Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Đề nghị bác xuanduc cùng hợp tác đừng bán key soft trong thời gian chiến dịch đình công nữa là tự nhiên sẽ đình công hết thôi mà :D :binhsua119: . H mình cũng cất mấy ID cũ đi nghĩ ngơi :binhsua25:

Last edited by a moderator:
:)), Muốn chiêm ngưỡng banned của group lớn ko, trong vòng 24 tiếng hết 900 id nè =))
Nếu nói như bạn thì nó đã ban các G lớn đó chưa ?nếu rùi thì coi như nó ko cần mình nửa rùi.Vì các G lớn bi ban thi chưa chắc họ làm lại liền vì ức chế. thế mà nó vẫn tip tục ban =>nó có 1 nc nào đó cung cáp cáp cho nó nhìu lắm => Pix nó xem VN như cỏ rác bye nó thôi
p/s cho hoi qlink thu mấy nó pay tiền vào pp vậy và min pay của nó là bao nhiu thế? có ai bit ko

mới có mấy giờ đồng hồ mà topic đã lên 9 pages,ghê vật hy vọng chiến dịch thành công

không làm 2 ngày rùi. làm rùi nó cũng ban, làm acc mới pri luc đầu về 0, đánh 1 chập cũng lên 6,7. :binhsua123:

để zô chat room nhờ lào campuchia gởi mail dùm=))có vài người biết tiếng anh,chăcgiuspunxg có thể giúp đỡ thêm

ủng hộ đã nghĩ làm 2 tuần nay !!!
chủ thớt update cái mẫu mail nào chuẩn lên đi nhé để anh em cùng send

Có ai biết 4rom mmo nào không ghi ra cho mình đi tuyên truyền nào :binhsua85:

Nếu mọi người có nhã ý cùng đoàn kết đình công ít nhất vài ngày thì soạn kèm 1 mail thổ lộ cho nó nhen. Theo mình thì tiêu đề của mail nên là WE LEAVE YOU HOẶC WE WILL LEAVE YOU còn nội dung thì các bạn cứ tự nhiên bộc bạch nhen :D

Đình công gì? đả đảo gì :| thực tế dân captcha VN đếm được bao nhiều ? 1000 người ko ?? nội qua việc đợt trước nó ban ip vn cũng đã rõ là nó không ưa VN rồi, đã ko ưa thì giờ nó có giỡ trò, đuổi khéo thì đó cũng là điều hiển nhiên nó cũng chả mất mác hay thiệt hại gì, cho dù có nó chỉ cần tuyển mấy chú Tàu khựa với dân số cả tỷ người kia cũng đủ làm server nó ngập trong profit rồi. Điều gì đáng đinh công, chứ captcha này đình công được wai gì ? đâu ai gõ capt cả đời, chỉ là kiếm tiền lặt vặt cho qua ngày, có tương lai đâu. Cho nên đề nghị Mod xem xét lại hoặc mở Poll cho số đông bỏ phiếu như sau:

1 : close topic "update pix" mãi mãi, các anh em kiếm việc khác làm.
2: re-open lại "update pix", ai muốn đánh thì vào đánh update như mọi ngày, chấp nhận rũi ro (tớ chưa bao giờ bị banned khi gõ speed 22 :|)

Còn về việc gửi mail gì đó cho pix thấy thật hiệu quả hơi bị thấp đấy, tại sao ?? bởi vì "Pix cầm Cán" ta cầm "Lưỡi" ta không có quyền lựa chọn công việc thế nào, chất lượng ra sao, rate cao hay thấp. Âu ta chấp nhận hay ko chấp nhận làm cho nó thôi.

:binhsua94:Nhiệt liệt ủng hộ chiến dịch này. Group mình toàn bộ mem sẽ đình công tới khi nào có phản hồi từ pix. Chán quá lắm rồi, có 24 tiếng nó đi hết 900 id. Mình nghĩ vụ này, ko ai thiệt hại bằng group mình. Cái đợt nó banned 2 tuần trước, mình đã lường trước, tách group ra, cứ 2 mem 1 group, group nào nhiều lắm cũng chỉ 5 mem, có khi còn 1 mem 1 group 5 id, chính vì xé ra quá nhiều group, nên tiền phải vài ngày mới đủ order, mịa nó (sorry cả nhà, ức chế quá), chưa đủ số để order, mà nó cho đi sạch sẽ, từ group lớn đến group nhỏ, nó chả tha group nào, hết 900 id thì thằng nào mà ko điên. Tổng đình công, ko làm nữa :binhsua122:
p/s. còn cả ngàn id cũ, mà quyết định đóng cửa, ko gõ nữa, ko sell luôn =))

MÌnh thấy tạm thời đình công khoảng 1 tuần, việc này muốn hiệu quả thì bác XD tạm thời khóa soft trong 1 tuần, để xem thằng pix nó có phản hồi thế nào rùi tính típ, trong thời gian đình công những ai chưa có việc làm thì pm bác chủ thớt để học hỏi thêm offer gọi là kiếm chút sống qua ngày vậy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week