• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Chia sẻ kèo mua tùe trang uy tín(từ nước Nga)

Thường thì nếu xác định đánh lớn thì ít nhất các bạn cũng nên có số tiền =2 lần số bạn định đánh. Ví dụ mỗi trận đánh 10$ thì vốn cũng cần 20$°. Mình ko đảm bảo các trận thắng liên tiếp, nhg chí ít sẽ ko xảy ra chuyện thua 2 trận liên tiếp đâu ạ.

Hiện mình đang học tập và làm việc tại Nga. Trong hơn 1 năm qua, mình bắt đầu tìm hiểu và tham gia betting. Sau 1 tháng thất bại thảm bại, thì sau đó mình bắt đầu tìm đến các trang bán kèo(của cả nước ngoài nhg phần lớn là các capper Nga), và tình hình hiện tại theo mình nghĩ là đã khá là tuyệt. Mỗi tháng bạn có thể tăng khoảng gần 10 lần số vốn ban đầu. Với tiêu chí, cùng chia sẻ, cùng thành công, cũng là mong muốn may mắn sẽ đến vs tớ và mọi ng nên bắt đầu từ hôm nay, mình sẽ chia sẻ keomiễn phí tại đây. Có gì thay đổi, mình cũng sẽ thông báo tại đây, mong nhận đk sự ủng hộ của mng. (like giúp mình nhé)
Chả biết gì về BET nhưng cứ Like cho tinh thần share của cậu !

Chắc trêu.

anh em nào theo trận đầu tiên comment, thớt cập nhật lên #1 cho mọi người tiện theo dõi thống kê nhen, hihi ^^

Xin llỗi, mình đi học về hơi muộn. Kèo bóng rổ của ngày hôm nay đây ạ.
Philadelphia - New York
Tổng nhỏ hơn 191.5 nhé! .
Trang này mình đánh mỗi ngày theo họ, thống kê của tháng trk là 25+/3-. Tháng này thì hơi đen vì dính 4 trận thua r. (tháng đầu tiên thua nhiều như thế)
Xem qua V9 thì chỉ có kèo 190.5

T toàn chơi site ở bên Nga. Nó có luôn cả các trụ sở, vì ở bên đây cá độ hợp pháp mà. Có rất nhiều các đại lý bet.

Cậu hay cập nhập kèo vào những giờ nào để anh em biết time theo dõi :D

ủng hộ thớt

ae cho cái kết quả kèo đêm qua với :rolleyes:

có 100$ thì nên chơi bao nhiêu cho chắc ăn nhỉ :D

win gòi chúc mừng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member