Got Paid chia sẻ jobs Seosprint - Chỉ cần copy + 1-5 click + paste --->done!

mình là newbie cho mình hỏi chút, một ngày làm hết chỗ job này đc bao nhiêu $ vậy, mình gõ captcha một ngày gần 5$ mà cực quá :confused:

mình là newbie cho mình hỏi chút, một ngày làm hết chỗ job này đc bao nhiêu $ vậy, mình gõ captcha một ngày gần 5$ mà cực quá :confused:
job mình mới add đc 40 job, làm hết cũng chưa đc nhiều đâu ( chưa 1$ ), nhưng mình sẽ add thêm job ( sẽ cố gắng add nhiều job nhất có thể )
làm hết 40 job chắc chỉ 20 phút đối với những ai chưa làm lần đầu thôi, chứ về sau thì nhanh+ gọn cứ 1h có thể trên 1$

bác cho mình hỏi là mấy job trên thì nó kêu mình mở ra 1 trang rồi nhấp vô 4 ads vậy 4 ads này là dạng quảng cáo của google hay chỉ cần 4 link bất kì của trang web đó .

bác cho mình hỏi là mấy job trên thì nó kêu mình mở ra 1 trang rồi nhấp vô 4 ads vậy 4 ads này là dạng quảng cáo của google hay chỉ cần 4 link bất kì của trang web đó .
bạn vào trang web nó yêu cầu ---> click vào 1 link ads----->click thêm 4 link ads trong cái ads trên, chứ ko cần phải 4 link ads GG

trc minh hay làm joc về webtranfer được 15 20rub/ phát giờ webtranfer die rồi k biết còn job đó k

cũng đang làm seosprint như thớt 1hlamf dc 20-30job :))

updated ( thêm 10-20job ) đã có 60 jobs, ae làm thử xem mất bao phút
Hướng dẫn lại chi tiết 1 job:
VD job 1
  1. mở link job
  2. chạy job
  3. vào web ( mình đã up 4-5 link tuỳ yêu cầu )
  4. click vào ads
  5. trong ads, mở thêm x link khác ( theo yêu cầu jobs)
  6. copy link mình up + link ads------> báo cáo
  7. done!
Đấy là chi tiết bước làm chứ làm thì nhanh lắm ( 60job làm xong chắc cũng 0.7-0.9$ thì phải )

updated ( thêm 10-20job ) đã có 60 jobs, ae làm thử xem mất bao phút
Hướng dẫn lại chi tiết 1 job:
VD job 1
  1. mở link job
  2. chạy job
  3. vào web ( mình đã up 4-5 link tuỳ yêu cầu )
  4. click vào ads
  5. trong ads, mở thêm x link khác ( theo yêu cầu jobs)
  6. copy link mình up + link ads------> báo cáo
  7. done!
Đấy là chi tiết bước làm chứ làm thì nhanh lắm ( 60job làm xong chắc cũng 0.7-0.9$ thì phải )
60 job này là 1 ngày làm được 1 lần hả bạn

share code click ads ai dùng dc dùng nha :p
có thông báo khi hết thời gian mặc định 30s
Code:
VERSION BUILD=8961227 RECORDER=FX
SET !ERRORIGNORE YES
URL GOTO=http://www.seosprint.net
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Cepфинг<SP>caйтoв
WAIT SECONDS=1
EVENT TYPE=CLICK SELECTOR="HTML>BODY>DIV:nth-of-type(2)>TABLE:nth-of-type(2)>TBODY>TR>TD:nth-of-type(2)>TABLE:nth-of-type(2)>TBODY>TR>TD:nth-of-type(2)" BUTTON=0
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:Просмотреть<SP>сайт<SP>рекламодателя
WAIT SECONDS=30
PROMPT "Nhập captcha"
WAIT SECONDS=5
TAB T=1
TAB CLOSEALLOTHERS

60 job này là 1 ngày làm được 1 lần hả bạn

60 jobs bạn làm xong, có thể làm lại đc.
Bạn vào : completing quests---->paid ( xem các job đã đc trả rub)
  • Within x hours: đợi x giờ nữa thì có thể làm tiếp
  • Allowed: Đã có thể làm lại job này
  • $: job đã hết tiền ( ko làm nữa, các bạn gặp job này thì thông báo với mình để mình kiếm lại job khác )
Sau khi đã làm xong hết các job 1 lần, lần 2 các bạn vào mục paid để xem jobs nào đã có thể làm tiếp. Mở jobs đó lên, xong vào topic mở hết các Spoiler jobs của mình ra, dùng Ctrl + F để search jobs đó, rồi làm như đã làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom