Analysis chiến zpag.es (hỗ trợ tối đa)

mmo4u

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Làm sao để có 5$ cho ngày đầu tiên?

sẽ nhận thành viên sau khi đã kiểm chứng zpage.es no scam (khoảng 2 tuần)

zpag.es chắc các bạn cũng biết rồi nên không cần nói nhiều nữa (nếu bạn nào chưa biết thì mời vào đây: http://zpag.es/).
Khi tham gia vào hội các bạn sẽ được cấp hosting và domain để xây dựng một site cho riêng các bạn (và cả cơ sở dữ liệu của tôi nếu các bạn cần). Mỗi thành viên trong hội sẽ là một webmaster (các bạn có thể dùng site để làm mọi thứ theo sở thích của các bạn). Mình sẽ tích hợp zpag.es của các bạn vào site của các bạn (không phải mất công copy rồi paste vào bài viết). Công việc của các bạn chỉ là làm sao để người khác biết đến site của các bạn.

Với hình thứ này, các bạn không mất công download hay upload cái gì cả. Các bạn chỉ việc copy các bài viết của người khác rồi post lại trên site của các bạn, giới thiệu với bạn bè về site của các bạn. Mục đích là làm cho site càng phong phú càng tốt => có nhiều người truy cập => chính họ là những người click quảng cáo cho các bạn => bạn được $ và tôi cũng thế.

Mình cũng là một webmaster và tối qua mình mới thử chơi zpag.es và kết quả đây:

Mình sẽ trả lại 50% từ hoa hồng của các bạn.

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm topic! Với tốc độ kiếm $ như này thì sau 2 tuần mình sẽ report lại zpag.es có scam hay không. Mời các bạn chú ý theo dõi chủ đề này.

Last edited by a moderator:
Hostgator làm gì có chuyện free/trial :p
Ai cần nhượng lại acc hostgator cho này. PM: vuong.mipt

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy