• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

Jump cái khỉ mốc! 1 phát nó cũng câu giờ rồi ngồi đó mà mơ!
p/s: chữ ký éo hiểu "Bán proxy china gõ proxy giá rẽ 100/0.5$"
nóng quá :( chơi có thắng có thua , á quên cái vụ chữ kí nữa :))

chia bùn cùng mấy pac :(

hiệp phụ có tính hok mấy c ?

103 - 99 - 4 point + 3.5 thua khoản 7.5 point thôi cũng đỡ tức như bữa thua có 1 POINT

có hiệp phụ sẽ tính tiếp hay sao mấy bác? hay không giống bóng đá :D nào giờ chơi bóng đá

T chơi bóng rổ 2 tháng nay, chưa bao giờ rơi vào tình cảnh mất 2 trận liên tiếp thế này, nhg đúng là đg vào dây đen cuối năm củ t thì 3 hay 4 trận mình cũng ko biết đk nữa. Còn odd thấp, mình đã ns vs các bạn rất nhiều lần r, mình đánh cũng rất sợ vs run tay này.

:-(. Nên mình ms đề nghị dừng việc chia sẻ kèo bóng rổ này tại đây nhé. Vì thực sự t đg dính dây đen cuối năm hay sao ấy, t ko muốn t và mng thua thêm nữa. Mng tính sao?

minh thay cong day may man dang di xuong, nen nghi giai lao mot chut doi no len lai

T chơi bóng rổ 2 tháng nay, chưa bao giờ rơi vào tình cảnh mất 2 trận liên tiếp thế này, nhg đúng là đg vào dây đen cuối năm củ t thì 3 hay 4 trận mình cũng ko biết đk nữa. Còn odd thấp, mình đã ns vs các bạn rất nhiều lần r, mình đánh cũng rất sợ vs run tay này.

:-(. Nên mình ms đề nghị dừng việc chia sẻ kèo bóng rổ này tại đây nhé. Vì thực sự t đg dính dây đen cuối năm hay sao ấy, t ko muốn t và mng thua thêm nữa. Mng tính sao?
Cứ post đi bạn! Ai thích thì theo mà!

:) thôi lần sau x2 lấy vốn , chắc khó nghĩ ra kết quả thua 3 liên tiếp nhỉ :p

Nếu thực sự trang tips này ko lừa đảo thì khuyên anh em nên bet đều tay thôi, (vì nếu ko lừa thì đều tay vẫn sẽ có lãi) ,với cả trong cái trò đỏ đen này thì những điều không tưởng đều có thể trở thành khả thi hết nhé.

Ko biết trong đây có bác nào tham gia bên 4r ATB hay AB ko, có nhiều bro bet banh kinh lắm, win rất nhiều trong thời gian dài nhưng vào dây đen thì thua liền 5-8 trận, và những người theo tip thì đều tin tưởng , có người x7 - x8 lận :confused:, nên có thắng suốt 2 - 3 tháng cũng chả bù dc cho 1 chuỗi gấp thếp.

Còn để nói về điều không tưởng của các trang bán tips (ngôn ngữ Tiếng Anh thôi nhé) thì anh em nào tham gia các group bet trên facebook chắc cũng đã dc trải nghiệm rồi o_O.

Dù sao thì trang tips của của bác thớt cũng mới test dc 2 tuần và cái không tưởng đầu tiên là 2 trận lose liên tiếp đầu tiên cũng đã xảy ra.
Em nói mấy điều này ko có ý gì với bác thớt hay cái site nga ngố kia đâu nhé vì em cũng đang theo tips bác thớt share mà :p, tại trận rổ hôm qua em cũng tham ăn lỡ x2 để gỡ trận hôm trước vì nghĩ tip này chưa bao giờ lose 2 liên tiếp, lại còn của nga ngố với Odd ăn thấp nữa.

Tóm lại khuyên anh em nên bet đều tay thôi (bác thớt cũng khuyên như vậy mà :D)

Bác cứ share đi bác, cho anh em đều tay :D, hôm qua em còn tính trận này win sẽ thử hỏi bác cho chung tiền mua kèo xiên của trang rổ này nữa :D

pac cứ post đều. ai theo đc thì theo . ko thì dợi hết đây đen thoy :D

Nếu thực sự trang tips này ko lừa đảo thì khuyên anh em nên bet đều tay thôi, (vì nếu ko lừa thì đều tay vẫn sẽ có lãi) ,với cả trong cái trò đỏ đen này thì những điều không tưởng đều có thể trở thành khả thi hết nhé.

Ko biết trong đây có bác nào tham gia bên 4r ATB hay AB ko, có nhiều bro bet banh kinh lắm, win rất nhiều trong thời gian dài nhưng vào dây đen thì thua liền 5-8 trận, và những người theo tip thì đều tin tưởng , có người x7 - x8 lận :confused:, nên có thắng suốt 2 - 3 tháng cũng chả bù dc cho 1 chuỗi gấp thếp.

Còn để nói về điều không tưởng của các trang bán tips (ngôn ngữ Tiếng Anh thôi nhé) thì anh em nào tham gia các group bet trên facebook chắc cũng đã dc trải nghiệm rồi o_O.

Dù sao thì trang tips của của bác thớt cũng mới test dc 2 tuần và cái không tưởng đầu tiên là 2 trận lose liên tiếp đầu tiên cũng đã xảy ra.
Em nói mấy điều này ko có ý gì với bác thớt hay cái site nga ngố kia đâu nhé vì em cũng đang theo tips bác thớt share mà :p, tại trận rổ hôm qua em cũng tham ăn lỡ x2 để gỡ trận hôm trước vì nghĩ tip này chưa bao giờ lose 2 liên tiếp, lại còn của nga ngố với Odd ăn thấp nữa.

Tóm lại khuyên anh em nên bet đều tay thôi (bác thớt cũng khuyên như vậy mà :D)
Là t bắt đầu cảm nhận đk kèo đen nên ms ngĩ đến việc dừng lại. Còn mng muốn tiếp, mình cũng sẽ cố gắng. Đợt bão cuối năm này thực sự ko biết bao giờ ms kết thúc đk cũng cảm ơn c vì đã nhắc đến chiến tuật đánh đều tay của t. T chưa bao giờ gấp thếp cả. Thật đó. Mng cần có chiến luợc đánh đều tay và định trk số tiền định đánh là bao nhiêu nhé. Còn có bạn nào ấy trong forum, định x4 thì mình khuyến cáo tuyệt đối ko nên nhé! Còn hôm nay nếu tiếp tục thua, mình nghĩ việc share kèo của mình buộc phải dừng lại! Rất cảm ơn mng trong thời gian qua đã ủng hộ mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom