao dịch thường không thấy cho fone để xác minh nhỉ, có lẽ là nghĩ đến ngày như hôm nay, nhưng info trong tài khoản ngân hàng thì không thể chạy trốn được rùi, để mình thử đoán 1 vài chi tiết nhé:
Học cấp 3 tại THPT chuyên Lê Hồng Phong - Nam Định
Học Đại học tại Đại Học Bách Khoa Hà Nội (
Electronic and Telecommunication Engineering · K49 ·
Hà Nội)

Hiện công tác tại Công ty Liên doanh Dịch vụ Dầu Khí
Đã lập gia đình với cô gái tên Vân. Nếu info đúng thì mình up thêm vài tấm hình nhé.
sherlock holmes detected!

Mình với bạn chỉ GD qua LR, không hề gd qua VCB nào hết

mà bạn tìm info cũng lẹ lên nhá, tháng 12 mình đi du học rồi

thôi mình out, mod banned hộ nick này đi nhá

hot và sock là đây ôi vl

chạy rồi, vl chưa. may mà mình được refun :binhsua39:

gd bằng VCB còn có bằng chứng chuyển tiền, chứ LR thì chịu rồi, chả có gì xác minh acc đó là của nó cả :binhsua74:

nó thừa nhận, du học hả,thưa kiện coi được đi không :binhsua95:

- - - Updated - - -

gd bằng VCB còn có bằng chứng chuyển tiền, chứ LR thì chịu rồi, chả có gì xác minh acc đó là của nó cả :binhsua74:
thiếu nợ ngoài đời nhiều khi cũng đâu cần tờ giấy chi bạn,tới nhà cho ba má họ hàng bên vợ nó.làm coi nhục không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom