SCAM Chính thức report dịch vụ VPS: emselanguoiradi88

Còn thiếu nữa bạn . Nếu có thì xin luôn cái ngày giờ nó gửi email hay thông báo gì về cho Admin dễ kiểm tra + so sánh với log chat của mình cũng có ngày giờ giao & nhận vps . Như vậy mới công bằng . Giờ kĩ thuật Photoshop hiện đại lắm, lưỡi có xương mà nó photoshop thành ko xương cũng được nữa mà

Login vào VPS thì VPS die sau đó bạn ấy mượn lý do đám cưới , trông con. Nên mình vẫn chấp nhận đợi gần 2 ngày vì Seller là con gái . Sau gần 3 ngày mình mới login đc vào vps thì 2 tiếng sau lại die .

Ủa bạn ơi , ko lẽ mình cần phải đi kể lể đầu đuôi với bạn sự việc với bạn là " Bạn ơi mình login vào được xong lát sau mình quay lại, nó lại die xong trong khi còn chưa làm đc việc quái gì cả ? Hay sao ? "
Mình đang nói chuyện với người trong cuộc làm ngắn gọn đơn giản là được rồi.
Cái proof có sẵn đó để chi vậy ? , có nhã hứng thì vào mà đọc.
Bạn vào đây tóm tắt sự việc cứ như người thân ruột thịt của bạn gái giấu tên kia vậy ?

Mình có scan hay ko họ còn chưa lên tiếng, bằng chứng thi chưa có ? bạn lấy tư cách gì vào đây khóc lóc hộ . Ai thuê vậy ?

thế chốt lại là có login đc , sao phải kêu ko login đc ?

đặt điều thêm cho người ta để xin bố thí tình thương làm gì ? thế mới bảo làm trai cho đáng nên trai .

đặt điều chém gió bị vạch mặt thì lại dỗi , thôi nhờ mấy bạn nữ của forum cho bạn chủ top mượn mấy cái váy nhé , chứ tớ mà nói chuyện tí nữa thì ko biết bạn chủ top sẽ khóc lóc thế nào mất .

sự việc cụ thể hơn : là thớt login đc vào vps , mới xxx được 2 tiếng thì đã die vps , nhưng mà ko dám nói cụ thể về xxx trong 2 tiếng ý , sợ mọi người không ủng hộ , nên đặt điều cho dịch vụ vps để mong lấy lại tiền .

Mạn phép xin được cười vào mặt bạn .

& Đây là lần cuối cùng mình còn bỏ chút thời gian để care bạn. Cứ thoải mái mà thể hiện.
Rảnh thì vào up hộ topic này lên cao nhất cho Admin với người mua dễ thấy
Vậy nhé

Còn thiếu nữa bạn . Nếu có thì xin luôn cái ngày giờ nó gửi email hay thông báo gì về cho Admin dễ kiểm tra + so sánh với log chat của mình cũng có ngày giờ giao & nhận vps . Như vậy mới công bằng . Giờ kĩ thuật Photoshop hiện đại lắm, lưỡi có xương mà nó photoshop thành ko xương cũng được nữa mà
Vẫn thiên về con gái hơn dại gái hay sao á, nhưng chỉ ở mức độ đợi xử lý thôi, theo mềnh ko nên làm căng mần chi, rảnh ra yahoo "meizunam" tám tẹo :)

thật ra thì nụ cười của mình giống thế này cơ
images

còn hoá ra là nụ cười của cậu như thế , thảo nào . . .

Vẫn thiên về con gái hơn dại gái hay sao á, nhưng chỉ ở mức độ đợi xử lý thôi, theo mềnh ko nên làm căng mần chi, rảnh ra yahoo "meizunam" tám tẹo :)
Lúc đầu mình ăn nói rất đàng hoàng 1 phần cũng tránh mâu thuẫn cho họ để họ còn làm ăn .
Sau vài ngày thì "bạn nữ giấu tên" online và phán 1 câu xanh rờn "Scan IP hay ssh cái gì gì đó" .
Thì tùy ý bạn đó thôi, ko giải quyết ổn thì đành để admin phân xử cho khỏe. Mình chỉ mua chứ ko buôn bán cái gì ở MMO này cả nên topic để càng lâu thì ai chịu thiệt sẽ biết ngay thôi mà

Mình có lấy lại đc $ hay ko chưa bàn tới nhưng Ít ra cũng giúp kha khá người có ý định mua VPS tránh những điều ko hay rồi.

Nếu đã biết ngay từ đầu thì đã mua VPS của @lenhi426 dùng tiếp cho rồi.
1 dịch vụ của nữ duy nhất thấy còn ổn định & support tốt hơn dịch vụ của "bạn nữ giấu tên" kia nhiều .

Cậu vui lòng để lại số tài khoản để mình refund trong trường hợp này , VPS đó vẫn vào lại bình thường . Và mọi dịch vụ của @emselanguoiradi88 mình sẽ chịu trách nhiệm về bên vps cho các bạn .

Mình vừa gọi điện hỏi được biết em đó đang ở trên quê ngoại cùng gia đình , mong bạn thông cảm

Cậu vui lòng để lại số tài khoản để mình refund trong trường hợp này , VPS đó vẫn vào lại bình thường . Và mọi dịch vụ của @emselanguoiradi88 mình sẽ chịu trách nhiệm về bên vps cho các bạn .

Mình vừa gọi điện hỏi được biết em đó đang ở trên quê ngoại cùng gia đình , mong bạn thông cảm
Mình đã để lại tin nhắn cho bác. @thaikhanghn

Lúc đầu mình ăn nói rất đàng hoàng 1 phần cũng tránh mâu thuẫn cho họ để họ còn làm ăn .
Sau vài ngày thì "bạn nữ giấu tên" online và phán 1 câu xanh rờn "Scan IP hay ssh cái gì gì đó" .
Thì tùy ý bạn đó thôi, ko giải quyết ổn thì đành để admin phân xử cho khỏe. Mình chỉ mua chứ ko buôn bán cái gì ở MMO này cả nên topic để càng lâu thì ai chịu thiệt sẽ biết ngay thôi mà

Mình có lấy lại đc $ hay ko chưa bàn tới nhưng Ít ra cũng giúp kha khá người có ý định mua VPS tránh những điều ko hay rồi.

Nếu đã biết ngay từ đầu thì đã mua VPS của @lenhi426 dùng tiếp cho rồi.
1 dịch vụ của nữ duy nhất thấy còn ổn định & support tốt hơn dịch vụ của "bạn nữ giấu tên" kia nhiều .
chat cam chưa mà biết là con gái :rolleyes:

có quen biết quá.. may mà chủ thớt re phọt để lần sau nhớ cái tên mà tránh.. hôm trước cũng định thuê mà nghĩ lại thuê người quen cho rồi :D

:D
cậu ấy scan ssh nên bị khóa IP. mình có việc bận nên giờ mới về tới nhà. hài quá. chả lẽ cứ vi phạm bản quyền rùi đòi hoàn tiền. ko thấy trả lời bảo scam.
:D
cậu ấy scan ssh nên bị khóa IP. mình có việc bận nên giờ mới về tới nhà. hài quá. chả lẽ cứ vi phạm bản quyền rùi đòi hoàn tiền. ko thấy trả lời bảo scam.
Xác nhận bên thaikhanghn đã restore quyền truy cập của con VSP 104.152.88.107 & cũng tặng bạn luôn cái ảnh chụp con VPS lúc login vào.

Mình cũng từng mua VPS của bên thaikhanghn hay nhiều dịch vụ khác trong này & dịch vụ nào cũng được hỗ trợ rất tốt. 160k hay có 1tr6 hay bao nhiêu đi chăng nữa cũng là tiền, ko phải lá.
Riêng với cái với thái độ và trách nhiệm của cậu với khách hàng như vậy thì mình có mất 1 ngàn mình cũng phải đòi cho đc.
Vậy nhé, ko dài dòng nữa , chờ refund

ko phải mội bạn thread này đâu bên topic kia có 1 người mua con 20$ cũng nói là VPS ko ổn .
banj làm DV mà bận nhiều quá mình nghĩ bạn nên tạm dừng DV lại vì DV sell VPS thế này mà bận tối ngày sao sup

dv bạn ấy chỉ mới lên chưa đc bao lâu mà mình xem ra nhiều bạn phàn nàn quá, với lại là DV VPS nhưng xem ra bạn ấy rất ít TG sup cho khách mình nghĩ như thế ko ổn đâu .
TG ít tốt nhất đừng mở DV ở 4rum mình vì đôi khi khách có vấn đề thì tìm chủ DV cứ như hóng mẹ đi chợ về trong khi tiền vẫn cần phải kiếm :(

@emselanguoiradao88 vào topic này dạo mát chút nhé :D

Xác nhận bên thaikhanghn đã restore quyền truy cập của con VSP 104.152.88.107 & cũng tặng bạn luôn cái ảnh chụp con VPS lúc login vào.

Mình cũng từng mua VPS của bên thaikhanghn hay nhiều dịch vụ khác trong này & dịch vụ nào cũng được hỗ trợ rất tốt. 160k hay có 1tr6 hay bao nhiêu đi chăng nữa cũng là tiền, ko phải lá.
Riêng với cái với thái độ và trách nhiệm của cậu với khách hàng như vậy thì mình có mất 1 ngàn mình cũng phải đòi cho đc.
Vậy nhé, ko dài dòng nữa , chờ refund

thớt bảo ko biết ssh là gì mà cái soft + proxifer luôn kìa các bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom