Tutorial Chia sẽ cách làm pix nhanh 2-3 ID code liên tục

site bán proxy chỉ bán cho gà không biết fake ip bằng SSH, sock5 hoặc VPN thôi, chứ SSH bây có đầy mà rẻ như bèo tự dưng đâm đầu đi mua proxy giá cao làm gì cho dở người ra :oops:
uh site bán proxy chỉ bán cho gà =))
bác pro =))

Mình không phải dân captcha nhưng thấy các bạn cũng lạ nhỉ, sao phải mua proxy làm gì khi mà SSH trên diễn đàn post có cả đống, vừa rẻ vừa nhiều lại chạy nhanh dùng SSH fake ip mà chơi captcha cho nhanh tội gì phải dùng proxy load web lâu lại nhanh die. Mình thì lười gõ capcha lắm không có đủ kiên nhẫn ngồi 1,2h gõ 1000 code captcha :D

site bán proxy chỉ bán cho gà không biết fake ip bằng SSH, sock5 hoặc VPN thôi, chứ SSH bây có đầy mà rẻ như bèo tự dưng đâm đầu đi mua proxy giá cao làm gì cho dở người ra :oops:

nói như cắn vào đít tao ấy, đừng thấy nick tao new mà tưởng gà nhá, fake IP bằng SSH, dễ như ăn cháo, nhưng làm đc pix ngon hay ko là 1 vấn đề.
ko biết gì thì ngậm miệng lại. là khối mem cạp cho thằng đệ ăn súc xích đó

Mình nói ra như vậy đã là 1 gợi ý rất lớn chỉ giúp các bạn tiết kiệm tiền, không phải tốn tiền mua proxy rồi. Còn hướng dẫn cài đặt bitvise tunnelier để chạy SSH thì có trên forum rất nhiều rồi, tự search mà tìm đọc hiểu làm theo. Các bạn nghe theo mình thì đỡ tốn tiền của các bạn chứ mình cũng chẳng đươc lợi lộc gì cả. Còn các bạn lười tìm thì các bạn cứ mất tiền mà mua proxy thế thôi. Mình còn newbie lắm mong các bạn captcher chỉ bảo thêm. Đang gõ bàn phím mà chưa biết nút shutdown nó nằm ở đâu để tắt máy hiuhiu :mad:

Mình nói ra như vậy đã là 1 gợi ý rất lớn chỉ giúp các bạn tiết kiệm tiền, không phải tốn tiền mua proxy rồi. Còn hướng dẫn cài đặt bitvise tunnelier để chạy SSH thì có trên forum rất nhiều rồi, tự search mà tìm đọc hiểu làm theo. Các bạn nghe theo mình thì đỡ tốn tiền của các bạn chứ mình cũng chẳng đươc lợi lộc gì cả. Còn các bạn lười tìm thì các bạn cứ mất tiền mà mua proxy thế thôi. Mình còn newbie lắm mong các bạn captcher chỉ bảo thêm. Đang gõ bàn phím mà chưa biết nút shutdown nó nằm ở đâu để tắt máy hiuhiu :mad:
Ngày trước thì được bạn à. bây h fake bằng ssh login vào pix nó biết. nó block luôn., chứ có làm được đâu. chỉ proxy là nó chưa bik và vẫn đễ cho làm thôi, mình fake bằng SSH login vào web nó cho 1 chữ PROXY to đoành trên web. sao mà làm :(

thế thì là do IP của con SSH đó nhiều người dùng rồi, hoặc bạn đánh cái port 127.0.0.1:1080 này nhiều người dùng quá thì đánh port khác 127.0.0.1:11080 và nhớ là đổi cả trong firefox nữa 127.0.0.1:11080 , còn vẫn không được thì dùng các con SSH khác thay vào, con nào được thì dùng không thì bỏ. Mà không SSH thì VPN dùng cho nó hoành :p

thế thì là do IP của con SSH đó nhiều người dùng rồi, hoặc bạn đánh cái port 127.0.0.1:1080 này nhiều người dùng quá thì đánh port khác 127.0.0.1:11080 và nhớ là đổi cả trong firefox nữa 127.0.0.1:11080 , còn vẫn không được thì dùng các con SSH khác thay vào, con nào được thì dùng không thì bỏ. Mà không SSH thì VPN dùng cho nó hoành :p

Đi ỉa đi nhóc, ko phải ai cũng gà đâu, có cần ssh qua anh cho 1 chùm, live cả tuần, sống đến khi chết

có những thành phần k phải captchaer mà vẫn vào phán như thánh :D

Thanks bạn nhiều. :) .

bạn có làm pixprofit bao giờ chưa?

Cái auto enter sao có khi enter mấy phát nó mới chuyển sang tab khác là sao ta mặc dù đã tắt hết những thứ khác

hic gõ soft ko có code gõ , ngồi vọc vạch cái bitvise sao mình thay ssh , chế con sock kiểu , port trên trời như 28799 27653 ,... bị lộ thì change id khác vào trình duyệt mà sao pix vẫn biết đang dùng proxy hoài !! Fake đúng mà ta , trang google toàn tiếng Nga ! Ai biết chỉ mình vs yahoo: [email protected] !!

hic gõ soft ko có code gõ , ngồi vọc vạch cái bitvise sao mình thay ssh , chế con sock kiểu , port trên trời như 28799 27653 ,... bị lộ thì change id khác vào trình duyệt mà sao pix vẫn biết đang dùng proxy hoài !! Fake đúng mà ta , trang google toàn tiếng Nga ! Ai biết chỉ mình vs yahoo: [email protected] !!
mình có tạo vài account fastssh ở sever vietnam, khi fake, lên web xem ip thì thấy các account có cùng ip

ồ thế là cả box captcha toàn gà hé, phán như thánh nhở, sao bít ko bày mọi ng ở đây làm nè, sao nhảy zô phán vài câu chị zậy???
hi hương, lâu ngày dạo này khỏe ko. pm mật nc chút nhé.
---------------------
ngồi đọc lóa cả mắt, khi thì ssh, khi thì sock proxy rồi cãi qua cãi về ko thấy vấn đề chính là gì luôn. Tóm lại giờ mình mua gói proxy rẻ nhất hợp lí nhất, khởi nguồn gõ captcha từ soft đc hok, lazee_huong pm yahoo caytien24h giúp tớ với nhé. Từ ngày bỏ captcha tới giờ không biết cách làm, có ai chỉ với, lazee_huong rãnh thì pm chỉ với nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom