• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Chia sẻ cảm xúc] - Lần đầu làm chuyện người lớn!

buoito

Newbie
Reactions
45
MR
0.000
Sáng nay...

lần đầu tiên trong đời....

đc đút ... vào 1 cái lỗ

Sướng! :m055::m207::m019:

nhưng....

5 năm nữa mới lại đc đút tiếp...

Buồn 1s! :m142::m040:

ACE vào chia sẻ cảm xúc lần đầu tiên đi :((

Đây là lần đầu tiên mình đút vào cái lỗ ấy. Bố mình bảo, chỉ cần một lần đút vào cái lỗ ấy thôi thì mình sẽ thành người lớn, và con không được làm chuyện đó khi chưa đủ 18 tuổi, nghe chưa..... Mẹ dặn mình phải lựa chọn thật kĩ lưỡng trước khi quyết định đút, không phải ai cũng là người phù hợp đâu con .... Mình tiến tới, nó màu đỏ, mình căng thẳng lắm, tay mình run lên khi .... banh nó ra để nhét .... lá phiếu vào...

Last edited by a moderator:
Lần đầu đi hơi sợ và hồi hộp :binhsua75: đút xong sướng cả người :binhsua15: thấy thoải mái hẳn ra :binhsua104:

hôm nay đút hộ thằng bạn :binhsua41: tâm trạng vừa sợ vừa lo :binhsua53: nhỡ mấy anh áo xanh tóm lại thì chết :binhsua28: đến lúc đóng "dấu " X ong mới biết là ko sao :binhsua135::binhsua135:

em còn 2 năm nữa mới được đút vô ! chờ đến ngày đó để đút vô lâu quá ! chăc sướng lắm phải ko mấy anh !
kekekekekekek

Mấy bác nói chuyện kì lạ thiệt. Chia sẽ cảm xúc hả, lần đầu tiên làm chuyện người lớn ak????? Hjx em cứ tưởng là vụ XXX, ngại ngại ko vào xem. Mà vào xem bài viết đầu tiên của ông chủ thớt thì quả thật là XXX rồi :)) :)), định không đọc tiếp nữa nhưng tò mò, hóa ra không phải chuyện đó. Chủ thớt đúng là biết đùa!!!!!!! :D :D

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

Nào là đút vào cái lỗ ấy , nào là sung sướng........ hjx như thế ai mà không hiểu lầm zoiwiiiiiiiiiiiii````````````` :D

Thì đưa ra cái câu chuyện này 99% là muốn người ta hiểu chuyện xxx. Vì làm gì bỏ phiếu mà sướng gì chứ, mệt chết chứ nị :))

em bit mấy bác lấy cớ là chuyện bầu cử chứ thực ra là đang có ý muốn nói chuyện XXX, phải ko?. Mà chuyện ấy kung ko quá lạ nữa rồi, chơi PTU ngày nào chả thấy, đúng ko nhở???? :D :D

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

Em ủng hộ bác, không sai chút nào, chuẩn men luôn!!!
Thì đưa ra cái câu chuyện này 99% là muốn người ta hiểu chuyện xxx. Vì làm gì bỏ phiếu mà sướng gì chứ, mệt chết chứ nị :))

Mấy ổng này bậy quá ha! hix! Nói chuyện bầu cử mà cứ đút đút! Nếu có Girl nào trong 4rum thì làm sao họ giám vô đọc chớ! hix

Đi học, lười đến lớp, chẳng được đút vào cái lỗ đó. Chán thật. mất quyền công dân rồi !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom