Chia sẻ quá trình học Poker.

Ống đó có kỹ năng chọc người ta tốt quá, nên mới có nhiều người cãi với ổng, em sẽ không cho ổng ăn MR nữa đâu :D
đúng rồi bạn ơi. Coi như người ta ko tồn tại thoi. Không nên dính vào ha. Bạn cãi với ổng xong tâm trí cũng chẳng ổn định được. Lúc đó đánh poker thua đó ;)

đúng rồi bạn ơi. Coi như người ta ko tồn tại thoi. Không nên dính vào ha. Bạn cãi với ổng xong tâm trí cũng chẳng ổn định được. Lúc đó đánh poker thua đó ;)
Thank bạn,

Chốt lại là ae không nên cãi nhau với pipi nữa ,khả năng anh ấy đang cày MR FREE ....cao tay thiệt hén :)

Thank bạn,

Chốt lại là ae không nên cãi nhau với pipi nữa ,khả năng anh ấy đang cày MR FREE ....cao tay thiệt hén :)
cao chứ! Nếu không thì không phải là pipi. Ví dụ ổng lên forum khèo 2 3 người. Xong người ta cay cú, chỉ cần nói lại là ổng report. Vậy là có 0.02MR ngon ơ luôn

Má nó em biết rồi, thằng cha này chuyên đi gây war để lấy MR thật là cố đấm ăn xôi, em ignore lại rồi, mn ignore hết đi, đừng cho thằng cha này ăn free MR nữa.

Có chửi bới nói năng gì, thì ghi chung chung như em vầy nè, đừng quote chả vào nha mọi người.
cay cú cay cú :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: , ko làm được j lại bị lộ ip nên cay lắm , tui hiểu mà

cao chứ! Nếu không thì không phải là pipi. Ví dụ ổng lên forum khèo 2 3 người. Xong người ta cay cú, chỉ cần nói lại là ổng report. Vậy là có 0.02MR ngon ơ luôn
tui chưa bao giờ rp ai cả nhé

dành cho cả hai người:
4 x 4 = 17
Hai người ngồi cãi nhau:
- 1 người nói: 4 x 4 = 16
- Người kia nói: 4 x 4 = 17
2 người cãi nhau. Không ai chịu ai, bèn lên quan xử. Sau khi nghe câu chuyện, quan phán:
- Người 4x4 = 17 được về. Người 4x4 = 16 lôi ra đánh 50 cây.
Sau khi bị đánh đủ 50 cây, người này vẫn ấm ức vào trình quan:
- Thưa quan, quan biết con trả lời đúng mà lại đánh?
- Mày biết đó là đúng mà còn đi cãi với thằng ngu làm gì. Đó là chân lý rồi. Cái tội của mày là đi tốn thời gian vào đứa khác, đã ngu mà còn cố chấp, nên bị đánh là phải. Còn cái thằng ngu kia cho về xã hội, xã hội sẽ dạy cho nó, mày có nói cỡ nào nó cũng không nghe đâu.
Kết luận: Không nên vướng vào một cuộc tranh cãi. Kệ người ta, chứng minh người ta sai để được gì?
cái thứ con nít , cứ đem bao cái lý thuyết kiểu giáo điều , thực tế lên đi hài quá , cay cú vụ lộ ip đây mà hahahaha

Nói chung cãi thì cũng đã cãi nhau rồi, thôi thì dừng lại tại đây đừng "spam" forum quá nữa. Hãy quay về đúng chủ đề của topic là việc 'Chia sẻ quá trình học poker' của chủ topic.

Còn việc pipi thấy được IP của @hocpoker2021 thì không có đâu, trong diễn đàn chỉ có mod và admin, VIP là check xem được IP của các mem thôi.

Mong tất cả an lành và khỏe mạnh!

Còn việc pipi thấy được IP của @hocpoker2021 thì không có đâu, trong diễn đàn chỉ có mod và admin, VIP là check xem được IP của các mem thôi.
có nhiều con đường , đâu cứ phải là mấy cái đó mới có thấy đc , đúng là ... :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha: , nó bị lộ rồi nên cay cú lắm , tối ko ngủ được tức tối lắm ngày đêm google tìm cách đó hahahaha tuổi trẻ , trâu lắm , khó nói được lắm

MR của diễn đàn có chức năng gì hay không bro.
MR nếu có nhiều cũng có thể sử dụng để giao dịch với các mems khác tùy thỏa thuận đôi bên...

còn bác pipi mà spam để kiếm MR thì giống như các bà nội trợ ở nhà làm gia công tay chân để kiếm tiền lẻ từng đồng từng đồng vậy đó. :)

MR nếu có nhiều cũng có thể sử dụng để giao dịch với các mems khác tùy thỏa thuận đôi bên...

còn bác pipi mà spam để kiếm MR thì giống như các bà nội trợ ở nhà làm gia công tay chân để kiếm tiền lẻ từng đồng từng đồng vậy đó. :)
Chắc ổng làm tiệm net, tranh thủ coi net spam kiếm thêm nhiêu hay nhiêu.

Tình hình là cháy rồi, mai cuối năm nghỉ một ngày cho reset tâm trí.
Năm nay coi như xé nháp.
Kế hoạch học tập 1 năm của em sẽ bắt đầu vào ngày 1 tháng 1 năm 2022.
Năm sau em hứa sẽ chăm ngoan, tập trung vào cách đánh hợp lý theo từng trường hợp, không để bị tâm lý ảnh hưởng đến sự phán đoán nữa.
Chúc mn kết thúc năm cũ, năm mới nhiều thuận lợi và em được thuận lợi gấp đôi mọi người :D

Năm nay coi như xé nháp.
Năm sau em hứa sẽ chăm ngoan, tập trung vào cách đánh hợp lý theo từng trường hợp, không để bị tâm lý ảnh hưởng đến sự phán đoán nữa.
Chúc mn kết thúc năm cũ, năm mới nhiều thuận lợi và em được thuận lợi gấp đôi mọi người :D
Chúc bạn lần sau trở lại thành công hơn :)

j thế bạn , mình k nhận được đồng nào nhé

Năm nay coi như xé nháp.
thế này thì đến khi nào mới sống nhờ poker đây

Hôm qua em cháy rồi, bị 4 ván all-in thua, tỉ lệ thắng mỗi ván không quá 60% theo PS tính, kiểu đôi TT JJ đấu AK, badbeat quá nó ra K ra A thua cả 4 chứ không em cũng không cháy.
Hôm nay nghỉ xả cuối năm, mai em làm lại từ đâu, em xóa hết dữ liệu Hand2note, PokerSnowie rồi, coi như năm 2021 xé nháp, đầu 2022 em sẽ đánh nghiêm túc, cải thiện kỹ năng từng ngày.
Các bros mới học giống em cùng nhau có gắng, đi lên top player có lời đều đặn nhé.

Hôm qua em cháy rồi, bị 4 ván all-in thua, tỉ lệ thắng mỗi ván không quá 60% theo PS tính, kiểu đôi TT JJ đấu AK, badbeat quá nó ra K ra A thua cả 4 chứ không em cũng không cháy.
Hôm nay nghỉ xả cuối năm, mai em làm lại từ đâu, em xóa hết dữ liệu Hand2note, PokerSnowie rồi, coi như năm 2021 xé nháp, đầu 2022 em sẽ đánh nghiêm túc, cải thiện kỹ năng từng ngày.
Các bros mới học giống em cùng nhau có gắng, đi lên top player có lời đều đặn nhé.
Nghỉ ngơi luôn hết hôm nay để sang đầu năm đầu tháng bắt đầu lại cuộc hành trình đi bác à.

Nghỉ ngơi luôn hết hôm nay để sang đầu năm đầu tháng bắt đầu lại cuộc hành trình đi bác à.
Uhm em nghỉ khỏe hết hôm nay, mai đầu năm đầu tháng bắt đầu hành trình, bro cũng chơi poker ah, chơi được lâu chưa đánh tour hay cash vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom