Chiến lược giao dịch Future, cập nhập thường xuyên

Zetsu

Junior
Reactions
6
MR
0.469
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Thị trường Cryptocurrency trong giai đoạn downtrend. Hiện tại, chiến lược mua và nắm giữ dài hạn là không phù hợp. Nhưng mọi người có thể giao dịch Future để kiếm tiền với điều kiện phải kỷ luật và quản lý vốn tốt.
Thôi vào kèo luôn nhé. Hiện tại, mình thấy có con AXS này có thể Short được. Rất khó để đoán đỉnh sóng B nên mọi người có thể canh rồi Short nha,SL trên 75$ và chốt tại vùng fibo 0.5-0.618. ;););)

Ai muốn mình soi chart giùm thì có thể comment tên mình soi giùm cho luôn nhé free hết:p:p:p

Lập cái group telegram luôn cho tiện bác, sẵn em xin 1 chân trong group.
Hiện này mình chỉ lập topic này để ae theo kèo vui thôi bạn. Nếu kèo ổn dần mọi người theo nhiều thì mình sẽ lập group nhé. Cảm ơn bạn đã ủng hộ 😁😁.

Up trend thì đu long, short có khi cháy sạch
Ai đu long mấy penny coin ăn đậm hết
Đúng rồi bác thị trường đi đâu đi thì theo đấy thôi. Nhưng theo quan điểm của mình thì 1 kèo đáp ứng được các yếu tố về R:R, set up đẹp thì mình vào thôi. Và với mình nhịp tăng này vẫn là 1 đợt hồi trong downtrend thôi ạ.

Con APE này mọi người canh về vùng 14.5$ xem rút râu rồi Long được nhé SL dưới đáy h1 gần nhất tại 13.5$ TP tùy thuộc vào độ gồng thôi. Khi nào mình thấy ổn sẽ báo mọi người vào.

Đúng rồi bác thị trường đi đâu đi thì theo đấy thôi. Nhưng theo quan điểm của mình thì 1 kèo đáp ứng được các yếu tố về R:R, set up đẹp thì mình vào thôi. Và với mình nhịp tăng này vẫn là 1 đợt hồi trong downtrend thôi ạ.
Như hôm qua thấy thằng Zil up trend gần 70% có ông lao vào short cản đầu, nó lừng khừng đi ngang một lúc rồi dựng cột buồm có ông cháy mấy k, up trend thì đừng chơi long short lớn
Ăn thì chốt non, lỗ thì gồng vô cực đây là tâm lý chung dẫn đến cháy khét hết

Cản tàu thị cháy là đúng rồi bác. Còn quan điểm về uptrend và downtrend đó là tùy mọi người thôi. Thật ra việc đoán cây nến m1 tiếp theo xanh hay đỏ là khó rồi huống chi là đoán cả chu kì thị trường. Thôi thì phận trader cứ tát nước theo mưa là ổn. Tuy nhiên, trong downtrend hay uptrend vẫn có những đợt điều chỉnh nên long hay short là tùy mỗi người.

Cản tàu thị cháy là đúng rồi bác. Còn quan điểm về uptrend và downtrend đó là tùy mọi người thôi. Thật ra việc đoán cây nến m1 tiếp theo xanh hay đỏ là khó rồi huống chi là đoán cả chu kì thị trường. Thôi thì phận trader cứ tát nước theo mưa là ổn. Tuy nhiên, trong downtrend hay uptrend vẫn có những đợt điều chỉnh nên long hay short là tùy mỗi người.
Để xem kèo short của bác thế nào

Đợi về entry xem rút râu rồi Long luôn nhé các bác. TP kì vọng tại 16.4$ , SL tại đáy h1 gần nhất thôi.

soi giúp em chú Link với ạ :D

Thị trường Cryptocurrency trong giai đoạn downtrend. Hiện tại, chiến lược mua và nắm giữ dài hạn là không phù hợp. Nhưng mọi người có thể giao dịch Future để kiếm tiền với điều kiện phải kỷ luật và quản lý vốn tốt.
Thôi vào kèo luôn nhé. Hiện tại, mình thấy có con AXS này có thể Short được. Rất khó để đoán đỉnh sóng B nên mọi người có thể canh rồi Short nha,SL trên 75$ và chốt tại vùng fibo 0.5-0.618. ;););)
View attachment 196205
Ai muốn mình soi chart giùm thì có thể comment tên mình soi giùm cho luôn nhé free hết:p:p:p

Kèo AXS này đảo Long nha các bác ơi, lực lên lại còn mạnh lắm, canh nó về vùng hợp lưu ở dưới thì vào Long thôi.

Kèo Long APE xấu rồi canh thoát luôn nha các bác.

Kèo AXS gần đạt TP thì xuống SL. Mong các bác chốt được.

• Cập nhật BTC ngày 29/3/2022, theo quan điểm của mình thì BTC sẽ có 1 nhịp rướn nữa phá trendline hồng ở trend rồi mới điều chỉnh về 45k. Đây là vùng mua rất tốt cho những trader chưa mua được ở vùng giá thấp hơn. 45K vừa là vùng số "hơi tròn" và là vùng kháng cự cũ. Nhịp giảm này mình vì vọng cũng là vùng điều chỉnh cho nhịp tăng tiếp theo lên trên 50k. Các bác có thể tham khảo plan của mình nhé. ;);)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom