Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Không banned nữa thì xách ID cũ ra làm 1$ được rồi còn tham nữa !
còn ai chưa ban vậy cậu ? hoho
pix đang phun thuốc xịt muỗi vào tất cả id cũ , h tui mà còn id cũ cũng ko làm :D thôi test típ , hoho

Gì trứ cái món đình công lày nà tớ ủng cả 2 tay 2 trân nuôn :">. Vote vote, mà đã đình công là phải theo tập thể thì mới mong có kết quả được, 1 vài cá nhân thì sẽ có kết quả ko tốt hoặc là ko có kết quả luôn :|. Đình công thật ở ngoài có thể nguy hiểm đến tính mạng nhưng ảo thì ko vấn đề đâu, mục đích chính là về kinh tế :x. Mới đọc về MMO được đăng báo trên PLĐS rồi, mmo4me chúng ta cũng đã được nhắc đến ;))

pix đang phun thuốc xịt muỗi vào tất cả id cũ , h tui mà còn id cũ cũng ko làm :D thôi test típ , hoho
huynh zoo đây chi,test tiếp đi=)) =))
@mmolion:quyền lợi mem tui lên tiếng dùm chứ bộ =))

theo mình thì bác nào làm 1 bài mẫu tiếng anh để anh em mỗi người 1 maill send qua cho pix đả đảo
muội giỏi tiếng anh dịch dùm ca đoạn này đi :

You là tập đoàn người đê tiện . Ngày hôm qua , you ban bạn tui chừa tui ra , tui cứ tưởng you có tình cảm j với tui ai dè you đợi đến hôm nay ban dồn tui 1 lượt 3 group . You chả những làm tui bị hố còn giựt tiền tui . Hận u muôn đời !

Dịch dùm ca nhé :binhsua79:

chuẩn
mình cùng cày cật mới có đc vài đồng,còn nó ngồi ko ăn 70% thế mà còn tìm mọi cách bóc lột
Thằng Nhật,thằng Trung,thằng Mỹ còn bị dân VN đá đít về,thế mà thằng pix này ko làm j đc nó à
Ae tiến lên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:binhsua85:

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNy8yNy84L2IvInagaMEOGIzNTdhZjg1M2ViMDRjYjNmNGViZGVlODVlYTk2MzmUsICdUngWeBXAzfFF14WeBdUngRYyBU4WeBq_IENhfEjDsmEgVOG6pXV8MXwy[/FLASH]
tặng mấy bác bài này lấy tinh thần chiến đấu nha :d

You là tập đoàn người đê tiện . Ngày hôm qua , you ban bạn tui chừa tui ra , tui cứ tưởng you có tình cảm j với tui ai dè you đợi đến hôm nay ban dồn tui 1 lượt 3 group . You chả những làm tui bị hố còn giựt tiền tui . Hận u muôn đời !

You 're so bad guy. Last times, you baned my friends not me so i think you have fall in love with me :)) But today you baned me and baned me 3groups. You are not only larked me but also stolen my money. i hate you 4ver :))

=)) =)) Yên tâm, rồi bé nào cũng có lượt,

Các bạn post proof chụp mail gửi cho thằng pix đi cho sôi động tý, mình tặng 1 thank :))

You're just a dirty corporation. Yesterday,you didn't ban me,I just think that you still a good man,but today you kill all 3 groups. You make me and all of the worker so crazy . Ok We will give you the last dole money,and we quit!
Good bye!

Mày là kái tập đoàn bẩn thỉu.Hwa m ko banned t,t cứ nghĩ m còn tốt đẹp, nhưg hnay chém hết 3 groups,m làm t và cả dân capcha điên đảo lắm rồi. Ok bố thí cho m vài đồng lẻ cuối cùng và tụi tao nghỉ! Tạm biệt
===> Gửi trả bạn hanhyes chửi vào mặt e nó

Last edited by a moderator:
thằng pix r` cũng có ngày ra đảo thoy, vs cách làm việc như nó thì ko thể nào tồn tại lâu đc!
h bắt đầu 1 ngày ko có cạp cạp r` đây, đy theo con đường của chủ thớt đề ra:))

Đã đình công thì đừng vì lợi ích cá nhân mà nên nghĩ đến tập thể(cơ bản ở thế giới ảo này nó là ý thức tự giác :">) thì mới mong có kết quả :x. Cứ ăn ban là mũi nó cứ cay cay thế nào ý :">. Trước thì gõ thường xuyên nhưng từ khi PIX có nhiều sự thay đổi mình chỉ ngồi chơi ZingPlay là nhiều hơn =))

you're ignoble.yesterday,u had my banned,except my friend,i thinked u have love with me,but,u waiting for me to day to my 3 group banned.u make me lost very money,i hate u forever
lâu ko ôn hơi bị dốt,sai ko biết nha huynh =))

Đã đình công thì đừng vì lợi ích cá nhân mà nên nghĩ đến tập thể(cơ bản ở thế giới ảo này nó là ý thức tự giác :">) thì mới mong có kết quả :x. Cứ ăn ban là mũi nó cứ cay cay thế nào ý :">. Trước thì gõ thường xuyên nhưng từ khi PIX có nhiều sự thay đổi mình chỉ ngồi chơi ZingPlay là nhiều hơn =))
Quá cay ấy chứ, mới cách đây chưa lâu mình ngồi bỏ công sức ra type 1 cái word hướng dẫn + tổng hợp từ A - Z về pix giới thiệu cho bạn bè làm mà sau đó thì...... :-S

Mình có nói ai chưa bị banned đâu , bởi vậy mình với gửi thư vậy ! Còn ai chưa bị banned thì hỏi chúa mới biết sao hỏi tôi ?

Mình có nói ai chưa bị banned đâu , bởi vậy mình với gửi thư vậy ! Còn ai chưa bị banned thì hỏi chúa mới biết sao hỏi tôi ?

Nói thật mình chưa bị banned nè :(
Nhưg ngày nào cũng nom nóp lo sợ
Làm đường hoàng chính chính chứ có phải ăn cướp ăn cam j đâu mà nó làm ae thế này đấy X(

vừa send , hố hố

test típ

Việc đầu tiên của chuỗi đình công này là yêu cầu ông Đen Thanh Liêm tạm thời close cái thớt "Update tình hình pix" lại cái đã.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week