Tutorial Chia sẽ cách làm pix nhanh 2-3 ID code liên tục

sao minh lam = proxy k dc vay, ai chi minh cach add proxy voi. thank
Chỉ xài đc proxy cho server standalone thui bác à.
Add proxy cho firefox thì
1- Là bác sài add on của nó như cái này FoxyProxy Standard, sẳn hướng dẫn trong trang của firefox lúc bác down luôn :)

2- Là bác vô firefox - Tool - Option - Advanced - Network - Setting - rồi chọn Manual proxy configuration rồi add proxy như thường. Linh tham khảo nè http://thuthuat.taimienphi.vn/cach-thay-doi-proxy-tren-firefox-1461n.aspx

phần user + pass của proxy pri thì nhét vào đâu bạn

1- Là bác sài add on của nó như cái này FoxyProxy Standard, sẳn hướng dẫn trong trang của firefox lúc bác down luôn :)

2- Là bác vô firefox - Tool - Option - Advanced - Network - Setting - rồi chọn Manual proxy configuration rồi add proxy như thường. Linh tham khảo nè http://thuthuat.taimienphi.vn/cach-thay-doi-proxy-tren-firefox-1461n.aspx
Người ta hỏi user với pass nhét ở đâu để fake proxy

mình thay proxy dc rồi, muốn làm thêm tab nó vẫn dùng proxy của tap cũ nên chỉ làm dc 1 proxy va 1 ip 9, muốn làm đc 2proxy và 1ip 9 làm thế nào bác

Không thấy hả bạn @hunglama bị banner vì tội scam. Mà mail này có liên quan tới @hunglama => mọi nick có liên quan tới mail này là scam.Còn chứng cứ bạn đi tìm đi. Hay bạn làm sao cho cái nick @hunglama hết bị ban thì xong.

cậu có bị mù ko hay mắt có đờm

Last edited:
làm trên cốc cốc và crome nữa bạn .sẽ được 3 id

mình thay proxy dc rồi, muốn làm thêm tab nó vẫn dùng proxy của tap cũ nên chỉ làm dc 1 proxy va 1 ip 9, muốn làm đc 2proxy và 1ip 9 làm thế nào bác
Tạo thêm nhiều profile cho firefox thui bác :) lo gì, tạo 9 10 cái còn đc, mỗi cái add 1 proxy khác nhau :)

các bác cho e hoi proxy thi dùng free ah

dùng free cũng đc mà chạy hơi chậm

sao mình ko đổi đc proxy nhỉ có ai giúp mình vs

cậu đăng nhập G chủ vào web được ah
Uh, mình đang gõ nich chủ G với 1 nich con, màn hình mình nhỏ quá nên chỉ treo đc 3 tab nhưng có vài chữ mình ko thấy nỗi nên giờ chỉ treo 2 tab :)
Mình tạo nhiều profile FF thì đc .nhưng mở thì có đc 1 cái hà .cậu cho mình yaho đi .
[email protected] :)
sao mình ko đổi đc proxy nhỉ có ai giúp mình vs
Bác chịu khó coi mấy trang trc nhé, mình có post, sở quote lại hơi dài :)

Uh, mình đang gõ nich chủ G với 1 nich con, màn hình mình nhỏ quá nên chỉ treo đc 3 tab nhưng có vài chữ mình ko thấy nỗi nên giờ chỉ treo 2 tab :)

[email protected] :)

Bác chịu khó coi mấy trang trc nhé, mình có post, sở quote lại hơi dài :)
bác tv giúp mình đc ko? mình làm giống hướng dẫn mà nó cứ báo lỗi máy chủ proxy ah hic

sợ nhất là mỗi lần anh Pix thay đổi rule. ko biết sắp tới có bão j ko. thà cứ như cũ a-e còn kiếm được chút cháo.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back