Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

Ko biết X bao nhiêu nữa! Chỉ biết tiền mặt còn nhiêu đánh hết ah

trời @@ hôm qua e cũng chỉ đánh nhẹ thậm chí là ít hơn hằng ngày @@ vì nếu site duy trì phong độ như tháng trước thì tới cuối tháng mong huề vốn thôi, mấy bác đánh dữ quá @@

Tối qua Real thua lấm bụng, chả buồn mà bet tiếp thằng nào :(

có kèo ko chia sẻ đi thớt ơi
Bác thớt bảo kèo sáng nay thua thì nghỉ post, hix :oops:
Đợi xem cái trang nga ngố này nó cập nhật record 3 trận thua kia có đúng ko đã rồi tính tiếp vậy, nó mà ko đăng lên record hoặc đưa thông số Win trận khác thì cũng lừa giống mấy trang bán típ khác.

Mình cần 1-2 bạn, đủ vốn, có chút kiên trì, cùng bọn t tham gia nhóm , site mà bọn t định chơi là ladbets.com. Mình khỏi phải giới thiệu về site nhiều nữa, nó cũng đã được chứng nhận. Nhóm mình đã tưong đối đủ các thành viên, chỉ cần thêm 1, w ng nữa là ok. Bạn nào nhiệt tình, có đủ khả năng tthì add yahoo mình. lucas_superbet

vậy là thớt ko post tiếp rỗ nữa hả thớt ? :(

Đấy...mình cũng nói rồi... phong độ cũng lúc này lúc kia... ae đánh né cái gấp thép ra giùm.... dây đen là ko có cám mà ăn đấy @@

Đấy...mình cũng nói rồi... phong độ cũng lúc này lúc kia... ae đánh né cái gấp thép ra giùm.... dây đen là ko có cám mà ăn đấy @@

cần gì phải gấp thếp, đánh bt cũng k có cháo mà ăn, 6 trận win bù 3 trận thua :D

Sau 1 tuần ko update record, giờ record trang nga ngố lại đẹp lung linh các bác ạ :(

Last edited:
vậy là bọn này fake proof à?

lừa tình vê lờ ấy nhỉ :mad:

bác bên nga cho em xin yahoo ,theo bác kiếm chúc cơm gạo,bác cho em hỏi chơi POB và roadbet có được không a !
yahoo em là :maymot111
chân thành cám ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom