Ask Chiến Pix bằng SSH

trước có teamviewer cho vài member thì thấy máy họ cũng có bản dùng ssh của xd sau khi soft st hỗ trợ ssh, mình nhìn thư mục file thì k giống như bây giờ, phương thức hoạt động cũng khác.

hôm nay mới tải thử link của b ở trên vừa post chưa chạy nhưng thấy các file cần thiết dùng ssh của soft st đều xuất hiện ở soft xd, không biết là xd có crack, view source soft st k nhỉ, hay là sự trùng hợp ngẫu nhiên :D
bạn là pro nên chắc XD đã lấy từ bạn ra đấy :)

trước có teamviewer cho vài member thì thấy máy họ cũng có bản dùng ssh của xd sau khi soft st hỗ trợ ssh, mình nhìn thư mục file thì k giống như bây giờ, phương thức hoạt động cũng khác.

hôm nay mới tải thử link của b ở trên vừa post chưa chạy nhưng thấy các file cần thiết dùng ssh của soft st đều xuất hiện ở soft xd, không biết là xd có crack, view source soft st k nhỉ, hay là sự trùng hợp ngẫu nhiên :D

này người ta gọi là kế thừa và phát huy :D

bác đức crack đấy tại soft bạn bảo mật chưa đâu vào đâu đã thương mại hoá rồi thì chấp nnhậ đi :D

soft nào tùy bạn chọn và soft nào cũng phải mua cả, soft xd chỉ cần 1 key là dùng đc hết soft
Ý em hỏi là làm cái nào tốt và ít bị khóa ấy ạ

thực ra soft bác Đức cũng có thể crack đấy, đơn giản vì chẳng ai crack được mà khoe ra cả bạn :)
Hì. Bác crack thì cẩn thận bác XUAN DUC kiện đấy bác ạ.;)

Hì. Bác crack thì cẩn thận bác XUAN DUC kiện đấy bác ạ.;)
:D, trình độ mình chưa đến đâu thì crack thế nào :D, mình chỉ biết là việc crack còn dễ hơn việc viết soft nên mình nói vậy, cần thì mua ủng hộ chứ việc gì phải crack phần mềm chỉ có 0.5$/tháng. Với lại mình thì không có sở thích dùng crack (trừ khi nào cần lắm) nhất là khi chơi MMO, vì mình nghĩ ít ai mà bỏ công đi crack một phần mềm rồi lại share free cho cộng đồng mạng, có ý đồ hết cả :)

:D, trình độ mình chưa đến đâu thì crack thế nào :D, mình chỉ biết là việc crack còn dễ hơn việc viết soft nên mình nói vậy, cần thì mua ủng hộ chứ việc gì phải crack phần mềm chỉ có 0.5$/tháng. Với lại mình thì không có sở thích dùng crack (trừ khi nào cần lắm) nhất là khi chơi MMO, vì mình nghĩ ít ai mà bỏ công đi crack một phần mềm rồi lại share free cho cộng đồng mạng, có ý đồ hết cả :)
Hì tưởng bác Crack được em xin 1 xuất ạ.

crack soft xd thì đầy ng crack dc nhưng họ ko làm vì có mấy $ có đáng ko ng ta biết soft cho cạp rồi còn đoài crack vãi
Vâng, em cũng nghĩ thế, crack cũng là phạm luật, vi phạm bản quyền trí tuệ bác nhỉ.

cho em làm với ;););););)o_O:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week