Tutorial CHIẾN APP MOBI.TO KIẾM ĐẾN 100$ BẰNG CÁCH DOW APP

Cai nay chac phai bo viec di chien app wa ak

Đăng nhập = facebook mà nó kêu gì mà gửi tin nhắn thay mặt bạn... gì gì đó. Còn gmail thì danh sách truy cập, bạn bè, thông tin.... @@ Vãi

Đăng nhập = facebook mà nó kêu gì mà gửi tin nhắn thay mặt bạn... gì gì đó. Còn gmail thì danh sách truy cập, bạn bè, thông tin.... @@ Vãi

mình đk bt mà bạn . bạn đăng nhập tk face trước sau đó mới đăng nhập link tạo tk nhé để nó dò hỏi linh tinh . tk google tương tự

Mà nó đòi hỏi nhiều thứ quá, lộ quá nhiều thông tin cho nó biết

ĐỐI VỚI TK FACE VN CÁC BẠN VÀO MỤC OFFER LÀM OFF 4K5 POIN VIDEO STRIPE . BƯỚC 1 TẠO TK BƯỚC 2 KIẾM 1 TK GIÁ CREAT CAR HAY GÌ GÌ ĐÂY ĐIỆN VÀO . XONG XEM VIDEO CỦA NÓ LÀ ĐƯỢC

Mà nó đòi hỏi nhiều thứ quá, lộ quá nhiều thông tin cho nó biết

MÌNH REF NÓ CÓ HỎI GÌ ĐÂU BẠN . TAO TK DIEN CODE INVIDE LA XONG

Mấy cái này là gì vậy ? Bấm vào là nó ra 1 mã code. Nếu mình nhập vào thì sẽ được 100 điểm hả?

Mấy cái này là gì vậy ? Bấm vào là nó ra 1 mã code. Nếu mình nhập vào thì sẽ được 100 điểm hả?
View attachment 32039

ĐÂY LÀ BẢN GIỚI THIỆU CHO BẠN BÈ NHỮNG NGƯỜI ĐÓ HỌ ẤN VÀO LINK TẠO TK BÁN ĐƯỢC 100 POIN =)) KHẢ NĂNG RẤT ÍT LÊN TỰ TẠO TK FACE TK ĐK TỪ REF =)) BẠN Ạ

mỗi con off chỉ đc làm 1 lần thôi à thớt :D

MÌNH CŨNG KHÔNG RÕ NỮA KHẢ NĂNG FAKE IP SANG CÁC NƯỚC KHÁC ĐỂ LÀM OFF NHIỀU HƠN MỖI NGÀY LÀM 1 LẦN THÌ PHẢI . CÁI NÀY CHỦ YẾU LÀ SHARE TRÊN FACE ĐỂ ĂN POIN QUẢNG CÁO BẠN Ạ

=)) CÁI NÀY MẤY BÁC BUÔN BÁN TK FACE VƠI GMAIL CHẮC ĂN ĐỦ

MÌNH CŨNG KHÔNG RÕ NỮA KHẢ NĂNG FAKE IP SANG CÁC NƯỚC KHÁC ĐỂ LÀM OFF NHIỀU HƠN MỖI NGÀY LÀM 1 LẦN THÌ PHẢI . CÁI NÀY CHỦ YẾU LÀ SHARE TRÊN FACE ĐỂ ĂN POIN QUẢNG CÁO BẠN Ạ
May cai nay nghe noi phai mua soft thi phai. su dung moi duoc lau.

cái này cần gì nhiều vps với face us vậy sếp. 1 máy + fake ip + nhiều gmail là được rồi. mà có vẻ hơi lâu mới được rút nhỉ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week