Chiến lược giao dịch Future, cập nhập thường xuyên

Plan BTC hiện tại nhé các bác, canh nó hồi lên trendline hồng trùng với ema 80 short là đẹp

Luna canh hồi lên short luôn nha các sếp TP và SL như chart

Short BNB entry hiện tại hoặc trả giá thêm xíu thôi các bác
Mình cũng mới lập 1 group telegram để mọi người có thể tham khảo các plan và kèo của mình và hoàn toàn free nha mọi người có thể tham gia chung với mình cho vui.
https://t.me/fchannel96

Kèo BNB canh cắt đợi Long nhé các sếp RSI ngóc lên trên 50, nến cũng đã đóng trên EMA 89 canh break vùng 430$ rồi retest Long thôi các sếp ơi

Short BTC SL trên 43500, TP tùy độ gồng nhé các sếp

Canh Short AVAX TP và SL như trên chart.
https://t.me/fchannel96 vào group đi các bác

CẬP NHẬT BITCOIN NGÀY 18/04/2022
BITCOIN hiện tại vẫn theo plan mình đã cập nhật từ trước chưa có gì thay đổi. Giá BITCOIN hiện tại mặc dù đã break trendline dưới nhưng vẫn dao dộng ở vùng hỗ trợ nhưng lực bật vẫn rất yếu, volume bắt đáy gần nhưng không có. Xét theo RSI thì RSI khung h4 vẫn chưa break qua được mốc 50. Giá BITCOIN vẫn dạo động dưới EMA 34 nên mình vẫn chưa kì vọng đảo chiều.
Chiến lược hôm này BITCOIN này đợi canh hồi lên 40xxx Short thôi nhé các sếp.

Kèo AVAX 2 lần gần đạt TP nhưng vẫn luôn thiếu 1 xíu các sếp canh chốt luôn nhé.

CẬP NHẬT BITCOIN NGÀY 20/04/2022
BITCOIN hiện tại đang có phản ứng tại EMA 89 mọi người có thể canh Short về H4 DEMAND. Do hiện tại BITCOIN chỉ mới tạo 1 đáy chữ V tại vùng 38000 nên lực lên sẽ không bền. Mình kì vọng BITCOIN sẽ về vùng 38000 1 lần nữa để tạo đáy cao hơn rồi mới lên tiếp.

View attachment 197325
CẬP NHẬT BITCOIN NGÀY 20/04/2022
BITCOIN hiện tại đang có phản ứng tại EMA 89 mọi người có thể canh Short về H4 DEMAND. Do hiện tại BITCOIN chỉ mới tạo 1 đáy chữ V tại vùng 38000 nên lực lên sẽ không bền. Mình kì vọng BITCOIN sẽ về vùng 38000 1 lần nữa để tạo đáy cao hơn rồi mới lên tiếp.
hay quá bác kk

CẬP NHẬT BITCOIN NGÀY 22/04/2022 BITCOIN cuối cùng cũng điều chỉnh để tạo vai trái. Hiện tại giá BITCOIN đã điều chỉnh xuống dưới EMA 34. RSI cũng phá qua vùng 50 nhưng cấu trúc tăng vẫn còn. Hi vọng đây là một đợt điều chỉnh của sóng B. Mọi người có thể canh Long luôn SL dưới 38500, TP kì vọng tại vùng fibo 0.5-0.618.

EOS mình nhìn qua thì thấy Long con này ổn hơn BTC luôn. Plan của mình như chart, mọi người tham khảo nhé, SL dưới 2.5$.

Canh cây H4 này mà vẫn là Pinbar thì Short liền nha các bác. Test EMA 34 phản ứng tốt, RSI lên gần 50 rồi, SL trên đường màu hồng, TP kì vọng vùng 14$.

CẬP NHẬT BITCOIN NGÀY 27/04/2022 BITCOIN hiện tại đang ở trendline hồng nhưng lực bật lên yếu. Nếu BITCOIN phá qua đường neckline thì khả năng sẽ hoàn tất mô hình VĐV, TP kì vọng vùng 33000.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom