Analysis chiến zpag.es (hỗ trợ tối đa)

Quá ngon

Ngày xưa có - http://linkbucks.com - nay có Thêm - http://zpag.es

Cơ hội ngày càng lớn cho anh em MMO chúng Ta

Thanks bạn nhé.

pUWJf

Từ ddth đến đây chỗ nào cũng thấy bạn ref trá hình này :binhsua146:

Cái này chắc không scam đâu, để có được 1000 lượt view không phải là dễ dàng gì đạt được. (1000 lượt view của IP VN chỉ có 1$ thì phải @,@). Với lại nó trả tiền cũng đâu phải là quá cao so với các dịch vụ rút gọn khác. Mà thằng này hình như là của fileserve thì phải, khá tin tưởng ^^.

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

Mình mới kiếm được 0.2$ từ cái này thoai, hehe, post bài muốn điên người. Hôm qua được nhiều lượt nhất từ trước tới h (26 lượt ^^), ăn mừng nào, kekee

đã 1 tuần rồi...?!

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 02:55 PM ----------

Cái này chắc không scam đâu, để có được 1000 lượt view không phải là dễ dàng gì đạt được. (1000 lượt view của IP VN chỉ có 1$ thì phải @,@). Với lại nó trả tiền cũng đâu phải là quá cao so với các dịch vụ rút gọn khác. Mà thằng này hình như là của fileserve thì phải, khá tin tưởng ^^.

---------- Post added at 01:39 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

Mình mới kiếm được 0.2$ từ cái này thoai, hehe, post bài muốn điên người. Hôm qua được nhiều lượt nhất từ trước tới h (26 lượt ^^), ăn mừng nào, kekee

Nếu chỉ short từng link rồi post thì để được 20$ là rất lâu, rất mất thời gian và công sức. Hãy làm theo cách của mình.

Nghe đồn đến tháng 7 nó mới bắt đầu thanh toán, nếu có poof thì ta cheat mạnh :binhsua07:

ai nhận được tiền của nó rồi, post lên cho anh em yên tâm nào, chứ sợ lắm,không dám chơid đâu min tới 20$:binhsua53:

Chủ thread có còn hỗ trợ chiến thằng này không nhỉ? pm Y!m: oxifirez
Tui chơi khỏi cần ref back... Hỗ trợ host là quá đủ rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,422
172,510
Latest member
litchibubble

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week