CHIA SẺ CÁCH KIẾM 2750$ TRONG NỬA THÁNG CỦA KHÁCH

ở đây đa số là các bạn trẻ. ít vốn ít kinh nghiệm. lôi kéo họ vào forex rồi họ xa lầy ko thoát ra đc đâu. muốn PR thì sang vangsaigon.com bên đó chuyên forex nhiều người chơi hơn. toàn những người có vốn và kinh nghiệm. độ rủi do của Forex quá cao đến nhà nc còn khuyến cáo ko nên chơi. chơi forex mà ko hiểu biết thì chết còn nhanh hơn xóc đĩa. đừng nhồi nhét những thứ ảo tưởng bằng làm giàu với forex với các bạn trẻ.
chơi quyền chọn nhị phân(binary option) là có yêu cầu tiền vốn tối thiệu chỉ 100$ thôi, chứ không giống như chơi ngoại hối truyền thống.

chơi quyền chọn nhị phân(binary option) là có yêu cầu tiền vốn tối thiệu chỉ 100$ thôi, chứ không giống như chơi ngoại hối truyền thống.
vốn 10$ hay 100$ cũng thế. khi đã thua thì muốn gỡ lại rồi càng ngày cành dấn sâu vào. forex rất dễ gây nghiện như cờ bạc. với lại đa số những người trade thành công thì họ dành thời gian để trade kiếm tiền. có thêm thì cũng sell chiến lược để kiếm tiền. chứ họ ko bỏ thời gian di lam IB lôi kéo nhà đầu tư.

cái Binary thi chơi giống head tail thui! mà lâu lâu test thử, đánh 10 lần 1 lệnh UP/DOWN vẫn thua như thường! Forex còn dễ chịu hơn em này!

Đúng là cái này mang đậm tính chất PR thật. Nhưng nói đi cũng phải nói lại chơi forex yếu tố đỏ đen cũng chỉ là một phần, sự tìm hiểu, phân tích trong forex là yếu tố rất quan trọng. Một ngày bạn có thể kiếm được gấp đôi gấp 3 thậm chí là nhiều hơn nữa số vốn mà bạn đang có, nhưng cũng với từng đó tiền có thể mất sạch trong vài phút :D

Binary là kiểu đánh bạc chứ ko phải kiểu trade forex như bình thường. Hồi trước ngu ngơ cũng mất khối tiền vô cái quỷ này :cool:

có nên thử ko các bác? em đang khoái món này:confused::confused:
Thử đi cậu, rồi ra đê ở?
1 đêm có thể kiếm 10 củ và cũng có thể mất x4,x5 số đó :p

sao phải bi quan thế bác? thước đo của lợi nhuận là rủi ro mà, em chơi ck và fx đc gần 4 năm rồi nên hiểu rõ cái này chứ, làm gì có chuyện kiếm tiền là dễ đâu, muốn kiếm tiền thì phải biết đánh đổi rủi ro chứ

chủ thớt chạy đâu mất tiêu rồi :D

Có thật thì ỉm luôn chứ chia sẻ gì nữa.
Nếu không thật thì mình chia sẻ làm gì, chia sẻ là đề mọi người tìm hiểu về quyền chọn nhị phân là thế nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom