Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

nói chung TIP của mấy site này là do nó theo dõi và đọc báo rồi tự mình ĐOÁN thôi, tuy nhiên do có kinh nghiệm + nhiều cái khác nên tỉ lệ WIN của nó cao hơn LOSE (cũng hên xui) . Coi như bỏ tiền ra để mua kèo để đỡ mất công nghiên cứu hay phân vân mà thôi :)

Chứ các site này trình gì đòi mua bán độ :) Có mua đc thì nó ăn mảnh chứ éo public đâu :D
Kinh nghiệm
Cho t cười cùng vs c nha,
:):). C ns đúng r đấy ạ, hì! Các trang bán độ thì có giá đó ạ.? Còn kinh nghiệm, kỹ năng của họ đúng là phải nhờ rất nhiều yếu tố, công việc của họ là đơn giản là phân tích kèo mỗi ngày, cũng giống như việc chúng ta đi làm hàng ngày vậy. Tin tưởng thì chúng ta mua kèo của họ. Ko thì ngồi chém gió, đánh giá về họ như t đây này!
:)

Uh, đúng r c ạ. Cái giá đó nên mình ms phân vân mà, nhg có ng cùng chơi, thêm may mắn, quyết tâm là mình sẵn sàng.
Mình chưa rành lắm về betting, cái mà chừng 10 người gom tiền lại mua tips rồi *** chắc ngon lắm :)

Mình đã ns r mà. Có thêm ng cùng vs mình, mình sẵn sàng test thử.
80E/ tips khoản 100$ rồi mà test thì hơi phê, vậy phải đánh 1 kèo ít cũng phải 500$ nếu thắng là mất 20% lợi nhuận (tính odd ăn đủ) nhưng odd này chưa chắc ăn đủ.
Mình nghĩ sẽ kiếm 50 anh em, mổi người 2$, vậy mỗi ngườii pick mỗi típ 20$ thôi, nếu 10 trận win 8 cũng đủ chơi tiếp, còn ít hơn mình xem lại. chỉ cần 10 trận là đủ chơi tiếp được rồi đó.
bây giờ bác post 1 Topic kiếm 50 anh em, 2$ mỗi người chắc sẽ có đủ, và cho mail, yahoo vào inbox mình đủ số lượng bắt đầu chiến

Bác thớt chơi với vốn là bao nhiêu ??? Và muốn kiếm bao nhiêu $/tháng ??? Mình gửi cho 1 site vào mua mà chơi :)

80E/ tips khoản 100$ rồi mà test thì hơi phê, vậy phải đánh 1 kèo ít cũng phải 500$ nếu thắng là mất 20% lợi nhuận (tính odd ăn đủ) nhưng odd này chưa chắc ăn đủ.
Mình nghĩ sẽ kiếm 50 anh em, mổi người 2$, vậy mỗi ngườii pick mỗi típ 20$ thôi, nếu 10 trận win 8 cũng đủ chơi tiếp, còn ít hơn mình xem lại. chỉ cần 10 trận là đủ chơi tiếp được rồi đó.
bây giờ bác post 1 Topic kiếm 50 anh em, 2$ mỗi người chắc sẽ có đủ, và cho mail, yahoo vào inbox mình đủ số lượng bắt đầu chiến

Em đã định bàn cách này nhưng với số lượng mem ít hơn cho dễ quản lý và test sẽ đỡ rủi ro hơn, vì nếu 50 người mà 1 vài người ko đủ vốn theo bỏ giữa chừng sẽ bị ảnh hưởng cơ cấu.

Vote 1 phiếu tầm 20 anh em đổi lại :)

1 tuần đầu mình cần 2-3 ng, mỗi ng 10$. Mình sẽ chủ động mua kèo. Khi nào có kèo mình sẽ up hoặc gửi tin nhắn. Như thế nào thì tính tiếp. Ai đủ tin tưởng mình thì nt cho mình. Còn nếu ko mình sẽ suy tính, nếu có khả năng một mình mình chơi cũbg đk. Còn mình ko thích lập nhóm. Vs cả 2$nhỏ lẻ quá, đợi 50ng cũng mệt, vì vậy phương án này bỏ. Còn ai có sẵn 10$thì ns mình. Mình cũng đã biết đk về site này r. Ko phải hôm nào họ cũbg có kèo, nên cái thống kê là tạm tin đk.

Cảm ơn bạn, mình kém tiếng Anh nên tạm tin những ng Nga tốt bụng thôi c ạ. Thank vì tinh thần của c.

Ok tùy bạn thôi, site này chuyên chơi giải nhà nghề mỹ, profit tính theo mùa giải, vốn tốt chơi rất có lãi :D

1 tuần đầu mình cần 2-3 ng, mỗi ng 10$. Mình sẽ chủ động mua kèo. Khi nào có kèo mình sẽ up hoặc gửi tin nhắn. Như thế nào thì tính tiếp. Ai đủ tin tưởng mình thì nt cho mình. Còn nếu ko mình sẽ suy tính, nếu có khả năng một mình mình chơi cũbg đk. Còn mình ko thích lập nhóm. Vs cả 2$nhỏ lẻ quá, đợi 50ng cũng mệt, vì vậy phương án này bỏ. Còn ai có sẵn 10$thì ns mình. Mình cũng đã biết đk về site này r. Ko phải hôm nào họ cũbg có kèo, nên cái thống kê là tạm tin đk.

ok bác mình theo bác 10$ inbox liên lạc nhé bác

đúgn kèo xuống lẹ không đánh được, bet365 chỉ còn +8.5 odd 1.90

ok bác mình theo bác 10$ inbox liên lạc nhé bác

Em cũng đã inbox bác chủ, đợi confirm, mấy anh tư vấn em trang nào *** được với :rolleyes:

Nào giờ không có *** nghe thấy ham quá :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week