New Chia sẻ auto hỗ trợ du hành vũ trụ và khai khoáng kiếm TLM với AlienWorlds - MMO cùng AAE

Mình cũng không muốn lôi cái chuyện cũ lại, nhưng hôm nay để ý thì mới thấy tin nhắn Spam vào blog của mình (https://anhautobot.com/ )với nội dung như ảnh đính kèm, chuyển hướng đến kênh Youtube của b luôn. Hằng ngày m có rất nhiều tin spam, nhưng hôm nay rảnh ms đọc kỹ xem ntn.
Nữa là trong tin nhắn b cũng nói luôn là cũng không muốn phá nối cơm của mình, các kiểu.
Vậy mà lại có cái tin nhắn spam vào chính cái Blog của mình luôn, không hiểu b nghĩ gì.
M đã giúp b thì quan tâm gì b phá hay ko, nhưng cách chơi của b mình ko thấy nó Fair play, rốt cuộc thì sau cũng cũng vì tiền cả thôi, tuy b ko thể nào kiếm được bàng mình đc, vì m làm con BOT này đầu tiên trên Youtube, doanh thu chỉ một con BOT này thôi là khoảng 500 triêu - mình nói thế để b biết m có lượng khách hàng lớn ntn rồi.
Tài liệu m đưa b bảo "không giúp b giải quyết được vấn đề này" như b bảo ở trên? M nghĩ nó đã giải quyết được rất nhiều thứ.
Và mình thấy video sau khi b xem tài liệu thì cũng ko thấy bảo nhận được sự hỗ trợ từ ai đó, nhưng người bình luận góp ý thì b cảm ơn rất nhiệt tình.
Vì thế mong b lần sau chơi đẹp chút nhé.
Xin lỗi bác! Về sự cố này. Lúc chiều có bạn nói sẽ quảng bá giúp tôi và nài nỉ xin tôi giảm giá bản Premium cho bạn ấy trên kênh Youtube của tôi (https://www.youtube.com/c/AutoAlmostEverything). Tôi k biết và k chỉ thị bác ấy đi spam bài của bác đâu. Đây là tôi tìm với từ khóa "Tiến" trong Bình luận. Không biết phải bác này spam k nhưng tôi thấy trùng khớp. Bác cho mình hỏi thời gian spam có phải tầm giờ này k? Nếu mình cạnh tranh cũng k đến nỗi ngáo v đâu, vì làm v thì sẽ có kết quả như bây h bác đang chửi mình nè. Với tính cách của tôi, k có chỗ cho sự ngu ngốc như v đâu. Mong bác hiểu cho. :confused:

Tài liệu bác đưa thực sự k giải quyết vấn đề của mình. Mình tự giải quyết được sau khi đọc 1 bài trên SyntaxOverFlow có nhắc tới bind trong js thì nhớ lại và thử. Vấn đề lúc đó là mình đã tìm được callback function nhưng gọi ra lại bị undefined vì nó nằm trong Component của ReactJS. Cụ thể thì mình dựa theo tài liệu 2captcha, mình viết js để tìm callback function, mình cũng thấy có đoạn js chia sẻ ở đâu đó và viết theo nó. Sau khi nhận được script của bạn thì mình viết lại dựa trên đó. Trong tài liệu của bác hoàn toàn k có 1 chữ bind nào. Tuy nhiên, việc mình tham khảo đoạn js tìm callback của bác là đúng. Nó tiết kiệm thời gian cho tôi. Tôi là người rõ ràng, tôi cảm ơn đúng vấn đề mà bác giúp tôi. :D

Còn về hướng giải quyết, tôi sẽ ban bạn kia ra khỏi kênh. Nếu tôi muốn cạnh tranh vs bác, tôi sẽ chọn cách làm auto tốt hơn bác, vì mình đều làm kỹ thuật với nhau, chứ k chơi sau lưng bác v đâu. Nhưng tôi chọn k cạnh tranh, tôi làm vì đam mê nhiều hơn cũng như đích đến tôi và bác là khác nhau. Tôi vừa thu phí vừa cho, những người đang sử dụng bản Premium của tôi sẽ hiểu rõ hơn ai hết. Giá trị tôi đem đến cho mn kp là auto mà là sự hỗ trợ và cập nhật liên tục. Mọi góp ý từ người dùng đều được tôi cởi mở tiếp thu. Bác nói bác làm đầu tiên và thu được 500m nhưng thực tế con số đó nó chỉ bằng đúng 3 cái bug bảo mật High/Critical tôi kiếm cho GitLab và Youtube trong tháng 5, chưa kể vài cái Medium nữa đó hay bugs của 1 số tập đoàn tại Việt Nam. Còn 1 vài công ty họ nhờ pentest nhưng tôi chưa kịp làm nữa kìa. Chia sẻ để bác hiểu tại sao riêng cái này tôi lại thu phí thì có 3 4 người kêu tôi đừng share nữa vì sợ nát game nên tôi mới đưa ra phí. Thậm chí khi tôi đưa ra phí quá rẻ họ còn kêu tôi tăng. Nhưng tôi đã nhiều lần dùng từ "thôi" khi nói về chuyện này. Nếu mà để kiếm tiền, dev kiểu này chỉ phí công. Tôi tìm bug, thứ tôi giỏi, dễ giàu hơn. Vẫn là câu nói cũ, tôi k muốn đạp đổ chén cơm của bác, đó là cách tôi đáp lễ bác. Bác yên tâm! ;)

Vấn đề này chốt ở đây nhé bác. Tôi thật lòng xin lỗi bác về sự cố này. Tôi gửi lời mời kết bạn qua Facebook của bác rồi. Kết bạn và nói chuyện để bác hiểu tôi hơn, hy vọng thế. ?

Attachments

88.3 KB · Views: 107
    6.2 KB · Views: 112
Last edited:
cái này kiếm tiền dựa vào các tool đào và nơi đào . http://awstats.io/mining/pools check pool ở đây , bình thường neri sẽ cho tlm cao nhất , với mình full 3 tool và chọn neri 18:8 , 10' trung bình sẽ có 0.05-0.2tlm . bình thường mình chạy 4 acc bằng tay , ngày claim 4 tiếng được khoảng 10-15tlm , khoảng 6-8$ . dưới hình là bộ tool cơ bản giá rẻ . Qua mình đào ngẫu nhiên rơi cái tool khá ngon , bán giá thị trường hơn 40$ . Trò này kiếm rất ngon , hồi n chưa lên binance , thì claim không có capcha thì claim rất dễ , giờ thì khó . link discord để tham khảo cách chơi https://discord.gg/ZbpJaB7u View attachment 174440
Bác có group hay link nào hướng dẫn chơi chia sẻ giúp mình với. Thanks!

Ý em không phải thế. Bình thường nó có captcha nay không có nó đứng hoài ở bảng Approve luôn bác
Với tài khoản mới, bác cần cho phép cho tài khoản WAX cho tự login vào AlienWorlds nha. Để ý có cái check box trên nút Approve, check vào đó rồi Approve.

Cập nhật

Tôi vừa xử lý lỗi phiên bản webdriver và phiên bản trình duyệt không khớp nhau. Đồng thời, cũng cập nhật theo sự thay đổi của WAX: bỏ captcha. Tuy nhiên, tôi vẫn thêm Anti-Captcha là dịch vụ giải captcha thứ 3 để khi WAX thay đổi anh em có sẵn mà dùng.

Link: https://play.alienworlds.io/
Download auto: Github

Tự động giải captcha có thể chọn:
- 2Captcha: https://2captcha.com?from=11528745

k auto đc à. nó đứng ngay đoạn approve
K chạy được share chi bạn? Nói chuyện ngang ngược thế. Nói phải nói đúng vấn đề, quy chụp auto k chạy được là thấy k vui r. Nick mới thì bạn phải tự Approve và tick chọn box cho phép Auto Approve về sau. Còn nếu bạn thấy v phiền thì mình có bản Premium nhé. ;)

Last edited:
K chạy được share chi bạn? Nói chuyện ngang ngược thế. Nói phải nói đúng vấn đề, quy chụp auto k chạy được là thấy k vui r. Nick mới thì bạn phải tự Approve và tick chọn box cho phép Auto Approve về sau. Còn nếu bạn thấy v phiền thì mình có bản Premium nhé. ;)
Sr bác nha. Bên mình bị lỗi nên mới xoá hết data trong trình duyệt và chạy tool lại ok rồi. Thanks bác nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom