New Chia sẻ auto kiếm 10$ / 1 tài khoản / 1 tháng với PreSearch - MMO cùng AAE

Status
Not open for further replies.
Là mình cắm 1acc luôn khi đủ pre thì nó vẫn tính RT hả bác
Đúng rồi bác. Mình đã có nêu chi tiết về điều kiện rút trong 1 bình luận ở trang 1 rồi đó.

Các bác nên xem cái này là 1 nguồn thu bị động nha. Sau khi cấu hình xong và chạy ổn đừng để tâm đến nó quá nhiều tránh cảm giác sốt ruột.

Last edited:
Last edited:
thằng pre này chó lợn lắm. em khuyên thật bác bỏ đi cho khoẻ, em làm nó từ 2018-19 rồi . đầu tiên là 100 sau đó là 1000 . 1000 xong nó còn check xác minh danh tính các kiểu. cuối cùng là cancel payment với lý do mình cheat . cheat ở đây là ngày search đủ 30 lần ấy

thằng pre này chó lợn lắm. em khuyên thật bác bỏ đi cho khoẻ, em làm nó từ 2018-19 rồi . đầu tiên là 100 sau đó là 1000 . 1000 xong nó còn check xác minh danh tính các kiểu. cuối cùng là cancel payment với lý do mình cheat . cheat ở đây là ngày search đủ 30 lần ấy

Mục đích của bác là kiếm tiền chủ động. Nó bảo bác cheat thì tức là cheat thật còn gì vì bác cố ý cày cuốc chứ có phải người dùng thật của nó đâu. Cách bác làm mình cũng đoán ra phần nào rồi. Mỗi ngày bác chỉ search đủ 30 lần (từ khóa có thể trùng, không click kết quả,...) rồi nghỉ, bình dân học vụ nhìn phát còn biết bác có mục đích gì chứ đừng nói tụi dev lão làng. Chia buồn cùng bác.

Mục đích của mình là kiếm tiền bị động. Bác đọc kỹ để hiểu cách mình đang làm nhé! Mình xây dựng thao tác như người dùng thật tìm kiếm trên trình duyệt thật, mọi thứ đều ngẫu nhiên từ thao tác, thời gian, nội dung có nghĩa. Một ngày không chỉ search ĐỦ 30 lần là dừng, mình search với số lượng ngẫu nhiên mỗi lần, thời gian nghỉ cũng ngẫu nhiên nốt.

Bên BMF, receiver vẫn show proof cho con này và cũng kp ngẫu nhiên mà nó được đánh Legit đâu bác. Hằng tháng theo thống kê 5000 người rút đều đều về đó bác. KYC là hợp lý thôi bác để tránh bị cheat nhưng bác có thể KYC bằng người thân của mình mà. Cái gì chẳng có cách để lách bác ơi!

Quan trọng là thái độ bác nhìn nhận vấn đề, có thêm 1 nguồn thu nhập bị động nó sẽ tốt hơn chủ động. Chạy auto các bác đâu phải ngồi canh hay gì đâu, vài ngày vào thăm nó 1 phát là được. Thời gian đó, các bác có thể làm kèo khác được mà. Tôi nói có đúng không nào? Có người nghĩ ra giải pháp cho bác rồi, bác chỉ việc chơi thôi. Có mất gì của bác đâu.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,746
Latest member
cokiemkyhiep

Most viewed of week