Chia sẻ Tool nuôi số lượng lớn, không chết tài khoản

các pro dùng bản trả phí thế nào ạ, em dùng bản free nhiều tính năng em thấy không hoạt động, chỉ anti được 30-40% @@
Thì dùng free bị hạn chế mà bác, bản trả phí thì dùng tẹt bô con đà điểu.

Thì dùng free bị hạn chế mà bác, bản trả phí thì dùng tẹt bô con đà điểu.
pro dùng bản trả phí thử test ipget.io xem pro, em cứ bị 80% + trùng vài thông số khi so sánh các profile với nhau

pro dùng bản trả phí thử test ipget.io xem pro, em cứ bị 80% + trùng vài thông số khi so sánh các profile với nhau
Bản mới fix r, trùng thì do hidemium ko fake client rect vs plugin máy nào cũng v

Automation ổn ko các bác, đang nuôi nhiều acc muốn lướt, cmt tìm kiếm trên Reels các chủ đề liên quan
Bên mình đang phát triển các công cụ automation, b tải về trải nghiệm miễn phí nhé

chủ thớt cho hỏi nay bên mình chỉ cho test có 2 ngày thôi à @@
test 2 ngay.png

:eek: free 1000 profile mà cho dùng thử 2 ngày. giới hạn 1 ngày chỉ tạo dc 200 profile. 2 ngày dùng thử tạo dc 400 profile. chủ thớt lại bịp bà con rồi. còn tệ hơn gologin dc test hẳn 7 ngày

:eek: free 1000 profile mà cho dùng thử 2 ngày. giới hạn 1 ngày chỉ tạo dc 200 profile. 2 ngày dùng thử tạo dc 400 profile. chủ thớt lại bịp bà con rồi. còn tệ hơn gologin dc test hẳn 7 ngày
Dùng thử trọn đời, free trọn đời cho sướng

Em newbie em hỏi ngu là mình login tài khoản trên các tool antidetect này thì bên chủ sẽ có thể lấy được thông tin tài khoản của mình nếu muốn đúng không ạ

Em newbie em hỏi ngu là mình login tài khoản trên các tool antidetect này thì bên chủ sẽ có thể lấy được thông tin tài khoản của mình nếu muốn đúng không ạ
dùng profile offline thì ok, còn clould thì quá dễ dàng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back