Chia tay em hay vẫn tiếp tục quen em khi đã k còn cảm giác ???Thế là đã 3 năm rồi, ngẫm nghĩ lại thấ

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Ko phải các bác tư dưng mà vậy! Vì khi mình viết ra 1 bài nổi lòng thì những ai trong những tình huống gấn vậy sẽ suy nghĩ lại mình! Điều họ đang làm với tình yêu của họ có thật sự giúp họ năm giử nó hay ko! Việc yêu mù quáng rồi ko xác định dc thực và hư, dúng và sai sẽ từ giết chết mình hồi nào không hay biết. Khi đã ko còn cảm giác níu kéo chỉ làm nhau thêm mệt mỏi...! Nhưng người con trai hãy nói thật cảm giác ấy cho người bạn gái mình biết và hãy trao cho họ quyền quyết định nên chia tay hay ko. Có nhiều bạn tự ái hảo khi sợ bị mọi người chê cười rằng bị con gái đá,... Nhưng các làm ơn hãy nghĩ lại 1 vấn đề rằng... Khi người con gái ấy đã chấp nhận quen bạn và có cảm tình thật với bạn thì người con gái ấy đã mang thiệt vào mình nhiều gấp nhiều lần con trai chúng ta.

Vết thương lòng có thể con trai quên trong phút chóc cho dù tận sâu trong tâm can vẫn còn động lại đó! Nhưng riêng con gái thì ko phải vậy... Những vết thương lòng sẽ cuốn vay lấy họ khi 1 người nào khác tiếp nhận nó mật cách chân tình nhất. Nhưng điều ấy liệu có dễ chăng với những người con gái khi àm trong cuộc sống và xã hội bây giờ nhìn quanh con trai chúng ta có ai mà ko có máu mê gái và ko ít người còn có sở thik quên chơi qua đường hoặc tình 1 đêm gì đó... Để rồi nhỉ? Vết thương lòng của những người con gái ngày càng làm họ đau hơn, xiết chặc hơn, tội lỗi nhiều hơn và dần biến họ thành chai sạn trong cõi lòng và đâm ra sợ tình yêu mà mất lun cảm giác với nó!

cafesuada

Banned
Reactions
6
MR
0.000
ko nên làm vậy bạn ơi

Thế là đã 3 năm rồi, ngẫm nghĩ lại thấy tui và em có ít kỉ niệm quá, đó là tại sao nhỉ , có phải là do hiện tại tôi không còn cảm giác gì với em nữa không , nhưng tôi đã mất cảm giác với em cũng mấy tháng nay rồi mà , nhiều khi tôi muốn chia tay thực sự với em quá , nhưng sao tui k đành lòng làm thế ..

Tui không hiểu giờ mình nghĩ sao nữa , đã rất nhiều lần tôi nói chia tay em , còn em thì níu kéo , giả lơ coi như không nghe tôi nói gì ?? Làm tôi k thể nào chia tay dc , và tôi vẫn quen em khi k còn cảm giác nào hết , k biết là tôi đang chịu đựng hay là quân tử nữa ??

Tôi giờ bối rối lắm , em yêu tôi rất nhiều , cứ mỗi khi tôi nói chia tay là em kể cho tôi 1 câu chuyện . Là khi chia tay , người con gái sẽ tự tử , sẽ k dám iu ai nữa hết ??? Tôi nghĩ là em sẽ làm thật nên tôi vẫn quen em khi k còn cảm giác nào nữa .

Giờ tôi phải làm sao đây ??? Vẫn quen em khi k còn cảm giác hay thẳng thắn dứt bỏ mối tính 3 năm với nhau .

Tôi thật sự khó nghĩ quá

:binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Đừng vì cô đơn mà xoắn xít lên đi kiếm người iêu nhé, rùi lại lên đây lập topic kể chuyện :
Chia tay em hay vẫn tiếp tục quen em khi đã k còn cảm giác ???...

Thanks chị gái, em ko tìm đâu :binhsua04: chờ đợi thôi :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,810
176,249
Latest member
quocsutu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back