Help Chém gió về cái Hội PTU hay8us - ehuyhoang

Status
Not open for further replies.

newbievnx

Senior
Reactions
168
MR
0.003
Tình hình là em có ref cho cái hội này,link hội là: http://hay8.us

Sau 1 ngày em đủ điều kiện cấp host leech và em phải đợi hơn 4 ngày mà vẫn chưa có hostleech...

Giờ cũng đủ điều kiện cấp vps rồi mà thôi nản ko muốn viết bài xin vps nữa ;))

Thôi thì dù gì cũng đủ tiền paid rồi...rút và phắng khỏi cái hội cùi bắp này...

Em viết bài này để các bạn nào có ý định tham gia thì từ bỏ đi nhé...Đến vip mem của hội này sau khi viết đơn cũng phải đợi cả tháng mới có vps rồi mới dùng 2 ngày die :))

Các bạn có thể vào site http://hay8.us mà xem các mem đang kêu gào thảm khốc =))

Bác nào có hội nào uy tín giới thiệu em với :D

muốn thử thì vào mình chới nhé
có cấp gì không mình theo với :D

lão này trước tuyển ref cấp vps nhưng vps k phải mua mà vps free, h sell 250k con 1 .75 GB

:binhsua58: hội fixbug ấy ptupro.com/ptu
:binhsua58: 0.05 cấp ngay hostleech riêng chiến dc thì vào đấy mà chơi :D

đủ đk thì post 1 prof tối buz gửi link cấp thì khoang~ 10 15ph sau la có ko phải đợi lâu :binhsua121:

->ông nghialh12 hình như có cấp thema neu ref chiến good thì phải :binhsua10:

lão này trước tuyển ref cấp vps nhưng vps k phải mua mà vps free, h sell 250k con 1 .75 GB

thế thì đi buôn có lãi nhỉ. :D.

thế thì bít chủ hội là thế nào rồi :))

ờ cám ơn bạn đã lăng xê cho hội

Tớ cũng nhận ra một điều là thời gian qua đã mất khá nhiều thời gian vào những việc vô ích như tạo hostleech cho những con gà dùng miễn phí.

Chiến lược của hội sắp tới sẽ là tập trung cho vip

ai ko đủ điều kiện thì đi hay ở là tùy
bạn là một ví dụ :D

Show thành tích của bạn lên cho mọi người xem đi :)) rồi đọc lại quy chế của hội.

Tiên trách kỷ hậu trách nhân

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

Các hạ người dân tộc à

từ xưa tới nay tại hạ vẫn sell 150k con 1.75G, đã mua bao giờ đâu mà chém kinh thế ;))

Last edited by a moderator:
Các hạ người dân tộc à

từ xưa tới nay tại hạ vẫn sell 150k con 1.75G, đã mua bao giờ đâu mà chém kinh thế ;))

pm rồi m mới dám nói thế chứ, sau đợt azure free nát, m pm bạn buy con 14GB thì bạn nói h không thèm sell 7GB vs 14GB, chỉ thích sell 1,75GB vs 3.5GB, còn việc sell vps 1.75gb chắc mình nhờ nhầm 3.5GB thành 1.75GB

Vâng xinh trào bác ehuyhoang cùng các bác...tình hình là hiện tại đang rất hứng thú với các chiến lược của hay8us scam hội...

Em xin trình bày cái chiến lược của bác ấy như sau,ai mà học theo cái chiến lược này thì cũng kiếm được kha khá đó...

+ Đầu tiên bác ấy tuyển ref ồ ào...support cực nhanh để tạo uy tín...

+ Sau đó đưa ra cái câu châm ngôn: "Đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta - Mà hãy hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc hôm nay" để các newbie lao đầu vào cày cuốc rồi lấy lý do bận việc này bận việc kia để chậm trễ việc support cấp đồ cho Ref...mà một trong những nguyên nhân mà em thấy gây cười nhất là chuyển nhà mà tới 2 tháng =)).Đợi mem làm đc khá khá từ 10 - 15$ rồi mới chịu cấp đồ...Mem nào thấy lâu phản kháng thì bị bannick và xóa dấu vết...coi như cướp không của người ta mấy $ ref =))

+ Sau đó lại tạo 1 nick là Mod ở 4rum để an ủi xoa dịu ref kêu là chờ...chờ...và chờ...

Đối với vip mem thì sau khi vps die cũng với những lý do như trên bắt họ đợi 1 - 2 tháng rồi mới cấp vps - Thử hỏi trong thời gian ấy bác chủ hội kiếm đc bao nhiêu từ họ ? Dư cả tiền mua vps cấp cho họ ấy chứ =)).Những mem này do chơi lâu...acc ptu ngon nên cũng phải cam chịu ko dám từ bỏ...chỉ biết chờ =))

---------------------

Trên đây là sơ lược về chiến lược của hay8us hội...

(còn tiếp - sẽ viết thành chuyện dài kỳ cho các bác đọc chơi =)))

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

Mới vào hay8us hội thấy nick em bị banned + Admin bắt đầu cấp vps với hostleech cho mem - Các bác có hiểu vì sao ko - Là vì có topic này đó =))

Trở lại với chủ đề chính: Hợp tác chiến PTU – Cấp VPS cho member 24/24

Bước 3:+ Mỗi ngày bạn làm được 1$ thì sẽ được dùng hostleech riêng full acc premium mãi mãi cho tới khi được cấp VPS.

Ref newbievnx - Filepost.com

Em đủ chỉ tiêu nhận đc Hostleech từ ngày thứ 2 - mà em đợi tới hôm nay vẫn chưa có gì nhé...=))

Dù gì thì em cũng sắp đc Paid rồi...Nếu như bác ngon ko phải là người ăn cướp của newbie thì trả lại em 25% ref để =))

Tóm lại với các bác 1 câu - Bác nào có ý định tham gia các hội mà chủ hội ăn cướp của newbie kiểu này thì bỏ ý định đi =))

hỏi thiệt các bạn sao cứ phải dựa vào hội nhỉ, những bạn đạt đc 3-4$/ngày chơi riêng tốt chán, k phải phụ thuộc. Chẳng qua vào hội đc cấp tool

- VPS, host leech: nếu đc 3-4$/ngày => 100$/tháng=> sao ko sắm RDP xịn mà chơi, m đang dùng RDP xin, never die có 30$/tháng

- autopost: ngon thì buy thema, có 30$ nữa

=> làm 1 tháng đã dư tiền ăn chơi, từ tháng sau chỉ lo làm sao lên trình thôi

Vài lời muốn nói vs các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88