Chiến dịch cuối cùng cứu Zeek,thỉnh nguyện trực tiếp tới Tổng Thống Obama.

Dưới đây là nội dung chuyển dịch sang tiếng Việt giúp quí vị tiện đọc. Xin hãy tiếp tay chuyển thư này thật nhanh và vận động cho được nhiều chử ký yêu cầu giử lại Zeekrewards.
Cảm ơn quý vị. Cảm ơn David Tiết!

CHÚNG TÔI CÙNG ĐỆ TRÌNH ĐƠN LÊN CHÍNH QUYỀN OBAMA:

Hỗ trợ Giúp Zeek Mở Cửa: Ngăn Chặn SEC và AG Văn Phòng Chưởng Lý Tước Đoạt Doanh Nghiệp của chúng tôi.

Zeekrewards.com & Zeekler đã giúp thay đổi cuộc sống tài chính của hàng ngàn người .

SEC & AG Office ở Bắc Carolina cáo buộc tuyên bố rằng Zeekler / Zeek là một công ty ponzi scheme.

không có cách nào cho thấy rằng công ty này lừa gạt bất cứ ai. Chúng tôi tin rằng Zeekler / Zeekreards đã cho chúng ta sự lãnh đạo và sự tự do để hỗ trợ các gia đình của chúng tôi.

Hàng ngàn và có thể hàng triệu người đang chịu đau khổ bởi điều này và chúng tôi cùng đứng lên thực hiện tiếng nói của công lý.

Ý nguyện của Ông Paul Burks, Giám đốc điều hành của Tập đoàn liên doanh Rex là muốn có một hệ thống giúp một người bình thường có thể làm việc.

Để Zeekrewards/ Zeekler bị tước đoạt khỏi chúng tôi là một sự tàn phá. Vì vậy, chúng tôi đứng đằng sau ủng hộ ông Paul Burks, Rex Venture Group, Zeekler / Zeekrewards và những thành viên của công ty 100%! Chúng tôi không muốn im lặng để những lời cáo buộc vô lý của SEC và AG được thực hiện.

Vì vậy, với điều đó, chúng tôi cùng đứng lên phản đối “We are taking a STAND!”

Khởi tạo thư: 18 Aug 2012
Hết hạn yêu cầu CHỮ KÝ 17 tháng 9 năm 2012

Cần đạt mục tiêu 25,000 CHỮ KÝ TỔNG CỘNG

Phúc Tống chuyển ngữ
1:42AM ngày 8/19/2012

Xin quý vị click vào link bên dưới ký vào thỉnh nguyện thư lên Tổng Thống Obama ở Tòa Bạch Ốc white House

http://wh.gov/4foT

https://petitions.whitehouse.gov/petition/support-keeping-zeek-rewards-open-stop-sec-and-attorney-general-stealing-our-business/YTbTXj3q?utm_source=wh.gov&utm_medium=shorturl&utm_campaign=shorturl

Yêu cầu anh em chung tay góp sức vì mái nhà chung Zeek
https://www.facebook.com/groups/305711916157904/

Để ký tên các bạn làm như sau:

Create an account -> sign in -> sign this petition

vậy là ok nha các bạn .

Các bạn ơi mọi chuyện chưa ngã ngủ đừng bi quan . Chúng ta thỉnh nguyện vì điều gì:

+Công luận sẽ chú ý đến Zeek nhiều hơn , biết đâu sẽ bàn tay nâng đở Zeek hoạt động trở lại với chính sách tài chính tốt hơn

+Nếu phải đóng cửa Zeek , có được tiếng nói của Tổng Thống thì số tiền 225 triệu USD sẽ đến tay của Affiliate nhanh hơn và đủ hơn.

Đó là suy nghĩ thiết thực của tôi.

VietZeek

Last edited by a moderator:
Tổng chưởng lý Bắc Carolina đã hồi âm email cho minh nè

[h=1]
từ: Change.org [email protected]
trả lời:: "Change.org" <[email protected]>
tới: [email protected]
ngày: 12:56 Ngày 17 tháng 8 năm 2012
chủ đề: Jesse has sent you a message
được gửi bởi: email.change.org
xác thực bởi: change.org

Jesse has sent you a message (Jesse đã gửi cho bạn một tin nhắn)[/h]
Kính gửi le,

Cảm ơn bạn đã ký thỉnh cầu của tôi, "người Bắc Carolina Tổng chưởng lý: Roy A. Cooper: Giữ Điểm thưởng Zeek mở cho doanh nghiệp."

Chiến thắng chiến dịch này bây giờ là trong tay của bạn. Chúng ta cần phải tiếp cận như nhiều bạn bè như chúng ta có thể phát triển chiến dịch này và giành chiến thắng.

Cảm ơn bạn đã hỗ trợ của bạn,

Jesse
Bây giờ bạn đã hỏi bạn bè đăng ký, bạn không chỉ là một người ký - bạn là một tổ chức. Hãy giữ cho nó lên.
Xoay chữ ký của bạn vào hàng trăm người khác bằng cách hỏi bạn bè của bạn để đăng. Sau đó, họ sẽ yêu cầu bạn bè của họ. Đó là cách chúng tôi giành chiến thắng.

nói thật nhé có rảnh mà làm việc này ko ? khi mà vấn đề của nó đã như cá nằm lên thớt ?

Obama là 1 tổng thống rỗi hơi mà đi để ý đến các vấn đề này ah ? vậy nước mỹ có các bộ ngành liên quan để điều hành 1 nước mỹ chỉ có mỗi Obama thôi ah ?

nếu như các Host kiếm tiền của dân PTU bị FBI để ý rồi đóng cửa ? sao ko làm mấy ngàn chữ ký đi mà cứu ?nêus Zeek làm ăn đàng hoàng thì chắc không có ngày hôm nay

nói thật nhé có rảnh mà làm việc này ko ? khi mà vấn đề của nó đã như cá nằm lên thớt ?

Obama là 1 tổng thống rỗi hơi mà đi để ý đến các vấn đề này ah ? vậy nước mỹ có các bộ ngành liên quan để điều hành 1 nước mỹ chỉ có mỗi Obama thôi ah ?

nếu như các Host kiếm tiền của dân PTU bị FBI để ý rồi đóng cửa ? sao ko làm mấy ngàn chữ ký đi mà cứu ?nêus Zeek làm ăn đàng hoàng thì chắc không có ngày hôm nay

Zeek sẽ tàn lụi.. là điều tất yếu..$$$$$$$$$$$$$$$$

hét tró ăn sít này từ lâu lắm rồi éo thích nó........ đã k giúp 1 tay còn ý kiến ý trò

thử xem nhé thằng DOG nhìn thẳng vào sự việc đi , ngu đừng sủa

Người ta làm gì thì kệ người ta! ăn nói mạnh bạo làm gì!
Khói người biết sự việc này, người ta không nói, bác nào đây tỏ vẻ hiểu biết làm gì.

đã chơi MLM thì phải biết chấp nhận,cái này lúc chơi đã có kết cục tất yếu rồi,kêu gào phí công, đừng làm mất mặt dân Việt nữa

còn nước còn tát mà........ánh sáng le lói cuối đường hầm hy vọng ko phải ánh đèn tàu hỏa :(

sắp hết nước rồi tát ít thôi ko thì hết nước lấy gì tát :m040:

sắp hết nước rồi tát ít thôi ko thì hết nước lấy gì tát :m040:
hết nước thì cá lớn + cá bé bắt hết về mà chiên nhậu . Ai vote rồi đi ngang qua đá lên phát

tất nhiên là có thể làm gì cứ làm nhưng mà nghe hơi ảo , khiếp gửi mail lên tận obama mới kinh chứ hihi. vui ghê !

Chọn zip của quốc gia nước ngoài hay việt nam đây nhỉ? chỗ state hem biết chọn cái nào @@

Chọn zip của quốc gia nước ngoài hay việt nam đây nhỉ? chỗ state hem biết chọn cái nào @@
HCM thì ghi lun HCM --->> các tĩnh khác thì ghi tên tĩnh. ai đi qua nhớ đá lên cho bạn nào chưa vote

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,869
Latest member
taikhoanws

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back