• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Chém gió về cái Hội PTU hay8us - ehuyhoang

Status
Not open for further replies.
Các bạn chịu khó vạch lên một kế hoạch " chiến đấu" hoàn hảo sau đó hãy bước vào PTU nhé. Đừng nóng vội, Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền từ PTU.
Đấy như anh kai đấy, không bao giờ hợm mình. Chỉ những lời nói nhẹ nhàng thôi nhưng đầy đủ ý nghĩa.
Bác idsect đừng dùng những từ như newbie ngu nhé, sao lại miệt thị người khác thế.

Không biết ai khôn ai ngu đâu nhé bác...

Hầu hết các bạn bây giờ chơi PTU đều chơi riêng và kết hợp chơi hội nữa.

Thường thì họ cũng tự mua VPS chơi...sau đó cũng ref cho hội này hội kia để kiếm thêm VPS - Càng nhiều càng tốt chứ sao bác...mà họ cũng chẳng mất gì - Đọc mấy Comment của bác là thấy bác vẫn còn non và xanh lắm =))

Anh mod ơi...Chủ hội này nó cướp của em 25% tiền ref đó thôi mà em có nhận đc lại gì đâu :">

Nói chuyện ngu VL, chưa thấy ai pro cỡ idsect này mà vẫn dùng VPS =)) (mà càng nhiều càng tốt mới hài =))) =>>tư tưởng ăn xin của bé ngấm vào máu nhiều quá rồi ;). 1 con dedi của anh cũng đủ chia 5-6 cái VPS cấu hình ngon hơn tavps 2-4 lần của ta cho mấy em xài rồi. Anh không cấp VPS chính hãng cho các bé thì thôi chứ anh mà thèm làm cái loại ăn xin, dùng VPS miễn phí =)) (nói chung tại vì anh cũng không có thèm mấy ref cùi bắp như mấy em, kiếm được thêm vài trăm $ mà mệt óc), thấy có topic chỉ reg VPS trial miễn phí mà cả đống đứa bay vào thấy mắc cười + tội nghiệp cho dân nghèo chỉ thích dùng hàng miễn phí hehe!

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

Đấy như anh kai đấy, không bao giờ hợm mình. Chỉ những lời nói nhẹ nhàng thôi nhưng đầy đủ ý nghĩa.
Bác idsect đừng dùng những từ như newbie ngu nhé, sao lại miệt thị người khác thế.

nói chung cũng là do vết thương của thằng bạn ngoài đời cắn vẫn còn đau sau khi dẫn dắt nó từ 1 thằng ở CÀ MAU lên thành phố nghèo đến nỗi không có tiền gửi xe. Cho nó toàn quyền quản lý site ebook để rồi sau đó nó chiếm luôn site ấy, còn click tặc con GA của mình chỉ vì éo chỉ cho nó chơi GA =)) (éo phải premium GA thì die acc mịa nó rồi), đời...còn lắm mấy thằng khốn nạn =))
Mà mấy thằng newbie ngu thì nó có biết vạch kế hoạch đâu mà khuyên :(

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Nhắc mới nhớ, éo biết bây giờ nó là thằng khốn nạn nào trong mmo4vn này. Tao chửi thằng mặt mày đó, có ngon tới nhà tao kiếm tao, trốn hoài nhục mặt cha mẹ mày quá =))

Last edited by a moderator:
vl thằng idsect này quá, k biết bãn lĩnh bao nhiêu mà cứ thích đâm :binhsua41:, giỏi thì show hàng đi nhé, nói thì thằng nào chả nói đc :binhsua139:

idsect show con deli của chú đi, chắc đang dùng con deli khảng 200,15$ :binhsua135:

Nói chuyện ngu VL, chưa thấy ai pro cỡ idsect này mà vẫn dùng VPS =)) (mà càng nhiều càng tốt mới hài =))) =>>tư tưởng ăn xin của bé ngấm vào máu nhiều quá rồi ;). 1 con dedi của anh cũng đủ chia 5-6 cái VPS cấu hình ngon hơn tavps 2-4 lần của ta cho mấy em xài rồi. Anh không cấp VPS chính hãng cho các bé thì thôi chứ anh mà thèm làm cái loại ăn xin, dùng VPS miễn phí =)) (nói chung tại vì anh cũng không có thèm mấy ref cùi bắp như mấy em, kiếm được thêm vài trăm $ mà mệt óc), thấy có topic chỉ reg VPS trial miễn phí mà cả đống đứa bay vào thấy mắc cười + tội nghiệp cho dân nghèo chỉ thích dùng hàng miễn phí hehe

Tay này không biết trình độ đến đâu mà ăn nói ngông cuồng quá "chưa thấy ai pro cỡ idsect này" Mình không biết tuổi đời bạn bao nhiêu nên không dám nói nhiều nhưng chỉ khuyên bạn 1 câu cho dù bạn là ai thì "tự cao tự đại" về chính mình là 1 con dao 2 lưỡi đấy.

cái thằng lờ idsect này anh em nói làm giề, nó mới đẻ ra đã thông minh hơn người rồi mà =)) =)) =)) =)) =)) ngoài đời cái loại này thế nào cũng ăn chém nhe' =)), còn mấy bạn newbie mà chơi thì ít nói dùm cái, nói nhiều quá, hỏi linh tinh buồn bực mà éo muốn trả lời

Nói chuyện ngu VL, chưa thấy ai pro cỡ idsect này mà vẫn dùng VPS =)) (mà càng nhiều càng tốt mới hài =))) =>>tư tưởng ăn xin của bé ngấm vào máu nhiều quá rồi ;). 1 con dedi của anh cũng đủ chia 5-6 cái VPS cấu hình ngon hơn tavps 2-4 lần của ta cho mấy em xài rồi. Anh không cấp VPS chính hãng cho các bé thì thôi chứ anh mà thèm làm cái loại ăn xin, dùng VPS miễn phí =)) (nói chung tại vì anh cũng không có thèm mấy ref cùi bắp như mấy em, kiếm được thêm vài trăm $ mà mệt óc), thấy có topic chỉ reg VPS trial miễn phí mà cả đống đứa bay vào thấy mắc cười + tội nghiệp cho dân nghèo chỉ thích dùng hàng miễn phí hehe!

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:25 PM ----------

nói chung cũng là do vết thương của thằng bạn ngoài đời cắn vẫn còn đau sau khi dẫn dắt nó từ 1 thằng ở CÀ MAU lên thành phố nghèo đến nỗi không có tiền gửi xe. Cho nó toàn quyền quản lý site ebook để rồi sau đó nó chiếm luôn site ấy, còn click tặc con GA của mình chỉ vì éo chỉ cho nó chơi GA =)) (éo phải premium GA thì die acc mịa nó rồi), đời...còn lắm mấy thằng khốn nạn =))
Mà mấy thằng newbie ngu thì nó có biết vạch kế hoạch đâu mà khuyên :(

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Nhắc mới nhớ, éo biết bây giờ nó là thằng khốn nạn nào trong mmo4vn này. Tao chửi thằng mặt mày đó, có ngon tới nhà tao kiếm tao, trốn hoài nhục mặt cha mẹ mày quá =))

Các cụ dạy rồi " có tài mà không có đức thì là đồ bỏ đi". Dù có bạn có giỏi đến đâu cũng chỉ bị người ta khinh thôi. Bớt tính kiêu căng đi - cuộc sống chưa biết ai hơn ai đâu bạn à. Người ta kiếm ít tiền nhưng được người khác nể trọng.

nói túm lại hội này ko nhiệt tinh với newbie thua:binhsua06:

Bác ị téc gì đó thật là bờ rào...em chẳng còn gì để nói =)) Show Proof PTU hoặc con dedi ra cho anh em mở mang tầm mắt còn hạn hẹp với nào...;)

Âu ye...Mới hơn 24h mà 1k2 view - Topic mình hot vật vã ;)

Hắn là Rita chứ không phải Kai, chắc buồn tình nên đang chuấn bị show Proof đấy

idsect show con deli của chú đi, chắc đang dùng con deli khảng 200,15$ :binhsua135:

Mới khen đẹp trai giờ thấy chuyển sang đẹp gay rồi :binhsua28:

==============

Hi lũ ngu (những kẻ hiểu sai câu này của ta "chưa thấy ai pro cỡ idsect này"),
Nếu ai đọc xong mà nghĩ rằng ta đây muốn nói Idsect này là số 1 thì thằng đó thật sự rất ngu, rất hời hợt và qua loa =))
Đồng ý là Idsect này có nói câu: "chưa thấy ai pro cỡ idsect này", nhưng ngay sau đó nó còn có mấy chữ "mà vẫn dùng VPS" =>
Gộp chung lại là: "chưa thấy ai pro cỡ idsect này mà vẫn dùng VPS". Mịa, có khả năng xài dedi ngu gì quay lại xài VPS, có xài VPS thì cũng chỉ từ dedi chia ra, chứ cần gì mua hàng của đám đâm cc, làm ref...
Chán...

Các cụ dạy rồi " có tài mà không có đức thì là đồ bỏ đi". Dù có bạn có giỏi đến đâu cũng chỉ bị người ta khinh thôi. Bớt tính kiêu căng đi - cuộc sống chưa biết ai hơn ai đâu bạn à. Người ta kiếm ít tiền nhưng được người khác nể trọng.
Haha...ok...còn nhiều người hơn mình....nhưng đối với mình thì kiếm ít tiền là đồ bỏ đi ;), danh tiếng lẫy lừng (kiểu danh họa mà nghèo ngày xưa ấy) mà chẳng đưa cha mẹ, vợ con du lịch, chẳng có tiền ở nhà to, sống sung túc thì mình chẳng coi ra gì ;)
Chỉ vì idsect từng có đức ngoài đời quá nên bị chơi lén :binhsua06:, đừng thấy nó nghèo mà tội nghiệp, nhiều đứa nghèo khốn nạn mà giả bộ lắm đấy :binhsua94:, giờ thấy tụi nó là chỉ muốn đập nó thôi, mất hết niềm tin, tình thương vào lũ nghèo rồi, nhất là dân miền Tây :binhsua94:, thà éo giúp nó từ ban đầu thì nó còn tốt, giúp nó rồi thì tụi nó càng lại muốn giúp thêm, chỉ cho cách kiếm ăn rồi lại muốn nhiều bí quyết thêm nữa, không chỉ thì nó phá :binhsua94:
Nhìn đám newbie khoái xài hàng free, hay hỏi tùm lùm sao càng làm nhớ tới thằng khốn ở Cà Mau ghê ấy nhỉ (ở Cà Mau nhưng nó là người Bắc Giang mới VL =)) ọe)?

Cái dkm thằng này.Tao cam đoan mày có vấn đề về thần kinh.Kiếm được bao tiền rồi thì đi mà chữa bệnh đi.Nếu thiếu thì lên đây xin mọi người bố thí cho ít.Cái loại mày có nhiều tiền thì cũng ********* có bạn ,à vẫn có bạn nhưng toàn thằng thần kinh giống mày thôi!!!

Mới khen đẹp trai giờ thấy chuyển sang đẹp gay rồi :binhsua28:

==============

Hi lũ ngu (những kẻ hiểu sai câu này của ta "chưa thấy ai pro cỡ idsect này"),
Nếu ai đọc xong mà nghĩ rằng ta đây muốn nói Idsect này là số 1 thì thằng đó thật sự rất ngu, rất hời hợt và qua loa =))
Đồng ý là Idsect này có nói câu: "chưa thấy ai pro cỡ idsect này", nhưng ngay sau đó nó còn có mấy chữ "mà vẫn dùng VPS" =>
Gộp chung lại là: "chưa thấy ai pro cỡ idsect này mà vẫn dùng VPS". Mịa, có khả năng xài dedi ngu gì quay lại xài VPS, có xài VPS thì cũng chỉ từ dedi chia ra, chứ cần gì mua hàng của đám đâm cc, làm ref...
Chán...

Haha...ok...còn nhiều người hơn mình....nhưng đối với mình thì kiếm ít tiền là đồ bỏ đi ;), danh tiếng lẫy lừng (kiểu danh họa mà nghèo ngày xưa ấy) mà chẳng đưa cha mẹ, vợ con du lịch, chẳng có tiền ở nhà to, sống sung túc thì mình chẳng coi ra gì ;)
Chỉ vì idsect từng có đức ngoài đời quá nên bị chơi lén :binhsua06:, đừng thấy nó nghèo mà tội nghiệp, nhiều đứa nghèo khốn nạn mà giả bộ lắm đấy :binhsua94:, giờ thấy tụi nó là chỉ muốn đập nó thôi, mất hết niềm tin, tình thương vào lũ nghèo rồi, nhất là dân miền Tây :binhsua94:, thà éo giúp nó từ ban đầu thì nó còn tốt, giúp nó rồi thì tụi nó càng lại muốn giúp thêm, chỉ cho cách kiếm ăn rồi lại muốn nhiều bí quyết thêm nữa, không chỉ thì nó phá :binhsua94:
Nhìn đám newbie khoái xài hàng free, hay hỏi tùm lùm sao càng làm nhớ tới thằng khốn ở Cà Mau ghê ấy nhỉ?
cuộc sống còn người này người nọ mà. Bạn giờ cứ quy kết ai nghèo là như cái thằng lừa bạn thì không được rồi. Nó lừa bạn thì cũng bị người khác lừa. Ở đời nhân quả báo ứng. :). Còn những người bạn chê nghèo ở trên đây hầu như là học sinh - sinh viên đang đi học :). Còn người học hanh xong xuôi mà vẫn MMO thì thường là người thành công rồi. Nên đừng thấy ai nghèo mà lại nghĩ giống cái thằng lừa bạn ( mình không phải dạy đời bạn đâu nhưng mong bạn sống thoáng với cách suy nghĩ thoáng - như thế sẽ càng nhiều tiền hơn đó ) GOOD LUCK . THE END

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom