Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

thym fix lỗi tự xóa acc tele dc ko thym, mình copy lại các thư mục rồi mà lúc copy vào lại ko mở lên được.

tạo channel, rồi quang link ref trên đó. làm trên tele phụ thì vào channel kia, rồi click vào link ref
----------------------------------------------------------------------------------------------
Bác Mr.coi có fb không cho mình xin giao lưu học hỏi kinh nghiệm với bác.

Tự dưng hôm qua mình bị band hết 30acc :(
Mình dùng sđt thật mà đăng nhập lại nó báo khóa số. Nó có thả ko hay sđt bị band vĩnh viễn hả các bác? chắc phải mua Dcom rồi

tự nhiên hnay tất cả các file data tele bị xóa. gần 400 file liền. mà k thấy xóa ở chỗ nào. kiểm tra ở đâu cũng k thấy. như vô hình

Hên là tải EaseUS Data Recovery Wizard về và đã lấy lại đc. Mình nghĩ do lỗi win 10 bản 1803 bị như vậy.

Hên là tải EaseUS Data Recovery Wizard về và đã lấy lại đc. Mình nghĩ do lỗi win 10 bản 1803 bị như vậy.
mình lâu lâu hay bị lỗi này, cứ 200 acc tele xong lỗi tool phát đi hết cả lũ, lần sau rút kinh nghiệm copy lại thư mục, sau mất bỏ vô mà cũng ko load lại dc. Bác cho mình xin fb hoặc skype hỏi thêm về lấy lại dữ liệu với dc ko :(

không phải lỗi do win đâu do phần mềm này bug đấy, nó còn sơ sài mà, ấn mấy nút k đúng thứ tự là đi luôn thư mục, e bị vài lần rồi

mình lâu lâu hay bị lỗi này, cứ 200 acc tele xong lỗi tool phát đi hết cả lũ, lần sau rút kinh nghiệm copy lại thư mục, sau mất bỏ vô mà cũng ko load lại dc. Bác cho mình xin fb hoặc skype hỏi thêm về lấy lại dữ liệu với dc ko :(
thôi bro ơi. mình lấy lại mà chỉ có file chứ k biết sao k log đc. toàn ra đăng nhập thôi. như k ấy.

Có 5 acc telegram, dùng khác ip mà cũng bị banned phone number, xin hỏi có bạn nào bị như vậy không?

Có 5 acc telegram, dùng khác ip mà cũng bị banned phone number, xin hỏi có bạn nào bị như vậy không?
acc tele từ textnow hay sim , sim VNM thì xác định là bị khoá sớm muộn thôi , còn textnow thì tuỳ , bạn có lỡ dùng trùng ip ko ?

acc tele từ textnow hay sim , sim VNM thì xác định là bị khoá sớm muộn thôi , còn textnow thì tuỳ , bạn có lỡ dùng trùng ip ko ?

mình chưa dùng textnow, mình dùng sim mobifone 11 số đó bạn. Mỗi lần login kiểm tra kỹ lắm trong trùng ip, ko có đi spam hay chat để bị ban khỏi group luôn mà hôm nay login vào thì báo banned phone number. :oops: Chắc giờ dùng textnow theo các bạn.

textnow thần chưởng.
vấn đề duy nhất là làm cách nào giữ số textnow. trong vòng 5 ngày phải gọi điện hoặc nt đến 1 số us. để giữ số :D
ủa bác không có tiền sao mà nhắn tin với gọi được bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom