SCAM Chính thức report dịch vụ VPS: emselanguoiradi88

Chỉ là soft fake IP thôi, ko phải soft scan, nói chung là thiệt hại lớn nhất vận thuộc về dịch vụ VPS. Theo mình nếu đạ bận việc gia đình quá nhiều như thế thì tốt nhất nên stop dịch vụ thì hơn

soft kia thì tớ k biết nhưng proxifer chỉ là soft fake IP thôi mà ko phải sao

Chỉ là soft fake IP thôi, ko phải soft scan, nói chung là thiệt hại lớn nhất vận thuộc về dịch vụ VPS. Theo mình nếu đạ bận việc gia đình quá nhiều như thế thì tốt nhất nên stop dịch vụ thì hơn

Mấy cậu chả hiểu j cả.
Ngay trong topic repost thớt đã nói:
"Bạn đó nói mình sử dụng VPS để scan SSH trong khi mình còn chả biết SSH là cái quái gì cả ? Thử hỏi xem sẽ còn bao nhiêu người bị thể loại này lừa nữa ??? Admin & Mod sẽ làm gì để bảo vệ quyền lợi cho Buyer ?"

=>Ko biết SSH mà cái soft làm cái j, vớ ****** nó vẫn!

Mấy cậu chả hiểu j cả.
"Bạn đó nói mình sử dụng VPS để scan SSH trong khi mình còn chả biết SSH là cái quái gì cả ? Thử hỏi xem sẽ còn bao nhiêu người bị thể loại này lừa nữa ??? Admin & Mod sẽ làm gì để bảo vệ quyền lợi cho Buyer ?"

À té ra cái đó là SSH đó hả .
Mình cài teamview để cho bạn kia hỗ trợ cài localhost qua teamviewer . Chỉ biết Fake IP copy paste dãy số IP gì gì đó thôi còn ko biết SSH là cái gì cả

Chốt lại mọi chuyện . Chờ xem tiếp theo sẽ như thế nào

Last edited:
Mấy cậu chả hiểu j cả.

có list có soft chưa chắc là biết mà, như mình máy mình tum lùm cái mà đôi khi mình còn ko biết nó là gì dùng làm sao mà dù sao cũng chịu rf rồi ai về nhà náy đi
P/S: Góp ý @emselanguoiradi88 TG bạn ít mình nghĩ tốt nhất đừng mở DV VPS vì sẽ rất tốn TG vì các vấn đề sup cho khách, mình thây DV bạn mới ra thôi mà bạn bận nhiều quá topic này topic thứ 2 phàn nàn việc VPS của cậu và chờ đợi cậu sup toàn gần 1 tuần, như vậy mình thấy k ổn, DV mới mà dính 2 phốt reporf và 2 số review ko tốt rồi, ai cũng có công việc của mình cả, bạn bận việc GĐ ko sup đc, trong khi khách thì cần để làm việ kiếm $ như thế khổ cho cả đôi bên đấy .

Cậu kia nói như tự vã vào mặt nhiều người vậy , như vps mình cũng có soft SSH cũng có proxifier nhưng có scan ssh quái đâu . Bộ có tụi nó chắc chắn khẳng định là người scan SSH à . :):)

dùng proxifier cũng chưa chắc là biết dùng ssh :( . fake ip = proxy hay sock cho toàn máy cũng dùng proxifier mà. thớt dùng vps để scan ssh cũng khó mà biết được , có hẵn topic cách sacn ssh cho vps ko cho scan ssh rồi mà :D. Quan trọng thái độ giữa mua mà bán thôi .

Bạn ấy đã lên tiếng và hẹn mình đến cuối tuần. Mình cũng vui vẻ chờ bạn đó nhưng cũng sẽ ko xóa topic cho tới khi mình nhận được đủ số tiền đã chi trả.
Nếu các bạn nói mình cư xử như vậy hơi ác hoặc có gì ko đúng với phụ nữ thì mình cũng xin lỗi.
Ít ra cũng có thể giúp được nhiều bạn Buyer cân nhắc trước khi mua 1 cái gì đó từ seller.

Bạn ấy đã lên tiếng và hẹn mình đến cuối tuần. Mình cũng vui vẻ chờ bạn đó nhưng cũng sẽ ko xóa topic cho tới khi mình nhận được đủ số tiền đã chi trả.
Nếu các bạn nói mình cư xử như vậy hơi ác hoặc có gì ko đúng với phụ nữ thì mình cũng xin lỗi.
Ít ra cũng có thể giúp được nhiều bạn Buyer cân nhắc trước khi mua 1 cái gì đó từ seller.
chả ai nói bạn ác đâu nếu bạn ác thật thì đã Tag mod vào rồi, mà công nhận sao ko thấy mod nào vào thụ lý hết nhỉ ? bó tay mấy lão mod box này @@

Vãi bác.. đã là làm ăn với nhau nam nữ thì liên quan ****** j.... thời đại nào rồi còn xin lỗi phụ nữ, có 160k mà dây dưa tới 1 tuần... đến lạy..... :oops:

chả ai nói bạn ác đâu nếu bạn ác thật thì đã Tag mod vào rồi, mà công nhận sao ko thấy mod nào vào thụ lý hết nhỉ ? bó tay mấy lão mod box này @@

ngoài việc canh cái box report scam thì bạn còn làm gì khác không?

nếu rảnh rỗi nhiều thời gian thì nên đi học lấy cái bằng bổ túc cấp 2 bạn à, kẻo người ta lại gọi là thất học thì đắng lòng lắm.

nếu rảnh rỗi nhiều thời gian thì nên đi học lấy cái bằng bổ túc cấp 2 bạn à, kẻo người ta lại gọi là thất học thì đắng lòng lắm.
kệ thất học cũng đc còn hơn thất đức :D
bằng cấp 2 giờ có giá trị gì ko :D
đị học ra cũng chỉ để kiếm tiền mà thôi cần gì phải bằng cấp khi mình kiếm đc tiền :D
mà sống là cho mình hay cho ng khác mà phải quan tâm họ nghĩ gì nói gì, mình thấy vui là đc chả cần ng khác nghĩ gì nói gì :D

Ku đó 2015 sẽ nổi tiếng trong forum đó :p:p:p

TOPIC TẠM THỜI CLOSE!
Đến Chủ nhật 21/12/2014 2 bạn inbox để mình mở lại topic nhạ @nmakhoa90, @emselanguoiradi88

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back