Chiến thắng lớn nhất của đời người

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Reactions
6,027
MR
7.798
Insuree Balance
15053|500
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chiến thắng lớn nhất của đời người đó chính là chiến thắng được lòng tham lam và sự kiêu ngạo .

Có thể bạn nói ước mơ của tôi khá giản dị , nhưng đúng vậy, hằng ngày mỗi khi ngủ dậy, là một ngày tôi tiếp tục trên con đường trinh phục được sự tham lam , hiếu thắng, và kiêu ngạo mà vốn dĩ con người ai ai cũng có .

Đôi lúc cảm thấy chán nản, muốn buông xuôi tất cả, vì cái tôi của mình đã từng quá lớn lao , thành công mà mình đã đạt được là quá nhiều , nếu tôi có đủ

sức mạnh để chiến thắng được tham lam , và kiêu ngạo , thì tôi tin rằng con đường thành công của tôi sẽ luôn vững mạnh, và rất khó để có thể đánh bại .

Tôi thường nói với chính bản thân tôi, như vậy đủ rồi, thế là quá nhiều, mình vẫn còn phải học nhiều ,

Theo các bạn thì sao ? Cùng nhau chia sẻ những ước mơ nhé !

Last edited:
ước mơ triệu dollar

Cùng nhau chia sẻ những ước mơ nhé !

1 vợ 2 con 3 lầu 4 bánh 5 nhí
images

thành công mà mình đã đạt được là quá nhiều , nếu tôi có đủ

Đoạn này nghĩa là gì nhỉ mình không hiểu cho lắm:)

sức mạnh để chiến thắng được tham lam , và kiêu ngạo , thì tôi tin rằng con đường thành công của tôi sẽ luôn vững mạnh, và rất khó để có thể đánh bại .
Đoạn được gạch chân chính là thể hiện của lòng tham nè, tham được thành công cũng là tham thôi. Thế là câu trước đá câu sau :D

Đoạn được gạch chân chính là thể hiện của lòng tham nè, tham được thành công cũng là tham thôi. Thế là câu trước đá câu sau :D

Cảm ơn bạn, thật ra thì thành công cũng có nhiều nghĩa, câu văn hơi lủng củng, nhưng nghĩa của câu sau đó là sự lâu dài, bền bỉ, không tham nhiều, mà lại tham sự an toàn , ổn định :D

ước mơ nhỏ nhoi của em là mong thím trung bớt pede đi ,pede ít thôi :D

Đoạn này nghĩa là gì nhỉ mình không hiểu cho lắm:)

Cảm ơn bạn, thật ra thì toàn bộ cũng chỉ là không nên tham nhiều, mà cần phải có sự ổn định , vững chắc, thêm nữa là nếu đạt được 1 số thành công nhất định cũng không được kiêu ..

Cảm ơn bạn, thật ra thì thành công cũng có nhiều nghĩa, câu văn hơi lủng củng, nhưng nghĩa của câu sau đó là sự lâu dài, bền bỉ, không tham nhiều, mà lại tham sự an toàn , ổn định :D

Ý mình hiểu là bạn đang tìm cách bỏ tâm tham mà, thế nên "mà lại tham sự an toàn , ổn định" vẫn là tham thôi :p

Chỉ là ý kiến các nhân thui nhé, mình không có ý xúc phạm chi đâu :p

quan trọng là thành công rồi k nên ngủ quên trên chiến thắng mà phải tìm đích đến tiếp theo làm mục tiêu phấn đấu chứ k cũng sẽ sa lầy trở thành người của thế kỉ trước :D

Ý mình hiểu là bạn đang tìm cách bỏ tâm tham mà, thế nên "mà lại tham sự an toàn , ổn định" vẫn là tham thôi :p

Chỉ là ý kiến các nhân thui nhé, mình không có ý xúc phạm chi đâu :p

Cảm ơn bạn nhé !

Chiến thắng lớn nhất của đời người đó chính là chiến thắng được lòng tham lam và sự kiêu ngạo .

Có thể bạn nói ước mơ của tôi khá giản dị , nhưng đúng vậy, hằng ngày mỗi khi ngủ dậy, là một ngày tôi tiếp tục trên con đường trinh phục được sự tham lam , hiếu thắng, và kiêu ngạo mà vốn dĩ con người ai ai cũng có .

Đôi lúc cảm thấy chán nản, muốn buông xuôi tất cả, vì cái tôi của mình đã từng quá lớn lao , thành công mà mình đã đạt được là quá nhiều , nếu tôi có đủ

Tôi thường nói với chính bản thân tôi, như vậy đủ rồi, thế là quá nhiều, mình vẫn còn phải học nhiều ,

Theo các bạn thì sao ? Cùng nhau chia sẻ những ước mơ nhé !
ƯỚC mơ của em là tiếp tục tham lam và kiếm thật nhiều từ youtube :D:D

Chiến thắng lớn nhất của đời người của mình là có gấu

Cảm ơn bạn nhé !
Cái nghề MMO theo hướng offer ,che@t như tụi mình thật sự không bền vững,mỗi một ngày thức giấc là một ngày chiến đấu với nhiều thay đổi (có lẽ thế mà mình thích cái nghề này ) ,nếu đã có vốn ổn định thì nên làm content thật , làm Ads ( làm nhà quảng cáo ) ,làm apps ,làm game ( ước mơ của mình ) ....

[QUOTE="1 vợ 2 con 3 lầu 4 bánh 5 nhí [/QUOTE]
Nhỏ nhoi nhưng k thực tế :p ! đơn giản là làm sao cho con vợ dắt hết đứa này đứa khác về phục vụ mình mới hay .( không còn 5 nhí nữa mà hàng trăm nhí) :D

Cái nghề MMO theo hướng offer ,che@t như tụi mình thật sự không bền vững,mỗi một ngày thức giấc là một ngày chiến đấu với nhiều thay đổi (có lẽ thế mà mình thích cái nghề này ) ,nếu đã có vốn ổn định thì nên làm content thật , làm Ads ( làm nhà quảng cáo ) ,làm apps ,làm game ( ước mơ của mình ) ....

thuê 1 trăm thằng dắt con vợ đi nhà nghỉ là nó tự động dắt hàng về cho bác mỗi khi bác bảo " OK"

có qua có lại ,cũng bình thường thôi :p !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,239
171,307
Latest member
Chusop
Back
Top Bottom