Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mà bác @omanizen cho mình hỏi câu nữa
nếu alex nó reply lại, hoặc từ giờ không bên nào reply nữa
thì khi nào paypal nó sẽ xử lý case nhỉ ?
ví dụ như lên claim là 10 ngày, thì trường hợp này sẽ là thế nào ạ?

đã reply hết 11 dispute của alex theo form của bác @omanizen , bonus thêm email rút tiền.
hi vọng mọi thứ ok
chơi khô máu với alex rồi :D :D

Nó dis bác 11 cái cơ à? Thế trước bác dis nó tất cả bn dis? Cheklisting.com sập rồi thì nó có thắng vào mắt? Ai là người scam đã rõ ràng.

mà bác @omanizen cho mình hỏi câu nữa
nếu alex nó reply lại, hoặc từ giờ không bên nào reply nữa
thì khi nào paypal nó sẽ xử lý case nhỉ ?
ví dụ như lên claim là 10 ngày, thì trường hợp này sẽ là thế nào ạ?

Giờ nó giống như mình đi dis và nó reply thôi. Thời gian thì không xác định được
PP sẽ xem xét 2 bên đưa ra những gì và nếu sau khi review xong mà thấy chưa đủ để quyết định nó sẽ yêu cầu buyer/seller đưa thềm bằng chứng hay cái đó. :)

@omanizen Nhờ bác mà em học được cách đối phó khi bị dis ngược. :D Giờ chưa phải dùng đến nhưng sau này nhất định có ích. Cảm ơn bác:cool:

Nó dis bác 11 cái cơ à? Thế trước bác dis nó tất cả bn dis? Cheklisting.com sập rồi thì nó có thắng vào mắt? Ai là người scam đã rõ ràng.
mình dis 3 cái, mà mới thắng có 1 cái
nó liền dis hết lại mình :D :D
mấy cái mình dis nó thì khả năng mình thắng cao do cheklisting nó sập rồi
còn cái nó dis ngược lại mình thì 50/50 lắm, vì giờ mình thành seller rồi, PP nó vẫn bảo vệ buyer hơn :(

Giờ nó giống như mình đi dis và nó reply thôi. Thời gian thì không xác định được
PP sẽ xem xét 2 bên đưa ra những gì và nếu sau khi review xong mà thấy chưa đủ để quyết định nó sẽ yêu cầu buyer/seller đưa thềm bằng chứng hay cái đó. :)

@omanizen Nhờ bác mà em học được cách đối phó khi bị dis ngược. :D Giờ chưa phải dùng đến nhưng sau này nhất định có ích. Cảm ơn bác:cool:
ý mình là lúc mình dis alex, no reply xong mình reply thì nó chuyển qua bước "awaiting other party 's résponde"
sao khi alex nó dis, mình reply lại alex nó không chuyển qua bước "awaiting buyer responde" ta :D :D

Bấy lâu nay ai cũng ngỡ Alex long bong bỏ luôn. Ai nghè là có chủ ý cả, với việc cho website nó down chắc cũng có mục đích . Lâu nay không reply ai nghè bỏ thời gian để dispute ngược member :mad: chú này cũng ghê gớm thiệt

Bấy lâu nay ai cũng ngỡ Alex long bong bỏ luôn. Ai nghè là có chủ ý cả, với việc cho website nó down chắc cũng có mục đích . Lâu nay không reply ai nghè bỏ thời gian để dispute ngược member :mad: chú này cũng ghê gớm thiệt
anh em vào reply đi xem alex nó có sức reply lại mấy ngàn cái dis không :D

anh em vào reply đi xem alex nó có sức reply lại mấy ngàn cái dis không :D

Thằng Cờ hó Alex đang giành giật lại từng đồng một của anh em. Bác gì thắng hơn 700 maf đã rút 600 rồi vào comment cho a e biết có bị Alex dis ngược lại ko nhỉ?

Thằng Cờ hó Alex đang giành giật lại từng đồng một của anh em. Bác gì thắng hơn 700 maf đã rút 600 rồi vào comment cho a e biết có bị Alex dis ngược lại ko nhỉ?

Mấy cái lẻ tẻ 10$ 100$ còn đang bị dis lên xuông nữa là bác ấy =))

Limit nhưng trong 180 ngày vẫn thuộc diện đc PP phục vụ
Mình đang xài acc limit 180 days để dis nè :D đang chờ kết quả.

Có khi nào dis qua dis lại. Cả 2 đều ăn limit không nhĩ. Mong điều đó không xảy ra.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week