New Chia sẻ auto kiếm 10$ / 1 tài khoản / 1 tháng với PreSearch - MMO cùng AAE

Status
Not open for further replies.
Min rút là 1000, vậy đến bao giờ mới đủ rút @@

Trước hết, tùy khẩu vị của bác. Bác thích chậm mà chắc hay nhanh mà hụt ăn?

Bác chơi AirDrop thì con số bác thấy lên nhanh nhưng bao nhiêu % rủi ro bác không được tiền (scam, token đểu không lên sàn hoặc lên sàn dỏm,...)?

Cách chơi Bounty của mình chú trọng đến những token đã lên sàn có tiếng chút (Ví dụ: PRE lên KuCoin). Các token này thường xuyên có thưởng cho hoạt động của người dùng. Điều này chú trọng thời gian hơn là ào ào tranh nhau tuyển ref. Nếu ban đầu với PRE, bác phải gõ phím tìm kiếm rồi dùng chuột click kết quả thì bây giờ với script auto của mình, bác đã có thể cắm vps mà không cần quan tâm đến nữa. Auto ngày 24h đều đều, vậy bác còn lo thiếu Reward Token? Thực tế, bác đâu chỉ cắm 1 tài khoản mà càng thực tế hơn bác đâu chỉ chơi mỗi PRE. Bác hiểu ý mình không?

Last edited:
Trước hết, tùy khẩu vị của bác. Bác thích chậm mà chắc hay nhanh mà hụt ăn?

Bác chơi AirDrop thì con số bác thấy lên nhanh nhưng bao nhiêu % rủi ro bác không được tiền (scam, token đểu không lên sàn hoặc lên sàn dỏm,...)?

Cách chơi Bounty của mình chú trọng đến những token đã lên sàn có tiếng chút (Ví dụ: PRE lên KuCoin). Các token này thường xuyên có thưởng cho hoạt động của người dùng. Điều này chú trọng thời gian hơn là ào ào tranh nhau tuyển ref. Nếu ban đầu với PRE, bác phải gõ phím tìm kiếm rồi dùng chuột click kết quả thì bây giờ với script auto của mình, bác đã có thể cắm vps mà không cần quan tâm đến nữa. Auto cứ mỗi 1h nó chạy 1 lần, mỗi lần khoảng 30m, ngày 24h đều đều, vậy bác còn lo thiếu Reward Token? Thực tế, bác đâu chỉ cắm 1 tài khoản mà càng thực tế hơn bác đâu chỉ chơi mỗi PRE. Bác hiểu ý mình không?
Con này thấy nhiều người bảo spam nick bị ban @@

Con này thấy nhiều người bảo spam nick bị ban @@

Đúng rồi bác, vậy nên để rate thấp cho giống người dùng bình thường tìm kiếm và khéo trong việc chơi nhiều nick qua proxy. Nhiều bác dùng proxy mà không phân biệt được các loại proxy dẫn đến có cũng như không. Nói chung, các bác có đủ tinh tế đễ diễn như thật hay không thôi. Như tôi, tôi vừa auto vừa dùng nó làm việc luôn. Cũng tạm ổn, nào tìm không có thì qua Google. :))))

Tôi đang chỉnh lại mã nguồn để giảm rate xuống cho các bác yên tâm mà chiến đấu. Cứ 30s 1 lần tìm kiếm, 12s cho một lần click xem kết quả, delay mỗi lần chạy đủ 30 tìm kiếm là 30m. Các bác tải src mới về hoặc tùy chỉnh trong time.sleep() nếu đọc hiểu mã nguồn nhé!

Cảm ơn các bác đã góp ý nhé! Tôi luôn welcome góp ý của các bác! :D

Last edited:
1000 là cũng tầm 100$ rồi đấy :)

PRE nó đang được đánh giá uy tín nên min pay cao có thể chấp nhận được các bác. Thực ra, sau khi bác đạt điều kiện lần đầu rồi, lần sau cũng đâu cần phải quan tâm nó nữa, cứ thế mà rút thôi. Đúng không nào?

Last edited:
30 search . hết tầm bao nhiêu phút vậy bác .

Bác dùng bản trước thì cỡ 15p nha bác. Tôi mới tăng rate lên (đang set delay mỗi lần tìm kiếm là 30s, delay mỗi lần click kết quả là 12s, nghỉ 30m sau mỗi lần chạy đủ 30 tìm kiếm) nên thời gian có lẽ đã là hơn 30p. Bác tải source code mới về nhé hoặc tự chỉnh trong time.sleep() nếu đọc hiểu source code.

Last edited:
Bác dùng bản trước thì cỡ 15p nha bác. Tôi mới tăng rate lên (đang set delay mỗi lần tìm kiếm là 30s, delay mỗi lần click kết quả là 12s, nghỉ 30m sau mỗi lần chạy) nên thời gian có lẽ đã là 30p. Bác tải source code mới về nhé hoặc tự chỉnh trong time.sleep() nếu đọc hiểu source code.
e chả biết gì , nhưng sẽ lần mò :popo_big_smile:

Mình có cần chú ý ghì k bác. Đại loại như xong acc này rồi thì mình chỉ cần thoát acc ra fake ip rồi đăng nhập acc khác là đc hả bác hay cần phải làm gì k

Bình thường sẽ khoảng 15m (đang set delay mỗi lần tìm kiếm là 12s, delay mỗi lần click kết quả là 6s, nghỉ 30m sau mỗi lần chạy) để đảm bảo không bị CloudFlare nhận diện là DDoS.
Mình thấy không cần delay và search lặp lại nó vẫn tính là 1, hoặc chủ thớt làm vậy mục đích để tránh spam chăng?

Mình thấy không cần delay và search lặp lại nó vẫn tính là 1, hoặc chủ thớt làm vậy mục đích để tránh spam chăng?

À, không phải là search lặp lại đâu, ý tránh spam là đúng rồi đó. Như thế này cho dễ hiểu nè:
1. Sau khi có danh sách kết quả tìm kiếm, mình sẽ ngẫu nhiên click vào 1 kết quả, đợi nó load xong trang thì delay 3s (giống như đang xem trang, do PreSearch không thể tracking visit time trên trang khác được nên 3s là đủ rồi).
2. Sau đó back lại trang danh sách kết quả tìm kiếm (giống như bác quay lại trang thông thường khi kết quả bác click không làm bác hài lòng). Bước này có thể là bước bác nói mình tìm kiếm lặp lại.
3. Tại đây, delay thêm 9s (giống như như đang xem các kết quả khác) sau đó lặp lại bước 1 với 1 kết quả khác.
Số lượng kết quả được click cũng là ngẫu nhiên từ 1 đến 3 kết quả.

Last edited:
Traceback (most recent call last):
File "G:\PreSearch-main\PreSearch-main\main.py", line 14, in <module>
import requests
ModuleNotFoundError: No module named 'requests'
mình gặp lỗi này khắc phục sao ạ

Traceback (most recent call last):
File "G:\PreSearch-main\PreSearch-main\main.py", line 14, in <module>
import requests
ModuleNotFoundError: No module named 'requests'
mình gặp lỗi này khắc phục sao ạ

Mở CMD, gõ câu lệnh python -m pip install requests.
Bạn xem thêm clip này nhé, chỉ 2p
.

À, không phải là search lặp lại đâu, ý tránh spam là đúng rồi đó. Như thế này cho dễ hiểu nè:
1. Sau khi có danh sách kết quả tìm kiếm, mình sẽ ngẫu nhiên click vào 1 kết quả, đợi nó load xong trang thì delay 3s (giống như đang xem trang, do PreSearch không thể tracking visit time trên trang khác được nên 3s là đủ rồi).
2. Sau đó back lại trang danh sách kết quả tìm kiếm (giống như bác quay lại trang thông thường khi kết quả bác click không làm bác hài lòng). Bước này có thể là bước bác nói mình tìm kiếm lặp lại.
3. Tại đây, delay thêm 9s (giống như như đang xem các kết quả khác) sau đó lặp lại bước 1 với 1 kết quả khác.
Số lượng kết quả được click cũng là ngẫu nhiên từ 1 đến 3 kết quả.
Là mình cắm 1acc luôn khi đủ pre thì nó vẫn tính RT hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,534
170,630
Latest member
AutoFace
Back