Spotlight Chết Kênh Youtube - Kháng cáo hơn 1 tháng không thấy trả lời

kimbp

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hi Chào các bác
tình hình là em có 1 kênh youtube khoảng 80k sub kênh content chuyên về tin tức tiếng anh
và bị thằng gồ nó cho đi hôm 31/12 die không tổng luôn trong kênh còn gần 5k

em gửi kháng nghị ngay hôm đấy
cứ cách 2-3 hôm thì gửi 1 kháng nghị
theo các bác bọn này có phải chúng nó định scam không
mất niềm tin vãi
tử hôm 31/12 cho đến hôm nay là gần hết tháng mịa nó rồi mà không có một thư hồi âm nào từ bọn account-appeal

có bác nào trường hợp nào giống em thì để lại comment nhá
đên điên thì lập hội bay sang tận trụ sở youtube ở singapore đốt trại chúng nó luôn:mad:

Last edited:
Chia buồn cùng bro

thằng anh mình giống vậy nè, cũng content mà nó cho đi tàu suốt, kháng = tiếng anh, việt các kiểu ko ăn thua. Nó scam rùi, tạo kênh mới rùi vào net may ra sống dc.

Kênh e bị tạm dừng ko lý do , kháng 5-7 lần nó cứ trả lời là kênh vào bình thường vui lòng kiểm tra mật khẩu để đăng nhập kênh. ĐM làm ăn như kẹc.

Kênh e bị tạm dừng ko lý do , kháng 5-7 lần nó cứ trả lời là kênh vào bình thường vui lòng kiểm tra mật khẩu để đăng nhập kênh. ĐM làm ăn như kẹc.
Gửi email qua: [email protected], [email protected]
với tiêu đề: “Unsuspended Youtube Account”
để tiếp tục kháng cáo......:D

về cơ bản là thằng appeal mới là thằng mở lại kênh cho mình mà nó ko chịu trả lời mới điên chứ,

mấy thằng kia thì cũng Auto rep không biết là bọn nhân viên nó có chịu đọc không

mà có cách nào để kiện bọn nó tội ăn quỵt không nhỉ
scam rành rành ra đấy tình hình sang năm chắc còn nát nữa vì lượng người tham gia giờ quá đông

mình đang tính kiện bọn nó tội ăn quỵt đây vụ này bọn nó kiếm bẫm, cái kiểu thích thì giết thế này ko chấp nhận được:rolleyes:

GA mình còn sống mà vẫn chưa thấy pay gì cả hix, 1 kênh 25k sub tèo hôm mùng 4/11/2016 đến giờ cũng vẫn chưa thấy pay, bác được pay rồi à

Bao giờ mấy ông tự làm video từ nội dung đến hình ảnh đều do mình làm thì hãy kêu content chứ nhiều ông thấy đem video cắt ghép xào nấu , chắp vá nội dung chỗ này chỗ kia rồi kêu conten hoặc 100% content thì cũng quỳ :D kêu google scam , mình thấy nhiều chứ với nó chả đáng cái quần què gì ~~!

bạn nói như shit ấy 1 kênh thì không đáng cỡ 100 kênh như vậy nó bỏ túi được bao nhiêu, có biết tính ko đấy

Nghỉ youtube đi bạn êi , google nó SCAM rồi chơi làm gì nữa cho mất công , bạn kêu nó SCAM mà còn cố chơi thì đúng là ng* hết thuốc ~~!

Nhớ không nhầm thì luật của Youtube có nói rằng nếu nội dung clip khác trên 70% so với clip gốc thì có thể được coi là clip mới và có thể kiếm tiền bình thường, tuy nhiên nếu chủ của clip gốc khiếu nại thì vẫn ăn đập thôi, nên nếu không phải content 100% thì miễn thắc mắc :D Mà kể cả content 100%, thì vẫn còn muôn vàn kiểu report khác, thôi thì chịu thiệt thêm 1 chút, vào net cho chắc cú :D

kênh của mình cũng thế,content 100 %,kháng cáo nó bảo đại ý là bị xóa không phải do bản quyền,mà do vi phạm nguyên tắc cộng đồng,chả hiểu nguyên tắc gì?hỏi nó không trả lời,làm ăn chán vcd,cày cuốc mãi được mấy trăm đô,kênh bỗng nhiên chết một cách rất hàm hồ,mấy ngày hôm nay lòng đau như cắt :((

Bao giờ mấy ông tự làm video từ nội dung đến hình ảnh đều do mình làm thì hãy kêu content chứ nhiều ông thấy đem video cắt ghép xào nấu , chắp vá nội dung chỗ này chỗ kia rồi kêu conten hoặc 100% content thì cũng quỳ :D kêu google scam , mình thấy nhiều chứ với nó chả đáng cái quần què gì ~~!
Đúng rồi, 1 thằng thì chả đáng cái quần què gì chứ cả ngàn thằng bị thì sao :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week